ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status: Object Reference not Set ....
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 6192
โพสเมื่อ: Tue Aug 16, 2022 10:31
[RE: [Netflix] อูยองอู ใกล้จบยังครับ จะได้เริ่มดู]
liveranfield พิมพ์ว่า:
JKJ พิมพ์ว่า:
ปมเหลืออีกเพียบอีก2ตอนจะพอเหรอ  

นั่นสิครับ

Spoil
ไหนจะปมเรื่องแม่ลูก ปมเรื่องบอสเจ้าของบริษัทกับแม่นางเอก ปัญหาเรื่องความรักของตัวละคร  

แต่อย่างว่า เรื่องนี้เล่าเรื่องเร็วมาก อาจจะทัน  

บางจังหวะ บทจะรวบรัดก็รวบรัดโคตร ๆ เลยครับ
ดูอย่าง Business Proposal ก็ได้
จบแบบตัดตอนเกิ๊น !!!

ผมเดานะ ถ้าไม่ต่อ SS2

Spoil

อาจจะเป็นรุ่นน้องพ่อ (boss นางเอก)
หลอกให้นักข่าว เผยตัวมือมืดหรือผู้ที่หักหลังองค์กร (ทนายควอน)

แล้วพอนักข่าวไปปล่อยข่าว
เรื่องลูกนอกสมรสของแม่นางเอก จนไม่ได้เป็น รมต. และหนีออกไปอยู่ต่างประเทศยาว

จบด้วยเข้าไปเคลียร์กับรุ่นพี่ (พ่อนางเอก) ว่า
กูไม่รู้เรื่อง แต่กูเคลียร์ให้แล้ว พี่เลิกโกรธหนูนะ

ทุกอย่าง happy ending ซะงั้น

แต่อยากให้ต่อ SS2 นะ
ดูเรื่องคดีเพลิน ๆ ดี
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel