ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ค.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 3456
โพสเมื่อ: Tue Aug 23, 2022 13:26
สถิต 3 นัด 0 คะแนน ฤดูกาลก่อนของน่อล
Eric_chin พิมพ์ว่า:
songiggs พิมพ์ว่า:
ถาผมเป็นแฟนปืนแล้วด้วยสถานการณ์ทีมตอนนี้ ผมจะไม่แคร์สิ่งที่ผ่านไปแล้วเลยนะ ถามว่ามันจำเป็นต้องอยากได้พวกขนาดนั้นเลยเหรอครับ  

นั่นอะดิ  

ถ้าการพยายามจะตลกของผม ทำให้ท่านสองคนไม่พอใจ ต้องขอโทษด้วยครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 29 Jan 2011
ตอบ: 2735
โพสเมื่อ: Tue Aug 23, 2022 15:21
[RE: สถิต 3 นัด 0 คะแนน ฤดูกาลก่อนของน่อล]
Nam_Nameless พิมพ์ว่า:
Eric_chin พิมพ์ว่า:
songiggs พิมพ์ว่า:
ถาผมเป็นแฟนปืนแล้วด้วยสถานการณ์ทีมตอนนี้ ผมจะไม่แคร์สิ่งที่ผ่านไปแล้วเลยนะ ถามว่ามันจำเป็นต้องอยากได้พวกขนาดนั้นเลยเหรอครับ  

นั่นอะดิ  

ถ้าการพยายามจะตลกของผม ทำให้ท่านสองคนไม่พอใจ ต้องขอโทษด้วยครับ  

ผมไม่มีอะไรหรอกครับ แค่เดาเจตนาของ จขกท. ผิดไป
จริงๆไม่รู้ว่าเล่นมุก
แค่ตอนนี้ทีมอยู่ในสถานการณ์ที่ดีก็อยากให้โฟกัสแค่ปัจจุบันครับ
จริงๆผมไม่ได้เครียดอะไรเลย แฟนทัมน่อลเหมือนกัน
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Arsenal in my heart....
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel