ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 27366
โพสเมื่อ: Fri Aug 19, 2022 21:34
[RE: นีซเล็ง 'ดิยาลโล่' สำรองหากแห้ว 'เปเป้']
canoncito_gotjisolo พิมพ์ว่า:
FI2eecIOM_BLuE พิมพ์ว่า:
Torfah fx พิมพ์ว่า:
เอาเลย ทุกวันนี้ยังสงสัยว่าไปเอามาได้ไง  

ตอนจะซื้อมาถ้าจำไม่ผิด ในรุ่นเดียวกันดิยาโล่ เป็น1ใน3วันเดอร์คิดท็อปของรุ่นเลยไม่มช่หรอครับ ค่าตัวเลยไหลไปถึง 40ลป.

ผมว่าน้องมันมีของตะ แค่คัวเล็กไปหน่อย ถ้าโตขึ้น กล้ามเนื้อมากขึ้น อาจจะค่อยๆดีขึ้นตามลำดับ ผมยังอยากให้แค่ปล่อยยืมเลย  

ผมว่าค่าตัวน่าจะไปในทางน่ามืดซื้อนะครับ ฤดูกาลนั้นตื้อซานโช่ไม่มาซะที ไปสอยมาได้วันสุดท้ายแบบโขกๆ แต่ไม่ได้บอกว่าน้องมันไม่มีดีนะ แต่ไม่ใช่ราคานี้แน่นอน  

ก็จริงอย่างท่านว่านะ ดีลนี้ก็แพนิคบายด้วยล่ะ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
<___คนธรรมดา___>
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel