ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ข.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 1887
โพสเมื่อ: Fri Sep 23, 2022 11:19
[RE: คลาสบอล Eriksen นี่เล่นทีม madrird barcelona พอไหวมั้ยครับ]
งับคุณ พิมพ์ว่า:
บางคนบอก พอๆกับโมดริชกูฮาโว้ยยยยยยยยยยยยย

โมดริช ไปมาดริดตั้งนานแล้ว ได้บัลลังดอร์แล้ว

อิลิคเซ่นเพิ่งจะมาเป็นหัวใจ

ละที่ผ่านมามึงไปอยู่ไหนวะ ไม่เก่งเทียบชั้นโมดริชวะ โว้ยยยยยยยยยยย

ฮาโว้ยยยยยยยยยย5555555555555555

เก่งจริงทีมใหญ่ไม่ดึงตัวไปโว้ยยยยยยยยยย 5555  
ยอมเลยครับ โมดริช ยังไงก็ดีกว่า
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Manchester United Fan since 2010
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 7576
โพสเมื่อ: Fri Sep 23, 2022 12:33
[RE: คลาสบอล Eriksen นี่เล่นทีม madrird barcelona พอไหวมั้ยครับ]
RuuDVaN V.2 พิมพ์ว่า:
ทำไมจะไม่ได้

ก็น้องๆโมดริดนี่แหละ

มาจากสเปอร์เหมือนกัน

ติดตรงที่แก หัวใจล้มเหลวนั่นแหละ

ตอนนี้ทำให้ต้องระมัดระวังในการใช้  
มาซุยไร โมดริชได้บัลลังดอร์ ก่อนล้มเหลวอีก  

อะไร ผมเปรียบว่า โมดริช ก็ย้ายจากสเปอร์ส ไปเติบโตเป็นเวิลล์คลาสที่มาดริดเหมือนกัน

มาถึงก็ใส่ อะไรวะ โมดริชเก่งสุดในโลกแล้วจร้าา

อยู่ทีมเดียวกันแยกย้ายเป็น10ปี เทียบงี้ ควอเรสม่า นานี่ก็เทียบ โรนัลโด้ได้ดิ จร้า  

ปญอ.เสียเวลาคุย
0
0

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 14 Sep 2022
ตอบ: 635
โพสเมื่อ: Fri Sep 23, 2022 21:34
ถูกแบนแล้ว
ทำไมจะไม่ได้

ก็น้องๆโมดริดนี่แหละ

มาจากสเปอร์เหมือนกัน

ติดตรงที่แก หัวใจล้มเหลวนั่นแหละ

ตอนนี้ทำให้ต้องระมัดระวังในการใช้  
มาซุยไร โมดริชได้บัลลังดอร์ ก่อนล้มเหลวอีก  

อะไร ผมเปรียบว่า โมดริช ก็ย้ายจากสเปอร์ส ไปเติบโตเป็นเวิลล์คลาสที่มาดริดเหมือนกัน

มาถึงก็ใส่ อะไรวะ โมดริชเก่งสุดในโลกแล้วจร้าา

อยู่ทีมเดียวกันแยกย้ายเป็น10ปี เทียบงี้ ควอเรสม่า นานี่ก็เทียบ โรนัลโด้ได้ดิ จร้า  

ปญอ.เสียเวลาคุย  
ไปว่าคนอื่นปัญญาอ่อนเฉย
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel