ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 15 Jun 2010
ตอบ: 2302
โพสเมื่อ: Mon Aug 29, 2022 11:41
[RE: 11 ตัวจริง ของ ETH หลังจากได้ ANTONY]
มันต้องมีเด็ก GM แมค เฟรด สิ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 05 Jan 2007
ตอบ: 5883
โพสเมื่อ: Mon Aug 29, 2022 11:45
[RE: 11 ตัวจริง ของ ETH หลังจากได้ ANTONY]
ผมว่าชุดใหญ่ชุดนี้แหละ กลางโอเคละมีแม็คโทกับเฟร็ดคอยหมุนเวียนด้วย หลังก็พอถูไถ เหลือหน้าเป้าควรหามาสลับกันลงกับหมากไม่รู้หมากมันจะเจ็บง่ายไปทั้งซีซั่นมั้ย แรชฟอร์ดฟอร์มตอนนี้เป็นได้แค่สำรอง โด้ก็หมดใจไม่เอาอะไรแล้ว
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 11 Nov 2008
ตอบ: 289
โพสเมื่อ: Mon Aug 29, 2022 11:45
พี่โด้หายไปไหนครับ...
0
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 06 May 2020
ตอบ: 3289
โพสเมื่อ: Mon Aug 29, 2022 11:49
BRADY350V2 พิมพ์ว่า:
ผมก็คิดว่าชุดนี้น่าจะตัวจริงเหมือนกัน 5555

ดูจากเกมส์เจอหงส์ที่เทนฮาคกล้าเอาอิริคเซ่นยืมต่ำคู่แม็คโท
ผมว่าโอกาสที่จะใช้อิริคเซ่นตำแหน่งนี้ตัวจริงน่าจะยาวๆไป

ตำแหน่งที่ผมไม่มั่นใจคือปีกนี่แหละ ไม่รู้ว่าซานโช่หรือแรชจะลงก่อน
เอาจริงๆแรชมันต้องเล่นปีกซ้ายนั่นแหละ เล่นน่ามันโชว์ได้ไม่เต็มที่  
ผมคิดว่าปีกแรชคงลงก่อนซานโช่ ดูจากนัดที่ผ่านๆมาซานโช่โดนเปลี่ยนออกบ่อยกว่าแรช
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 5394
โพสเมื่อ: Mon Aug 29, 2022 11:51
11 ตัวจริง ของ ETH หลังจากได้ ANTONY
Preside@MTUTD พิมพ์ว่า:
ซานโชนี่เด็กอคาเดมี่แมนยูปะ คุ้นๆว่าเด็กซิตี้

แบบนี้แมนยูก็หยุดสถิติ เด็กอคาเดมี่ลงสนามต่อเนื่องกัน ผมว่าสโมสรน่าจะแอบมีโควต้าเด็กลูกหม้อลงอย่างน้อย 1 คน  

เหมือนว่ามีชื่อในตัวสำรองด้วยเปล่าไม่จำเป็นต้องลงสนาม แต่ไม่แน่ใจเหมือนกันว่านับแบบบไหน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2010
ตอบ: 3528
โพสเมื่อ: Mon Aug 29, 2022 11:51
404notfound พิมพ์ว่า:
ผมเดาว่าแนวรับตามนี้, แผงกลางคาเซฯ กับบรูโน่ปักไว้ละ อีกคนน่าจะปรับตามหน้างาน,
แนวรุกผมอยากได้เบอร์ 9 อีกซักคนมาผลัดกันกะหมาก, พี่โด้(ในกรณีที่อยู่ต่อ) ซักหน่อย
จริงๆ ถ้าได้นูนเยซตามที่เป็นข่าวกันช่วงแรกๆ นี่โอเคเลยนะ แนวรุกจะยืดหยุ่นมาก แต่ก็นะ
มูฟออนกันต่อไป

หน้าเป้ารอ ตชาด มค ก้ได้คับ ปีนี้มีบอลโลกด้วย อาจจะเจอของดี
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 1097
โพสเมื่อ: Mon Aug 29, 2022 11:57
ถูกแบนแล้ว
11 ตัวจริง ของ ETH หลังจากได้ ANTONY
ต้องมีเด็กอคาเดมี่ลงด้วยครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: Man U Till I Die
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 15304
โพสเมื่อ: Mon Aug 29, 2022 12:05
สิงห์หน้ากระดาษแบบนี้มาเป็น 10 ปีละมั้งแมนยู 5555

จะไม่ดีใจจนกว่าเล่นแล้วจะดีจริงๆ
1
0
ปีเตอร์ ชไมเคิ่ล, คริสเตียโน่, สโคลส์, เมสัน กรีนวู้ด
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 13 May 2021
ตอบ: 7001
โพสเมื่อ: Mon Aug 29, 2022 12:05
marinho พิมพ์ว่า:
Preside@MTUTD พิมพ์ว่า:
ซานโชนี่เด็กอคาเดมี่แมนยูปะ คุ้นๆว่าเด็กซิตี้

แบบนี้แมนยูก็หยุดสถิติ เด็กอคาเดมี่ลงสนามต่อเนื่องกัน ผมว่าสโมสรน่าจะแอบมีโควต้าเด็กลูกหม้อลงอย่างน้อย 1 คน  

เหมือนว่ามีชื่อในตัวสำรองด้วยเปล่าไม่จำเป็นต้องลงสนาม แต่ไม่แน่ใจเหมือนกันว่านับแบบบไหน  

น่าจะตามนั้นเลยครับ เป็นตัวจริง หรือ รายชื่อ squad ก็ได้
1
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 21 Apr 2008
ตอบ: 5901
โพสเมื่อ: Mon Aug 29, 2022 12:14
แผนนั้นคงเหมาะเจอทีมกลางๆ ถึงเล็ก เจอทีมใหญ่น่าจะใช้คาเซมิโร เฟร็ด บรูโน่ (แต่อยากให้อีริคเซ่นลงมากกว่า)
0
0
THE THEATRE OF DREAMS
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 1955
โพสเมื่อ: Mon Aug 29, 2022 13:01
DEKCHAAITON Nerverdie พิมพ์ว่า:
ถ้าเจอเกมตึงๆ อยากให้ โน่ กับเซ่นลงคนเดียว

แล้วอีกคนมาเป็นลูกหาบให้คาเซ เอาแมคโทก็ได้ ผมชอบมากกว่าเฟร้ดเพราะสูง แข็งแรงกว่า ถ้าเล่นเหมือนนัดล่าสุดไม่ต้องเล่นเยอะ จะดีมาก  

เป็นผม ผมเลือกเฟร็ดนะ เหมือนในทีมชาติ

ถ้ามีคาเซเล่นรับแล้ว Fred B2B ได้ดีกว่าแม็คโท
2
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 3061
โพสเมื่อ: Mon Aug 29, 2022 13:49
แผนนี้เล่นได้แต่ในเกมส์แหละครับ

ชีวิตจริงกลางรับตัวเดียวอีก 2 ตัวไม่เอาเกมส์รับเลย คาเซเก่งแค่ไหนก็สู้ไม่ได้หรอกครับ
1
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status: ❤ WONYOUNG No.1
เข้าร่วม: 26 Jun 2020
ตอบ: 6911
โพสเมื่อ: Mon Aug 29, 2022 14:38
Dearlew พิมพ์ว่า:
DEKCHAAITON Nerverdie พิมพ์ว่า:
ถ้าเจอเกมตึงๆ อยากให้ โน่ กับเซ่นลงคนเดียว

แล้วอีกคนมาเป็นลูกหาบให้คาเซ เอาแมคโทก็ได้ ผมชอบมากกว่าเฟร้ดเพราะสูง แข็งแรงกว่า ถ้าเล่นเหมือนนัดล่าสุดไม่ต้องเล่นเยอะ จะดีมาก  

เป็นผม ผมเลือกเฟร็ดนะ เหมือนในทีมชาติ

ถ้ามีคาเซเล่นรับแล้ว Fred B2B ได้ดีกว่าแม็คโท  

ถ้าเอาจริงๆ ผมก็เห็นตามนั้น ความคุ้นเคย + เฟร้ดดูดีกว่า

แต่เจาะลงไปอีกจากใจ ก็ดูดีกว่าไม่เยอะ เออเร่ออุบาทๆมีให้เห็นเรื่อยๆพอกันครับ เพราะงั้นผมว่าด้วยระยะที่ไม่ห่างกันก็คือใครลงก็ได้ แต่ถ้าแมคโทพัฒนาขึ้นจากนี้เรื่องเออเร่อง่ายๆลงหน่อย ผมว่าจุดดีจะเยอะกว่าเฟร้ด

เพราะจากนัดล่าสุดอย่างที่เห็น กลางอากาศแมคโทมาอุดให้มาติเนซได้เยอะ เฟร้ดหลายครั้งที่เบียดแล้วกลิ้งเป็นลูกขนุน ผมเลยคิดว่าผมซื้อแมคโทมากกว่าเฟร้ดอ่ะ แต่ใจอยากได้กลางตัวใหม่แจ่มๆเช่น SMS/Dejong คู่คาเซมากกว่า
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 1955
โพสเมื่อ: Mon Aug 29, 2022 15:10

ถ้าเอาจริงๆ ผมก็เห็นตามนั้น ความคุ้นเคย + เฟร้ดดูดีกว่า

แต่เจาะลงไปอีกจากใจ ก็ดูดีกว่าไม่เยอะ เออเร่ออุบาทๆมีให้เห็นเรื่อยๆพอกันครับ เพราะงั้นผมว่าด้วยระยะที่ไม่ห่างกันก็คือใครลงก็ได้ แต่ถ้าแมคโทพัฒนาขึ้นจากนี้เรื่องเออเร่อง่ายๆลงหน่อย ผมว่าจุดดีจะเยอะกว่าเฟร้ด

เพราะจากนัดล่าสุดอย่างที่เห็น กลางอากาศแมคโทมาอุดให้มาติเนซได้เยอะ เฟร้ดหลายครั้งที่เบียดแล้วกลิ้งเป็นลูกขนุน ผมเลยคิดว่าผมซื้อแมคโทมากกว่าเฟร้ดอ่ะ แต่ใจอยากได้กลางตัวใหม่แจ่มๆเช่น SMS/Dejong คู่คาเซมากกว่า  

เฟร็ด ผมว่าหาตำแหน่งและเคลื่อนไหวดีกว่าแม็คโทนะ แม็คโท สรีระได้เปรียบกว่า แต่ชอบไปหลบอยุ่หลังคู่แข่ง ไม่แน่ใจว่าจะพัฒนาได้ไหม

SMS นี่สายเดินเหมือนป๊อกบาเลย ไม่น่าเวิร์คสำหรับแผนเพรส ของ ETH ส่วน เดอยอง ที่บาร์ซ่า มีบุสเกตส์เล่นตัวรับให้ ทำให้ต้องมาเล่นตำแหน่งเบอร์ 8 ดูแล้วไม่ค่อยเวิร์คครับ จะเล่นกับแก ต้องให้แกเป็นตัวต่ำคู่กับ B2B เก่งรับ

1
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status: ❤ WONYOUNG No.1
เข้าร่วม: 26 Jun 2020
ตอบ: 6911
โพสเมื่อ: Mon Aug 29, 2022 15:44

เฟร็ด ผมว่าหาตำแหน่งและเคลื่อนไหวดีกว่าแม็คโทนะ แม็คโท สรีระได้เปรียบกว่า แต่ชอบไปหลบอยุ่หลังคู่แข่ง ไม่แน่ใจว่าจะพัฒนาได้ไหม

SMS นี่สายเดินเหมือนป๊อกบาเลย ไม่น่าเวิร์คสำหรับแผนเพรส ของ ETH ส่วน เดอยอง ที่บาร์ซ่า มีบุสเกตส์เล่นตัวรับให้ ทำให้ต้องมาเล่นตำแหน่งเบอร์ 8 ดูแล้วไม่ค่อยเวิร์คครับ จะเล่นกับแก ต้องให้แกเป็นตัวต่ำคู่กับ B2B เก่งรับ

อย่างที่ว่าครับ จุดดี เสียคนละทางกัน แต่เฉลี่ยรวมแล้ว ต่างกันไม่เยอะ เพราะงั้นผมว่าแล้วแต่เกม เกมไหนต้องกันลูกโด่งเฉพาะทางก็แมคโท เกมไหนที่กดเขา ก็เฟร้ด หรือ โน่+เซ่น
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel