ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ง.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Sep 2021
ตอบ: 3172
โพสเมื่อ: Tue Aug 16, 2022 11:19
[RE: อึดอัดแทนแฟนแมนยู]
ทำเป็นเล่นไป เกิดแมนยูผีเข้า พลิกล็อคชนะนี่แซงเลยนะครับ 555
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 5212
โพสเมื่อ: Tue Aug 16, 2022 11:31
ATQz พิมพ์ว่า:
ผมกับเพื่อนก็ล้อกันปรกตินะครับ
ไม่ได้อึดอัดอะไรขนาดนั้น
แต่ก็ยอมรับว่าเหนื่อยใจกับผลงานกากหมาของทีมเหลือเกิน

คือผมว่าถ้าต้องรอให้ทีมตัวเองยิ่งใหญ่ หรือ กลับมาผลงานดีก่อนถึงจะล้อคนอื่นได้ มันดูเป็นความคิดเด็กปัญญาอ่อนไปนิดอะครับ

ทำไมผมกลับคิดว่า ไปล้อคนอื่นทั้งๆที่ตัวเองน่าอนาถกว่าเค้า มันดูไร้สมองกว่าอีกอะครับ ไปล้อเพื่อให้เค้าสวนกลับให้ตัวเองเจ็บเล่นงี้เรอะ บ้าน่า
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 05 Jan 2007
ตอบ: 5995
โพสเมื่อ: Tue Aug 16, 2022 11:34
ตอบในฐานะแฟนแมนยู ถ้าหงส์ไม่มีปัญญาชนะแมนยูชุดนี้เผลอๆจะหลุดท็อป 4 เอานะ แค่วิ่งเพรสใส่หน่อยแม่งก็ล่กเสียบอลกันหมดแล้ว
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 22 Apr 2022
ตอบ: 4291
โพสเมื่อ: Tue Aug 16, 2022 11:44
ถูกแบนแล้ว
อึดอัดก็ระบายมันออกมาคณับ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 09 Oct 2008
ตอบ: 96
โพสเมื่อ: Tue Aug 16, 2022 12:01
jackiiez พิมพ์ว่า:
ATQz พิมพ์ว่า:
ผมกับเพื่อนก็ล้อกันปรกตินะครับ
ไม่ได้อึดอัดอะไรขนาดนั้น
แต่ก็ยอมรับว่าเหนื่อยใจกับผลงานกากหมาของทีมเหลือเกิน

คือผมว่าถ้าต้องรอให้ทีมตัวเองยิ่งใหญ่ หรือ กลับมาผลงานดีก่อนถึงจะล้อคนอื่นได้ มันดูเป็นความคิดเด็กปัญญาอ่อนไปนิดอะครับ

ทำไมผมกลับคิดว่า ไปล้อคนอื่นทั้งๆที่ตัวเองน่าอนาถกว่าเค้า มันดูไร้สมองกว่าอีกอะครับ ไปล้อเพื่อให้เค้าสวนกลับให้ตัวเองเจ็บเล่นงี้เรอะ บ้าน่า  
เมื่อครั้งยุคที่แมนยูลุ้นแชมป์ แล้วแพ้ทีมเล็กก็โดนล้อเป็นปรกติ ผมว่าการล้อเลียนในเกมส์ฟุตบอลมันปรกตินะ ไม่ใช่จะล้อหรือแซวเพื่อให้ตัวเองดูสูงขึ้น ยังไงก็ยังเจียมตัวอยู่
0
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 06 Oct 2020
ตอบ: 7199
โพสเมื่อ: Tue Aug 16, 2022 12:07
jackiiez พิมพ์ว่า:
DoriTozz พิมพ์ว่า:
อย่างน้อยๆลิเวอร์เสมอมา แมนยํมันต้อวมีแรงฮึดมั่งวะ ชนะได้แซงนะไรงี้  

ดูจากฟอร์มนัดล่าสุดของทั้งสองทีมแล้ว แมนยูโคตรสิ้นหวังครับบอกเลย เจอทีมเล็กทีมน้อยเพรสใส่ ยังแก้ไม่เป็นเลย คิดดูถ้าโดนลิเวอร์เพรส ขนาดพาเลซที่ว่าตั้งเกมเก่งๆ ยังแทบไม่มีจังหวะให้ได้ต่อบอลเลย

ดูแล้วถ้าเทน ฮาก ไม่ได้เตรียมแผนมารับมือเรื่องนี้ ยังไงก็โดนกระหน่ำแน่ๆ แต่แลกกับลิพูลที่ยังจบกันไม่ค่อยคม ใช้โอกาสเปลืองได้แค่หวาดเสียว

ฟอร์มนัดล่าสุดต่างกันฟ้ากับเหว แต่ผลสกอร์ออกมาใกล้เคียงกันซะงั้น  

แต่ผมหวังครับ เชียร์ไม่หวังจะเชียร์ทำไม ลุ้นเล่นเต็มที่ก็พอ รู้แหละว่าโอกาสแพ้มันเยอะกว่าอยู่แล้ว
แก้ไขล่าสุดโดย DoriTozz เมื่อ Tue Aug 16, 2022 12:07, ทั้งหมด 2 ครั้ง
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 797
โพสเมื่อ: Tue Aug 16, 2022 12:57
ทุกวันนี้แฟนหงษ์ที่รู้จักกันในเฟสยังแชร์ข่าวแมนยูมากกว่าผมเลยครับ ผมก็เออจะไปเถียงไรเขาแม่งกากจริง555
แต่ก็เหมือนรอวันที่ทีมเข้าระบบอะครับ จะได้สวนอะไรเขาได้บ้าง
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel