ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งเจลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 31 Mar 2020
ตอบ: 10771
โพสเมื่อ: Tue Sep 06, 2022 23:17
[RE: แชร์ประสบกาม ONS,FWB และ คู่แท้SW]
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 267
โพสเมื่อ: Tue Sep 06, 2022 23:30
[RE]แชร์ประสบกาม ONS,FWB และ คู่แท้SW
SW นี้หลังๆออกธุรกิจเยอะเหมือนกันครับ

ที่ว่าคู่แท้นี้หายากมาก บางทีเป็นเสี่ยจ้างเด็กมาเพื่อทรีซั่มแล้วเก็บเงินค่าเด็ก แต่อ้างว่าเป็นค่านั้นนี้ก็มี

ที่ท่านเล่ามาก็คือด้านดีและ แต่ต้องระวังด้านเสียกันด้วยนะครับ

ทั้งโรค และอันตรายจากมิจฉาชีพต่างๆ ที่สำคัญอย่าไปเคลิ้มทำอะไรตามที่เค้าๆขอกันละ

เคสผม ตอนนั้นทริปรุม 7-1 เดาน่าจะเสี่ยพาเด็กในดูแลมาถูกลงแขก (เสี่ย50ขึ้น เด็กไม่น่าเกิน 25)

แล้วมีคนคอยดูแลหาเดี่ยวมารุม ซึ่งพี่คนนี้ก็เก็บค่าใช้จ่าย อ้างว่าค่าห้องค่าของเหล้าของกิน นี้เรื่องเล็กน้อย

ตอนนั้นจำได้ดี เหมือนทุกคนก็พากันรุมน้องคนนั้นไปได้ 1-2 คน
เสี่ยก็บอก ขอให้เดี่ยวช่วยสดแตกในใส่น้องคนนั้นหน่อย น้องชอบ

ยอมรับตอนนั้นกล้าๆกลัวๆ แต่ก็ดันไปร่วมด้วยกับเค้า สดแตกในต่อๆกันหลายคนเลย พอผมน้ำแตกเท่านั้นและ

เหมือนโดนจารย์โยดาตบกบาลอย่างแรง รีบออกจากงานนั้นเลย จิตตกไป ตรวจซ้ำๆ ไปอีก 3 เดือน

โชคดีที่รอดมาได้ครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
Status:
ตอบ: 267
โพสเมื่อ: Tue Sep 06, 2022 23:38
[RE]แชร์ประสบกาม ONS,FWB และ คู่แท้SW
เพิ่มเติ่มจากในสปอยของ จขกทนะครับ

ข้อ.6 สนามเยือน เป็นไปได้เลี่ยงดีกว่าครับ ควรสนามกลางเท่านั้น และเป็นจุดที่มีคนพลุกพล่านหน่อยก็ดี เพื่อความปลอดภัยของเราเอง

จะบอกว่า ถ้าอีกฝั่งกลัว กังวล หรืออ้างอะไรก็ปล่อยไปครับ อย่าหน้ามืดทำตามอีกฝั่งขอจนเกินไป

เพราะเราไม่รู้ว่าไปเยือนจะเกิดอะไรขึ้นบ้าง

ผมเคยไปเกมเยือนแบบ บ้านเป็นหลังคาสังกะสี มุดเข้าไปในซอยลึกๆ ป่าหญ้าข้างทางเพียบๆ ไม่ได้เจตนาเหยียดแต่อย่างใดนะครับ แค่จะสื่อว่า อย่าให้ความเงีย… ครอบงำเจ้าจริงๆ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 3939
โพสเมื่อ: Tue Sep 06, 2022 23:43
แชร์ประสบกาม ONS,FWB และ คู่แท้SW
นี่มันเปนอีก multiverse นึงสินะ

ขอบคุณครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 30 Apr 2010
ตอบ: 528
โพสเมื่อ: Tue Sep 06, 2022 23:50
แชร์ประสบกาม ONS,FWB และ คู่แท้SW
นี่แหละSS ผมก็อยากเปิดบ้างนะแบบนี้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 13 Sep 2021
ตอบ: 18
โพสเมื่อ: Tue Sep 06, 2022 23:54
[RE: แชร์ประสบกาม ONS,FWB และ คู่แท้SW]
fwb ผมว่าต้องกล้าขออ่ะ
แบบคุยอ้อมว่าชวนไปกินเหล้าไรงี้ ผมว่าโอกาสได้จบสูงอยู่
SSY
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 16 Apr 2020
ตอบ: 1521
โพสเมื่อ: Wed Sep 07, 2022 00:06
ขอบคุณครับ

กระทู้คุณถาพ
(ทัณฑ์บนครั้งสุดท้าย)

ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: You'll Never Walk Alone
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 10727
โพสเมื่อ: Wed Sep 07, 2022 00:43
W.Mutd พิมพ์ว่า:
เพิ่มเติ่มจากในสปอยของ จขกทนะครับ

ข้อ.6 สนามเยือน เป็นไปได้เลี่ยงดีกว่าครับ ควรสนามกลางเท่านั้น และเป็นจุดที่มีคนพลุกพล่านหน่อยก็ดี เพื่อความปลอดภัยของเราเอง

จะบอกว่า ถ้าอีกฝั่งกลัว กังวล หรืออ้างอะไรก็ปล่อยไปครับ อย่าหน้ามืดทำตามอีกฝั่งขอจนเกินไป

เพราะเราไม่รู้ว่าไปเยือนจะเกิดอะไรขึ้นบ้าง

ผมเคยไปเกมเยือนแบบ บ้านเป็นหลังคาสังกะสี มุดเข้าไปในซอยลึกๆ ป่าหญ้าข้างทางเพียบๆ ไม่ได้เจตนาเหยียดแต่อย่างใดนะครับ แค่จะสื่อว่า อย่าให้ความเงีย… ครอบงำเจ้าจริงๆ  
เห็นด้วยฮะ ควรไปสนามกลางจะดีที่สุดฮะ บางเคสผมก็ต้องเช็คเพื่อคาวมแน่ใจฮะ แต่ส่วนมากผมจัดสนามกลางฮะ

Status: You'll Never Walk Alone
โพสเมื่อ: Wed Sep 07, 2022 00:45
kimhanbin พิมพ์ว่า:
fwb ผมว่าต้องกล้าขออ่ะ
แบบคุยอ้อมว่าชวนไปกินเหล้าไรงี้ ผมว่าโอกาสได้จบสูงอยู่  
ไม่เชิงว่าต้องกล้าขอฮะ ชวนไปกินข้าว ดูหนังก่อนก็ได้ฮะ บางครั้งฝ่ายหญิงถ้าเค้าพอใจเราก็จะชวนเราไปเองฮะ คหสต.ที่เคยเจอนะฮะ

โพสเมื่อ: Wed Sep 07, 2022 00:45
SSY พิมพ์ว่า:
ขอบคุณครับ

กระทู้คุณถาพ  
ยินดีฮะ

โพสเมื่อ: Wed Sep 07, 2022 00:48
W.Mutd พิมพ์ว่า:
SW นี้หลังๆออกธุรกิจเยอะเหมือนกันครับ

ที่ว่าคู่แท้นี้หายากมาก บางทีเป็นเสี่ยจ้างเด็กมาเพื่อทรีซั่มแล้วเก็บเงินค่าเด็ก แต่อ้างว่าเป็นค่านั้นนี้ก็มี

ที่ท่านเล่ามาก็คือด้านดีและ แต่ต้องระวังด้านเสียกันด้วยนะครับ

ทั้งโรค และอันตรายจากมิจฉาชีพต่างๆ ที่สำคัญอย่าไปเคลิ้มทำอะไรตามที่เค้าๆขอกันละ

เคสผม ตอนนั้นทริปรุม 7-1 เดาน่าจะเสี่ยพาเด็กในดูแลมาถูกลงแขก (เสี่ย50ขึ้น เด็กไม่น่าเกิน 25)

แล้วมีคนคอยดูแลหาเดี่ยวมารุม ซึ่งพี่คนนี้ก็เก็บค่าใช้จ่าย อ้างว่าค่าห้องค่าของเหล้าของกิน นี้เรื่องเล็กน้อย

ตอนนั้นจำได้ดี เหมือนทุกคนก็พากันรุมน้องคนนั้นไปได้ 1-2 คน
เสี่ยก็บอก ขอให้เดี่ยวช่วยสดแตกในใส่น้องคนนั้นหน่อย น้องชอบ

ยอมรับตอนนั้นกล้าๆกลัวๆ แต่ก็ดันไปร่วมด้วยกับเค้า สดแตกในต่อๆกันหลายคนเลย พอผมน้ำแตกเท่านั้นและ

เหมือนโดนจารย์โยดาตบกบาลอย่างแรง รีบออกจากงานนั้นเลย จิตตกไป ตรวจซ้ำๆ ไปอีก 3 เดือน

โชคดีที่รอดมาได้ครับ  
อันนี้ผมนัดจากในTW แล้วก็ถามฝั่งนั้นก่อนฮะ ว่ามีทำคอนเท้นมั้ย ถ่ายคลิปมั้ย ถ้าไม่ผมก็โอเคฮะ และใส่ถุงยางทุกครังฮะ ไม่ว่าเค้าจะขอสดก็ตาม
นักบอลถ้วย ข.
Status: #Domino Dancing !
ตอบ: 3174
โพสเมื่อ: Wed Sep 07, 2022 01:22
เหมือนอ่าน ปสก ตัวเอง แต่ยังไม่เคย sw นะ

tw นี่ หลังไมค์มา สาวแท้ โอกาสทอนสูงมาก

https://www.dotabuff.com/players/102739882
Life can be cruel, if you're a dreamer. . . . . !!! You Know You Like It - Dj.Snake ft. AlunaGeorge
Status: จูเนียร์ ปอมอ้วน
เข้าร่วม: 17 Jul 2009
ตอบ: 2777
โพสเมื่อ: Wed Sep 07, 2022 02:38
ในทวิตเตอร์ผมก็เพิ่งนัดกับสาวคนนึงเมื่อไม่กี่วัน ตัวจริงโคตรสวยด้วย ไม่คิดว่าในทวิตเตอร์จะมีของดีเยอะเหมือนกัน
MANCHESTER UNITED
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 16 Jun 2020
ตอบ: 1815
โพสเมื่อ: Wed Sep 07, 2022 08:46
FWB ถ้าเราไปจีบเค้า พอได้กันแล้ว พอเค้าถามว่าเป็นอะไรกันทำไงดีครับ  
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 10 Dec 2009
ตอบ: 2739
โพสเมื่อ: Wed Sep 07, 2022 09:21
ได้รู้ความจริง ได้ยิ่งกว่าฟุตบอล

ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel