ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 23 May 2021
ตอบ: 1603
โพสเมื่อ: Fri Sep 23, 2022 12:52
ถูกแบนแล้ว
[RE: Isoon Vs Football Genius]
DNAแฟนแมนยูเขาหล่ะ กล้าบอกตัวเองคือฟุตบอลจีเนียส ขี้โม้DNA
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ผู้จัดการทีม
Status: c h i c h o o ♥
เข้าร่วม: 20 Apr 2009
ตอบ: 28010
โพสเมื่อ: Fri Sep 23, 2022 13:20
[RE: Isoon Vs Football Genius]
3BBEXPENSIVE พิมพ์ว่า:
BLIИK พิมพ์ว่า:
อยากรู้อย่างนึง ทำไมเค้าต้องใส่หูฟังหรอ ก็ไลฟ์พูดคุยเฉยๆ ไม่ได้คอลกับใครนิ  

ใส่เพื่อใช้ไมค์มั้งครับ ดูแล้วน่าจะไลฟ์ผ่านไอแพดแล้วใส่แอร์พอด แอร์พอดไมค์มันเทพพอสมควร  

0
0

นักบอลถ้วย ง.
Status: Don't give a f
เข้าร่วม: 05 Nov 2010
ตอบ: 4853
โพสเมื่อ: Fri Sep 23, 2022 13:58
zinman พิมพ์ว่า:
เมื่อก่อนผมฟังช่อง คุณอั้ม ก่อนเค้ามาใช้ชื่อ ฟุตบอลจีเนียส ก็พอไหวนะ แต่หลังจากใช้ชื่อนี้มันดูพยายามไป
ผมว่าช่องบอลมันไม่จำเป็นต้องแม่น แต่อยากได้ฟิล แฟนบอลด้วยกัน เพื่อนกันคุยกัน เรื่องข้อมูลแน่นด้วยก็ดี
แต่ช่องแกแนวแบบทำทรงเซียน พอเห็นต่างทีนี้ไปยากเลย ความจีเนียสมันอยู่ตรงไหนทีนี้

ทานโทษครับเมื่อก่อนเค้าใช้ชื่ออะไรหรอครับผมตามมานานมากทีเดียว ไม่เคยรู้ว่าแกใช้อื่นมาก่อนเลย อยากรู้เหมือนกัน ขอบคุณครับ
1
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 10 Jan 2011
ตอบ: 4103
โพสเมื่อ: Fri Sep 23, 2022 16:22
ฟังทั้งคู่นะ ผมกลับชอบอั้มแฮะ ผมชอบการวิเคราะห์ที่ดูมีหลักฐานมาอ้างอิงอ่ะ คือไม่ได้พูดอะไรลอยๆ วิเคราะห์แล้วดูมีสมอง ส่วน isoon แกก็วิเคราะห์นะ แต่อารมณ์หรืออคติส่วนตัวแกใส่เข้าไปเยอะ แล้วแต่คนชอบแหละ
2
0
ในความฝันผมเป็น"ราชา"

ผมตื่นขึ้นมาก็ยังคงเป็น"ราชา"

...King Henry...
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 17 Aug 2022
ตอบ: 4143
โพสเมื่อ: Fri Sep 23, 2022 18:15
ช่อง สร้าง ซ่อม เสริม ใช่เปล่า เชลซีไม่เห้นต้องทำแบบนั้นคว้า UCL ได้แล้ว
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status: อิอิ
เข้าร่วม: 16 Mar 2020
ตอบ: 8398
โพสเมื่อ: Sat Sep 24, 2022 06:07
Isoon Vs Football Genius
Tommy Charlotte Jax Shelb พิมพ์ว่า:
zinman พิมพ์ว่า:
เมื่อก่อนผมฟังช่อง คุณอั้ม ก่อนเค้ามาใช้ชื่อ ฟุตบอลจีเนียส ก็พอไหวนะ แต่หลังจากใช้ชื่อนี้มันดูพยายามไป
ผมว่าช่องบอลมันไม่จำเป็นต้องแม่น แต่อยากได้ฟิล แฟนบอลด้วยกัน เพื่อนกันคุยกัน เรื่องข้อมูลแน่นด้วยก็ดี
แต่ช่องแกแนวแบบทำทรงเซียน พอเห็นต่างทีนี้ไปยากเลย ความจีเนียสมันอยู่ตรงไหนทีนี้

ทานโทษครับเมื่อก่อนเค้าใช้ชื่ออะไรหรอครับผมตามมานานมากทีเดียว ไม่เคยรู้ว่าแกใช้อื่นมาก่อนเลย อยากรู้เหมือนกัน ขอบคุณครับ  

ผมอาจจะจำผิดเอง เลิกติดตามมานาน แต่ตั้งแต่คุณอั้ม วิเคราะห์แบบเทคนิคจ๋า ผมก็เลิกดูเลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel