ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะกลางซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 779
โพสเมื่อ: Mon Sep 26, 2022 11:12
[RE]'วาราน' ชื่นชมอิมแพ็ค 'อิริคเซ่น' ช่วยผีทำผลงานดี
Zushitaro พิมพ์ว่า:
GAINZ พิมพ์ว่า:
Ezio17 พิมพ์ว่า:
GutenTag! พิมพ์ว่า:
มิดฟิลด์เชื่อมเกมที่ไม่เสริมมานานมากๆของผี โคตรงงทำไมไม่ซื้อก่อนหน้านี้นักเตะตำแหน่งตรงนี้  

เสริมมาตลอดแต่ไม่ได้เรื่องสักตัว ชไนเดอแลง ชวานี่ จนมาถึงไอ้ป็อก

โค้ชแต่ละคนไม่ไหวด้วยอย่างอ้วนกัลหรือโอเล่ ลองให้อิริคเซ่นเล่นให้2คนนี้รับรองไม่เกิดแบบนี้หรอก  

ชไวนี่เนี่ยนะไม่ได้เรื่อง ติดปัญหาเจ็บบ่อยตะหากกก

ตอบคำถามเจ้าของมู้ ก่อนหน้านี้เรามีไอป๊อกไงครับ แต่เราไม่มีคนที่เล่นตำแหน่ง คาเซ ปัจจุบัน (รับ+คุมจังหวะเกมส์) เพราะไอป๊อกมันไม่เอาเกมส์รับเลยยยย

ตอนนี้ถ้าป๊อกอยู่ กับ คาเซ รับรอง เวิล์ดคลาสทุกเกมส์  

ชอบคอมเม้นต์ ไอ้ป๊อกไม่ใช่แพะ เพียงแต่แมนยูไม่มีกลางรับอาชีพตอนไอ้ป๊อกอยู่

เอ ละป๊อกเล่นกับมาติชนี่ดีมั้ยนะครับ ผมจำไม่ได้นัดที่มันเล่นดี ใครเล่นกลางรับให้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 21 Dec 2009
ตอบ: 2699
โพสเมื่อ: Mon Sep 26, 2022 12:19
[RE: 'วาราน' ชื่นชมอิมแพ็ค 'อิริคเซ่น' ช่วยผีทำผลงานดี]
มิดฟิลด์เชื่อมเกมที่ไม่เสริมมานานมากๆของผี โคตรงงทำไมไม่ซื้อก่อนหน้านี้นักเตะตำแหน่งตรงนี้  

เสริมมาตลอดแต่ไม่ได้เรื่องสักตัว ชไนเดอแลง ชวานี่ จนมาถึงไอ้ป็อก

โค้ชแต่ละคนไม่ไหวด้วยอย่างอ้วนกัลหรือโอเล่ ลองให้อิริคเซ่นเล่นให้2คนนี้รับรองไม่เกิดแบบนี้หรอก  

ชไวนี่เนี่ยนะไม่ได้เรื่อง ติดปัญหาเจ็บบ่อยตะหากกก

ตอบคำถามเจ้าของมู้ ก่อนหน้านี้เรามีไอป๊อกไงครับ แต่เราไม่มีคนที่เล่นตำแหน่ง คาเซ ปัจจุบัน (รับ+คุมจังหวะเกมส์) เพราะไอป๊อกมันไม่เอาเกมส์รับเลยยยย

ตอนนี้ถ้าป๊อกอยู่ กับ คาเซ รับรอง เวิล์ดคลาสทุกเกมส์  

ชอบคอมเม้นต์ ไอ้ป๊อกไม่ใช่แพะ เพียงแต่แมนยูไม่มีกลางรับอาชีพตอนไอ้ป๊อกอยู่

อีริคเซ่นไม่ต้องลงคู่กับคาเซก็ยังทำได้ดีนะ

ป้อกไม่ใช่แพะจริงครับ แต่ตัวนักเตะมันคนละคลาสกับอีริคเซ่นอะ
0
0
นักเตะอบจ.
Status: I am united
เข้าร่วม: 10 Jun 2009
ตอบ: 6638
โพสเมื่อ: Mon Sep 26, 2022 12:48
[RE]'วาราน' ชื่นชมอิมแพ็ค 'อิริคเซ่น' ช่วยผีทำผลงานดี
ดันมาเจอกันตอน30แต่ถือว่าไม่ช้าไปมาก วิ่งทั้งเกมส์ ไม่หวงบอลจ่ายบอลมีมิติ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1053
โพสเมื่อ: Mon Sep 26, 2022 19:58
[RE: 'วาราน' ชื่นชมอิมแพ็ค 'อิริคเซ่น' ช่วยผีทำผลงานดี]
Bobby Charlton พิมพ์ว่า:

เอ ละป๊อกเล่นกับมาติชนี่ดีมั้ยนะครับ ผมจำไม่ได้นัดที่มันเล่นดี ใครเล่นกลางรับให้  

ถือว่าใช้ได้นะครับ ถ้านัดไหนมาติซฟิตพอ แต่ด้วยสไตล์ช้า ทำให้วิ่งไม่ทันชาวบ้านเค้า ทำให้กองหลังเจอปัญหาตลอด ตอนพีคๆก็นู่นเลยครับ ป๊อก เอเรร่า มาติช ดีมั้ยละครับตอนนั้น

แต่ถ้าให้ป๊อกมาเล่นกับ แมคโทตอนนี้ก็ไม่ไหว เพราะป๊อกก็เล่นไม่ละเอียด แมคโทก็เล่นไม่ละเอียด เละ ผมถึงเลือกเป็นคาเซ ซึ่งถ้าเป็นคาเซ ป๊อกร่างทองแน่ๆ ครับ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel