ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ก.
Status: VVIP. SoccerSex
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 5630
โพสเมื่อ: Tue Sep 20, 2022 08:44
[RE: ชลบุรีปีนี้กลางฤดูกาลนี่จะขายตัวสำคัญอีกไหม]
BOVIDAE พิมพ์ว่า:
Tzzzz พิมพ์ว่า:
ขอนอกเรื่องหน่อยนะครับ สุมัญญานี่ทำไมบีจีถึงขายแกอะครับ ผมตามไทยลีคล่าสุดคือแกได้ MVP ไทยลีคเลย มาดูอีกทีคือบีจีก็ยังฟอร์มโหดเหมือนเดิม แต่ไม่มีสุมัญญา ผมก็เอ๊ะ ทั้งๆที่ปีที่ผมดูคือโคตรเก่งเลย อายุเยอะหรือว่าฟอร์มตกครับ มาชลบุรีนี่คืนฟอร์มจัดๆ เป็นมิดฟิลด์ที่โคตร underrate คนนึงในไทยด้วยซ้ำ ทำได้ทุกอย่างในแผงกลางเลย  

เกือบได้ไปเล่นที่เวียดนามแล้ว

ดีลล่มได้ไงครับ

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: No Gift Policy
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 1865
โพสเมื่อ: Tue Sep 20, 2022 09:43
[RE: ชลบุรีปีนี้กลางฤดูกาลนี่จะขายตัวสำคัญอีกไหม]
park13 พิมพ์ว่า:
ขอนอกเรื่องหน่อยนะครับ สุมัญญานี่ทำไมบีจีถึงขายแกอะครับ ผมตามไทยลีคล่าสุดคือแกได้ MVP ไทยลีคเลย มาดูอีกทีคือบีจีก็ยังฟอร์มโหดเหมือนเดิม แต่ไม่มีสุมัญญา ผมก็เอ๊ะ ทั้งๆที่ปีที่ผมดูคือโคตรเก่งเลย อายุเยอะหรือว่าฟอร์มตกครับ มาชลบุรีนี่คืนฟอร์มจัดๆ เป็นมิดฟิลด์ที่โคตร underrate คนนึงในไทยด้วยซ้ำ ทำได้ทุกอย่างในแผงกลางเลย  

ใช่รายการ ซอ ไหม หรืออันนี้ไปจริง 555  

เอเจนท์ต๊อบ จากสโมสรซองตรวญ โทรมาติดต่อแล้วครับ สุดท้ายดีลล่ม
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 27 Mar 2007
ตอบ: 10092
โพสเมื่อ: Tue Sep 20, 2022 13:56
ชาญนรงก็เพิ่งขึ้นมา คงมีแค่กาแมนมั้งถ้าจะขายจริงๆ ซึ่งที่เคยฟังๆมาไม่น่าขายกลางฤดูกาลมั้ง (ยกเว้นไป JP)
0
0
อยากให้พวกเราชื่นชมน้ำใจผมไม่มากก็น้อยฮะ ที่ซื้อเสื้อมาเช็ดเท้า 330 บาท
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: COYS
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 31504
โพสเมื่อ: Tue Sep 20, 2022 16:34
จริงๆแล้วผมเชื่อว่าไม่นานก็ปั้นได้ ชลรีแสดงให้เห็นว่าอคาเดมี่ที่ให้โอกาสเด็กได้แสดงผลงาน มันสามารถทำได้จริงและมีประโยชน์หลายด้านทั้งต่อทีม ต่อตัวเด็กและต่อทีมชาติ ถึงแม้สัดส่วนจะฉายแววขึ้นมาไม่กี่คน แต่ถ้าทะลุมาได้แล้วแจ้งเกิดเฉิดฉาย ยังไงก็คุ้มเพราะขายไปคนเดียวเลี้ยงทีมได้เดินต่อ ดังนั้นโอกาสและความเชื่อใจจึงสำคัญ และแน่นอนถึงแม้ว่าเราจะเห็นว่าเด็กชลส่วนมากจะสโลวไลฟ์ แต่เด็กในการปั้นของโดยโนวฮาวของน้าเฮง ผมว่ามีของทุกคน และไปได้ไกลแน่ๆ น้าเฮงของจริง
0
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status: ฮันเตอร์ ซง จิน วู
เข้าร่วม: 15 Jun 2008
ตอบ: 9874
ที่อยู่: แสงสีส้มแห่งความเจริญ กำลังถือกำเนิดขึ้นใน วันที่ 14 พค 66
โพสเมื่อ: Tue Sep 20, 2022 16:41

เหงียนต๊อบ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel