ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
คิดว่าวลีนี้ขี้โอ่ ขี้โม้ ขี้คุยไหม
ขี้โม้
???
ขี้คุย
???
เสร่อ
???
คะแนนทั้งหมด: 235
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Aug 2008
ตอบ: 15964
โพสเมื่อ: Fri Sep 23, 2022 22:35
[RE: เฮียเล้า วลีถ้าอยู่ในมือคลอปป์นะ ขี้โม้ไหม เฮียเล้า]
ระบายมันออกมาครับ ผมเข้าใจพวกคุณ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

(ทัณฑ์บนครั้งสุดท้าย)

นักเตะอบต.
Status: ท่านลื่น และ เฮียเล้า
เข้าร่วม: 03 Mar 2021
ตอบ: 1983
โพสเมื่อ: Sat Sep 24, 2022 00:37
ถูกแบนแล้ว
[RE: เฮียเล้า วลีถ้าอยู่ในมือคลอปป์นะ ขี้โม้ไหม เฮียเล้า]
carloskop พิมพ์ว่า:
ระบายมันออกมาครับ ผมเข้าใจพวกคุณ  

ดิ้นๆ
0
0
ชีวิตนี้ยอมตาย เพื่อ เฮียเล้า กับ ท่านลื่น.

PERES คำว่า ลื่น คำนี้พูดเบาๆเด็กหงส์ก็เจ็บ.

PERES คนเดียวทั้งกองทัพ เทพเจ้าไร้พ่าย ผู้ชนะ10ทิศ .
ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 22 Aug 2008
ตอบ: 15964
โพสเมื่อ: Sat Sep 24, 2022 00:53
Peres พิมพ์ว่า:

ดิ้นๆ  

อะๆ ช่วยๆ เจ็บๆๆๆ เจ็บจุงเบย โดนแซวเจ็บจุงเบย
0
0

นักเตะอบต.
Status: ชีวิตไม่สิ้น ก็ต้องดิ้นต่อไป
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 4291
โพสเมื่อ: Sat Sep 24, 2022 01:16
toOnSir พิมพ์ว่า:
เวลาปั้นเด็ก ดันดาวรุ่งไม่มีใครชมอันเชเลยเหรอ ทั้งที่แกเป็นนักปั้นแล้วดึงศักยภาพผู้เล่นได้ออกมาสุดยอดมากๆอีกคนเลยนะ วงการอิตาลียกขึ้นหิ้งไปแล้ว อยู่ที่แกจะอยากไปคุมทีมชาติไหม

เวลาอ่านในบอร์ดผมก็เห็นด้วยนะ ว่าอยู่ในมือคล็อปป์จะเก่งงั้นงี้ อันนี้ไม่ได้จะอะไรนะ มันก็อยู่ที่นักเตะด้วยไม่ใช่ว่าจะเก่งทุกคน

ถ้ามองแค่ปั้นเด็กย้อนไป 10 ปีก่อนๆ ไม่มีใครสู้เวนเกอร์ได้หรอก ขนาดเวนเกอร์เองยังมีปั้นได้ดี ปั้นแล้วดับก็มี  

ถ้าปั้นนักแตะหรือดึงศักยภาพนักแตะนี้ ผมก็ยกให้อันเช่เหมือนกัน หลายคนมากที่แกดึงศักยภาพนักแตะออกมาในตอนที่อยู่ในมือแก แล้วโครตโหด ถ้าสมัยมิลาน มาเชลซี จนมาแจ้งเกิดกับมาดริดอีกครั้ง โดยเฉพาะดาวรุ่งมาดริดชุดปัจจุบัน ส่วนหนึ่งที่เล่นได้เด็ดดวงขนาดนี้ เครดิตต้องยกให้อันเช่เลย ทั้ง วินิซิอุส บัลเบเด้ คามาวิงก้า นี้ยังมีชูอาเมนนี้ที่เซ็นมาใหม่เหมือนเป็นตัวเเทนคาเซ่แล้วทดเเทนได้อย่างไม่บกพร่องเลย
0
0

ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 10748
โพสเมื่อ: Sat Sep 24, 2022 06:29

ไอโกทูมูลฝอย ระบายออกมาจนคุก
แก้ไขล่าสุดโดย ก.เกรี้ยวกราด เมื่อ Sat Sep 24, 2022 06:35, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status: すごい いたい
เข้าร่วม: 08 Sep 2013
ตอบ: 10184
โพสเมื่อ: Sat Sep 24, 2022 10:18
[RE]เฮียเล้า วลีถ้าอยู่ในมือคลอปป์นะ ขี้โม้ไหม เฮียเล้า
เอาแต่เช้าเลยหรอ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel