ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 26039
โพสเมื่อ: Fri Aug 19, 2022 01:33
[RE: แอพชมพูของโครตดี]
GNR พิมพ์ว่า:
Sigmund•VI พิมพ์ว่า:
GNR พิมพ์ว่า:
SlayerMetal พิมพ์ว่า:
แอพ sideload แบบนี้ระวังนะครับ

แนะนำให้เล่นบนเครื่องสำรองหรือไม่ก็อีมูฯ อย่าเล่นบนเครื่องหลัก

EDIT : LD9 ไม่ได้แฮะ แอพมันตรวจเจอว่าเล่นบน emu แล้วไม่ให้เข้าแอพ  

BlueStacks 5 เล่นได้ครับ แต่ว่ามันให้กรอก บัญชีธนาคารและรหัสถอนเงิน ผมเลยลบออกจากเครื่องเรียบร้อยแล้วครับ  

อันนี้มันก็ขึ้นให้ผมกรอกครับ ขึ้นมาผมก้กลัว เลยกดออกเลยครับไม่กรอก แต่ก็เล่นได้อยุ่ดีครับ

สรุปคือไม่ต้องกรอกก้ได้ครับ ออกแล้วกดกลับเข้าไปใหม่ เล่นได้ปกติ

อย่างที่บอกครับ อันนี้ มันกึ่งๆไปทางการพนัน ด้วย เลย มีผูกกับเลขบัญชี เรา ส่วนรัสถอนเงินผมว่าไม่น่าใช้ รหัส at, เรานะ น่าจะไว้ตอนที่เราอยาก ขอถอนเงินออกจากบัญชี ซึ่งอย่างที่ผมแนะนำครับ ส่วนของการพนัน ิอย่าไปยุ่ง ดุฟรีก็พอ ตอนแรก ผมจะไม่แนพะนำแอพนี้แล้วเพราะเกี่ยวกับการพนัน แต่คิดว่า ss คงแยก ออก  

ลงได้จริงด้วย เขร้่ งานอย่างดี รวมร่างกันเฉย  

บอกเลย ว่าทั้งคืน  

ของดีต้องใช้ 5 เหรียญทอง
ใน Soccersex ต้องมีหลายคนแน่นอน ที่เติม True Money wallet
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 11 Sep 2020
ตอบ: 5225
โพสเมื่อ: Fri Aug 19, 2022 02:03
สรุปแอฟไร
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 8770
โพสเมื่อ: Fri Aug 19, 2022 02:07
แอพ sideload แบบนี้ระวังนะครับ

แนะนำให้เล่นบนเครื่องสำรองหรือไม่ก็อีมูฯ อย่าเล่นบนเครื่องหลัก

EDIT : LD9 ไม่ได้แฮะ แอพมันตรวจเจอว่าเล่นบน emu แล้วไม่ให้เข้าแอพ  

BlueStacks 5 เล่นได้ครับ แต่ว่ามันให้กรอก บัญชีธนาคารและรหัสถอนเงิน ผมเลยลบออกจากเครื่องเรียบร้อยแล้วครับ  

BS5 ของผมไม่ได้แฮะ ตั้งโมเดลเครื่องเป็นอันไหนเหรอครับ
แก้ไขล่าสุดโดย SlayerMetal เมื่อ Fri Aug 19, 2022 02:07, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 31 Mar 2020
ตอบ: 10808
โพสเมื่อ: Fri Aug 19, 2022 02:25

BS5 ของผมไม่ได้แฮะ ตั้งโมเดลเครื่องเป็นอันไหนเหรอครับ  

ตามด้วยคน
0
0
นักเตะตำบล
Status: It's Complicated
เข้าร่วม: 14 Feb 2014
ตอบ: 2697
โพสเมื่อ: Fri Aug 19, 2022 03:26
BS5 ของผมได้นะครับ

โหลดมา ไม่ได้ตั้งค่าไรเลย

เปิด BS5 โหลด apk คลิ๊กแล้วมันติดตั้งให้เลย

แล้วก็เข้าดูได้เลยครับ
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 12 Apr 2021
ตอบ: 6341
โพสเมื่อ: Fri Aug 19, 2022 07:07
ถูกแบนแล้ว
Ios เตรียมโดนล้วงข้อมูลได้เลย

โหลดนอก App store แบบนี้ เรียบร้อย
1
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 1027
โพสเมื่อ: Fri Aug 19, 2022 07:22
[RE]แอพชมพูของโครตดี
มันเคยมีแอพแนวนี้มาก่อนชื่อ หก9ไลฟ์มั้ง แบบนี้เลยจะสาวๆจะไลฟ์แนว18+ มีแบ่งเป็นโซนเลยว่าโชว์18+หรือเซ็กซี่เฉยๆแล้วก็มีพนันต่างๆ แรกๆถ้าเราจะดูพวกโชว์18+ สาวๆจะมาโชว์เรียกยูสก่อนแล้วค่อยล็อคห้อง ตอนล็อคห้องสามารถดูฟรีได้2นาทีมั้งไม่แน่ใจแล้วถ้าอยากดูต่อก็ต้องเติมตัง อันนี้คือช่วงแรกที่แอพพึ่งเปิดนะ หลังๆจะดูแนว18+นี่ไม่ค่อยมีโชว์เรียกยูสแล้วมาถึงล็อคห้องเลยแล้วดูฟรี2นาทีก็ไม่มีละมั้ง กำไรของแอพน่าจะมาจากการเติมเล่นพนันกับส่งของขวัญให้วีเจ วีเจเขาก็จะพูดสคริปโปรโมชันการเติมเงิน ชวนยูสเล่นพนัน

ถ้ารับความเสี่ยงเรื่องความปลอดภัยได้ก็โหลดแอพมาดูเพลินๆได้ ตอนนี้อยู่ในช่วงโปรโมตแอพมั้งเห็นเต็ม วค. เลย แต่พอหมดช่วงโปรโมตแอพน่าจะไม่ได้ดูฟรีขนาดนี้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
แข้งดัทช์ลีก
Status: Ulay,Oh
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 7237
โพสเมื่อ: Fri Aug 19, 2022 07:27
ระวังนะครับอ่านดีๆก่อนลง จะลองลงดูขึ้นแบบนี้
ถ้าเข้าใจไม่ผิด remote management เหมือนควบคุมทางไกล ถ้ากดอนุญาติอาจหมายถึงยอมให้แอพเข้าถึงตัวมือถือเราและสามารถควบคุมได้ระวังโดนดูดพวกข้อมูลสำคัญๆในเครื่องกันด้วย
แก้ไขล่าสุดโดย 999LVL เมื่อ Fri Aug 19, 2022 07:32, ทั้งหมด 3 ครั้ง
8
0

ดาวเตะกัลโช่
Status: เชียร์ตั้งแต่หนุ่มยันแก่ มีแต่ช้ำ ไม่มีแชมป์
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 6116
โพสเมื่อ: Fri Aug 19, 2022 09:23
สมัยนี้หาดูรูปโป๊ได้ไม่ยากเย็น
ทำไมต้องไปเสี่ยงกับแอพที่รู้ทั้งรู้ว่าผิดปกติด้วย

1
0
แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 15844
โพสเมื่อ: Fri Aug 19, 2022 10:07
ไม่รู้ว่ามาช้าหรือตลาดวายยัง

จะมาบอกว่าของดีย์จริง แต่ไม่แนะนำให้โหลดในมือถือเครื่องหลัก อย่างผมมีมือถืออีกเครื่องเป็นแอนดรอย์ (P10 Pro) เลยโหลดแอฟนอกสโตรได้อย่างสบายใจ ส่วนใน IP เครื่องหลักผมไม่ลงเด็ดขาด เต็มที่ Bigo ไรงี้

แอฟสีชมพูที่ว่านี้ มันก็เหมือนแอฟเวปพนันนั้นแหละ ส่วนไลฟ์ผมคิดว่าคงจ้างมาทำเรียบร้อย มีค่าตัวอะไรก็ว่าไป

เพราะเวลาดูพวกโหมด YED โชว์หมด หรือช่วยตัวเองไรงี้ มันเสียค่าเพชรแค่ 5 บาทเองก่อนเข้าดู ไม่เหมือนบางแอฟ(แอฟเหลือง) แมร่งล็อคทีเสียเป็นร้อยสองร้อย ส่วนแอฟนี้บางคนก็ไม่ล็อคด้วยคือเข้าดูได้เลย ส่วนเขาอยากโชว์มากน้อยก็ขึ้นอยู่กับพวกนางจะให้ส่งของขวัญอะไรบ้าง บางชิ้นหลักสิบ หรือหลักร้อยก็มี

Spoil
ยกอย่างเช่นวันนั้น ผมดูน้องคนนึงที่เคยผ่าน Bigo มา เพราะเห็นในบีโก้แบบดูใสๆ ใส่ชุดนักศึกษามาเลย แต่ตอนนั้นรู้สึกน้องก็ชอบโชว์มาตั้งแต่ในบีโก้แล้วแหละ ด้วยความที่บีโก้โชว์เยอะไม่ได้ น้องเลยได้แค่โนบราแล้วแหวกชุดนักศึกษาประมาณนั้น แต่เห็นมีหลุดอยู่นะตอนบีโก้ ใน VK ไม่รู้หายไปยัง ถ้าจำไม่ผิดมาทำ Mlive ห้องล็อค(แอฟเหลือง)ช่วงนึงสั้นๆ แล้วก็หาย และก็เพิ่งมาเจอในแอฟชมพูนี่แหละ แต่คิดว่านางคงมาทำนานแล้วแหละ แค่ผมไม่ค่อยเจอ แต่วันนั้นพอดีเลยและอยากบอกว่า โอววโห้ววว อาจจะมีเล่นส่งของขวัญกับยูซเซอรบ้าง
และยูซเซอร์แมร่งสายเปย์มาก ผมก็แอบส่งเล็กๆน้อยๆช่วยบ้าง และพอยอดของขวัญถึงเป้านางจัดเต็มเลยจ้าาา นั่งตัว M แหวกโชว์ไปเลยสิคร่ะ ตัวเล็กๆบางๆสลิมๆแต่ตรงนั้นอูมและสวยมากบอกได้แค่นี้

แต่ๆๆๆครับแต่ ผมลืมกดติดตามน้องเขาไว้ ไอดีก็ลืม แต่เด่วครั้งหน้าถ้าเจอต้องกดติดตามไว้ก่อนละ  
0
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 09 May 2020
ตอบ: 178
โพสเมื่อ: Fri Aug 19, 2022 13:51
ลองลงในnoxดูแล้วก็เข้าได้นะ แต่ให้สมัครใส่เบอรโทร อะไรของเรา ผมก็หยุดแค่นั้นไม่ได้ทำไร แค่ลองดูเป็นยังไง เดี่ยวลบทิ้งแล้ว
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel