ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 08 Sep 2022
ตอบ: 243
โพสเมื่อ: Thu Sep 22, 2022 14:35
ถูกแบนแล้ว
[RE]ซานโช่ มีแววดับสูง !!! smeagol
ซาล่าห์เก่งกว่าโรนัลโด้แล พิมพ์ว่า:
Smeagol พิมพ์ว่า:
ซาล่าห์เก่งกว่าโรนัลโด้แล พิมพ์ว่า:
RuuDVaN V.2 พิมพ์ว่า:
พาแมนยูแชมป์ก่อนค่อยออกมาโม้  

เพื่อนๆหนีลงรูหมด น่าสงสารร  

เล่นเว็บบอร์ดจะซีเรียสไรขนาดนั้น ถามจริง  

ใครเขาซีเรียสไอ้เมา
เขาสมเพชกัน

โลกออนไลน์ คุณจะหมกมุ่นอะไรกับผมเนี่ย

เข้าใจว่าเก็บกดโดนล้อมานาน ผมไม่ถือสานะ  

ผม ผมๆๆ ไรกับผม เนี่ย ผมๆ
5555555555555

เลิกผมๆๆๆ
วิเคราะห์ ซานโช่ หน่อยเมา

ยังว่าวอยู่เลย

ยิงเกิน 20 ลูกยัง ราคา 70 ล้านค่าเหนื่อย 300k อ่ะ อยากให้วิเคราะห์นักใช่มั้ย  

555555555555
ออกมาจากรูแล้วพวกเรา ตัวน่าสมเพชของ ss
วิเคราะห์ต่อเมา เอาๆๆๆอีก
เอา แรชฟอร์ด มั่ง

ไอตัวตลกออกมาแล้วครับ ขำชิปโดนคิบใน หนึ่งเม้น 555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 7577
โพสเมื่อ: Thu Sep 22, 2022 14:48
[RE: ซานโช่ มีแววดับสูง !!! smeagol]
ไซม่อน พิมพ์ว่า:
https://www.soccersuck.com/boards/topic/2186027/1

คิดถึง smeagol กันไหมครับ
หลังตั้งมู้โดนเล้าตบไปเมื่อวาน หายเงียบไปเลย ไงก็คิดถึงนะ
วิเคราะห์ดีๆไว้หลายมู้เลย อยากให้วิเคราะห์ ฮาลันด์ vs นูเยส อีกสักรอบ
ผมชอบนะข้อมูลวิเคราะห์ ฮาลันด์ vs นูเยส วันก่อน ข้อมูลแน่นดี
เป็น complete forword ทั้งคู่  
ก็ดับจริง จนป่านี้ยังไม่ได้สักแชมป์ ทั้งที่ควรจะแบกทีมได้ มินามิโนะ มาจนย้ายยังได้แชมป์มากกว่า  

โถ่วหน่อ พอเคส ฟานไดร้จ บอกยก เวสบราวน์มาไม่ได้

ทีงี้ ไปเอา มินามิโน้ะ นักเตะผู้แทบไม่ได้เล่น เอาแชมป์มาข่ม เสยย

ย้อนแย้งจริงแฟนทีมนี้ หาเหตุผลให้ทีมตัวเองเก่งเทพได้ตลอด

ทั้งๆที่แชมป์แค่กระจุ๋มเดียว
1
0

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 11 Jan 2022
ตอบ: 852
โพสเมื่อ: Thu Sep 22, 2022 16:15
ถูกแบนแล้ว
[RE]ซานโช่ มีแววดับสูง !!! smeagol
RuuDVaN V.2 พิมพ์ว่า:
ไซม่อน พิมพ์ว่า:
https://www.soccersuck.com/boards/topic/2186027/1

คิดถึง smeagol กันไหมครับ
หลังตั้งมู้โดนเล้าตบไปเมื่อวาน หายเงียบไปเลย ไงก็คิดถึงนะ
วิเคราะห์ดีๆไว้หลายมู้เลย อยากให้วิเคราะห์ ฮาลันด์ vs นูเยส อีกสักรอบ
ผมชอบนะข้อมูลวิเคราะห์ ฮาลันด์ vs นูเยส วันก่อน ข้อมูลแน่นดี
เป็น complete forword ทั้งคู่  
ก็ดับจริง จนป่านี้ยังไม่ได้สักแชมป์ ทั้งที่ควรจะแบกทีมได้ มินามิโนะ มาจนย้ายยังได้แชมป์มากกว่า  

โถ่วหน่อ พอเคส ฟานไดร้จ บอกยก เวสบราวน์มาไม่ได้

ทีงี้ ไปเอา มินามิโน้ะ นักเตะผู้แทบไม่ได้เล่น เอาแชมป์มาข่ม เสยย

ย้อนแย้งจริงแฟนทีมนี้ หาเหตุผลให้ทีมตัวเองเก่งเทพได้ตลอด

ทั้งๆที่แชมป์แค่กระจุ๋มเดียว  

พอเถอะรุด ช่วงนี้ทีมนางเอก
พูดอะไรเข้าตัวหมดเลย

0
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 808
โพสเมื่อ: Thu Sep 22, 2022 16:32
อันนี้คือเก่งแล้วเหรอ ค่าตัวขนาดนี้ หวังแค่นี้ มักน้อยชะมัด
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 4940
โพสเมื่อ: Thu Sep 22, 2022 22:58
[RE: ซานโช่ มีแววดับสูง !!! smeagol]
ไปลุ้นไอ้ ห นูน ก่อนเถอะ ซื้อมาแพงกว่าซานโช่อีก จับบอลห่างเป็นเมตร นึกว่ามาจากทีมบอล อบต. ตอนได้มาใหม่ๆเห็นพรี่ๆทีมเค้าอวยกันแบบหนูนไข่ฉ่ำเลยล่ะะะะะ
แก้ไขล่าสุดโดย Torfah fx เมื่อ Thu Sep 22, 2022 23:08, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 25 Aug 2007
ตอบ: 6674
โพสเมื่อ: Thu Sep 22, 2022 23:12
ตราบใดที่สร้างอิมแพคให้ผีไม่ได้ ยึดตัวจริงทีมชาติไม่ได้ ผมก็ยังไม่ให้ผ่านครับ เทียบกับค่าตัวค่าเหนื่อย ควรไปถึงระดับนั้นได้
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel