ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Jun 2020
ตอบ: 1792
โพสเมื่อ: Mon Aug 15, 2022 15:45
[RE: เคยมีไรกันแบบไม่ได้ตั้งใจไหมคับ]
เคยกับผู้หญิงที่เคยคุยด้วยครับ น่ารักหุ่นดี แต่เรื่องเยอะ ทำให้หลังๆไม่ค่อยได้คุยกัน
อยู่ๆ เค้าบอกว่าย้ายคอนโดของเยอะมาก ลำบากอะไรประมาณนี้ ก็เลยรับอาสาไปขนของกับขับรถให้เค้าครับ ไม่คิดอะไร ไม่คิดค่าเหนื่อย ซึ่งของเค้าเยอะมาก ต้องขับรถ 2 รอบกว่าจะขนหมด ทำให้กว่าจะขนของเสร็จก็ดึกครับเที่ยงคืนกว่า ไหนจะช่วยจัดของอีก (เค้าเป็นลูกคุณหนู) เพราะทำอะไรเสร็จ ผมก็ทำท่าจะกลับ แต่ด้วยความที่ดึกมากแล้วเค้าก็เลยให้ผมนอนที่คอนโดเลยครับ ผญ เค้าก็เกรงใจก็เลยให้มานอนที่เตียง ผมก็ทำท่าไม่คิดอะไร เพราะตอนนั้นเหนื่อยจริงๆ ไม่ได้คิดว่าจะมีอะไร อีกอย่างมีคนที่จีบอยู่แล้วตอนนั้น ผมอาบน้ำเสร็จสักพัก นอนหลับกำลังได้ที่ กำลังจะหลับ สักพัก ผญ เค้าโน้มตัวมาหาเรา
Spoil
เข้ามากอด ค่อยๆ จูบ จากผมกำลังจะหลับอยู่ๆ ก็ค่อยๆ ตื่น จากนั้นเธอก็เอาลิ้นสดเข้ามาในปากผมแบบดุเด็ดเผ็ดมันส์มาก ทำให้ผมอดเอาลิ้นไปสู้ไม่ได้ ดวลลิ้นกันอย่างกับฟันดาบ เจ้าหนูของผมค่อยตื่นๆ ตามครับ ตอนนั้นก็รู้สึกผิด ครับเพราะเรามีคนที่จีบอยู่จริงจังมาก พยามห้ามใจไว้เต็มที่ แต่มือของ ผญ ล้วงเข้าไปชุดนนอนผม สาวหนอนให้อย่างละเอียดอ่อน โคตรนุ่ม แล้วเธอก็โนบรา ผมก็เค้นเลยครับ เค้นไปเค้นมา ค่อยๆเอื้อมมือไปจับข้างล่างครับ อย่างชุ่ม ผมก็เลย ล้วง สอดนิ้ว สลับกับถู ชุ่มออกมาถึงง่ามขาเธอ ในขณะที่มือเธอก็สาวให้ผมไม่หยุด จนแข็งโป๊กกกกกกกก!!! (สารภาพว่าตอนนั้นก็ไม่ได้อยากจะทำอะไรกับเธอจริงๆ ครับ มีตอนพยามผลักออก) พอแข็งได้ที่ เธอขึ้นเลยครับ จับยัดสด โยกกกกกกก กระหน่ำ อย่างกับควบม้า ผมก็พยามอยู่เฉยๆ แต่ก็อดดโยกไม่ได้ รู้สึกได้ถึงน้ำที่ไหลออกมาของเธอครับ ไหลออกมาถึงโคนของน้องชายผม จากนั้นก็แลกลิ้นกันนัวเลยทีนี้ ผมก็พยามเล็งไปที่จุดคริตอริส จนเธอเสียวจนหยุดโยก ผมก็พลิกกลับตัวมาอยู่ข้างบน ใส่แทน คราวนี้กระหน่ำเลย สลับท่าหมา ท่าตะแคง จบด้วยท่าเบสิค เสร็ํจแล้วเอามาปล่อยนอก (ใส่กระดาษทิชชู่ ไม่กล้าปล่อยใส่ตัวเกรงใจ)  

หมดยกผมก็สลบยาววว ตื่นมาอีกที เกือบ 9 โมง ก็ชวนกันอีก 1 ยกก่อนไปอาบน้ำ แล้วพากันไปกินข้าว อิ่มได้ที่ ก็ชวนขึ้นห้องมาอีกยก ดอกสุดท้ายใส่ถุง ฟ้าแทบเหลือง แล้วก็ร่ำลา จากนั้นคุยกันจริงจังมากขึ้น มีนัดเก็บงานกันอีก 10 กว่ารอบ แล้วต่างคนต่างไม่มีเวลา ( คอนโดใหม่เค้าซื้อค่อนข้างไกล รัตนาธิเบศ บวกงานใหม่เค้ายุ่งมาก ทำให้ ผญ ไม่มีอารมณ์ครับ ) ผมก็กลับไปใช้ชีวิตปกติเหมือนเดิม
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 1880
โพสเมื่อ: Mon Aug 15, 2022 15:55
[RE: เคยมีไรกันแบบไม่ได้ตั้งใจไหมคับ]
เคยตอนโสดทีนึง ไปกินเบอเกอร์+เบียร์กับเพื่อนผู้หญิง 2 คน ตอนนั้นไม่ได้คิดว่าจะมีไรกันหรือไรด้วยนะ นัดไปกินข้าวกันหลังเลิกงานเฉยๆ ตอนกินก็ไม่ได้มีวี่แววอะไรกันทั้งคู่ พอกลับมาขึ้นรถเพื่อนเท่านั้นแหละ (ผมไม่ได้เอารถไปเพราะมันอยู่เส้นรถไฟฟ้าเลยนั่งรถไฟฟ้าไปไวกว่า)
เริ่มนัวกันในรถเฉยเลย นางมาบ๊วบให้ก่อน ก่อนที่จะใส่แบบไม่มีถุงด้วยแต่อารมณ์มันพาไป แต่ไม่เสร็จนะจากตรงนั้น ก็จบไป ต่างคนต่างแต่งตัว แล้วนางก็ขับรถออกมาจากตรงนั้น ไปจอดริมถนนในซอยที่นึง เป็นซอยที่คนเยอะด้วย แต่ตอนนั้นก็ 3-4 ทุ่มละคนเลยน้อย นางก็มาบ๊วบให้จนจบ แถมกลืนไปอี๊กกกก
4
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะกลางซอย
Status: You can't blame gravity for falling in LOVE.
เข้าร่วม: 26 May 2007
ตอบ: 1596
โพสเมื่อ: Mon Aug 15, 2022 16:04
กระทู้คุณภาพ

0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status: แล้วแต่..ต้อม
เข้าร่วม: 09 Oct 2009
ตอบ: 1323
โพสเมื่อ: Mon Aug 15, 2022 16:06
ตามแผล่บไม่ทันเลยโว้ยยย 55555
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 27 Oct 2009
ตอบ: 6837
โพสเมื่อ: Mon Aug 15, 2022 16:10
กดรีเฟรชรัวๆ แล้วคร้าบ

อ่านแล้วอิจฉาชีวิตหลายคนเลย ไม่เคยมีโมเม้นแบบนี้เลยจริงๆ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 30 Jan 2011
ตอบ: 723
โพสเมื่อ: Mon Aug 15, 2022 16:30
สมัยเรียนมหาลัย เพื่อนสาวในสาขาชวนกินหมูจุ่มที่ห้อง ไอ่เราก็ไปเพราะกินฟรี โดยที่เราไม่ได้คิดอะไรเกินเลยตั้งแต่แรก สาบานว่าไม่มีความคิดจะขยี้เลย พอกินหมูจุ่มเสร็จก็ต่อด้วยเบียร์กันคนละป๋อง พอถึงตอนนั้นก็อารมไหนไม่รู้ชวนเขามานั่งตัก แล้วก็มานั่งด้วยนะ 555 จากนั้นบรรยากาศก็พาไป ตามสูตร นั่งตักเอามือล้วงนมแล้วขยี้ก่อนเลย จำได้ว่าซอยไม่ยั้ง เสียบสดด้วยเพราะไม่คิดว่าจะมาแบบนี้ โดนไป 3 น้ำหลับสะบาย ..ตื่นมาผมต้องออกไปซื้อยาคุมฉุกเฉิน จำได้ว่ามาดอนน่าๆ ไรเนี้ยละแผงนึงมี2เม็ด นับไป 12 ชม.กินอีกเม็ด จำได้แม่นเลย จนตอนนั้นก็ลองคบๆกันไม่นาน สุดท้ายอยู่ได้ไม่นานเพราะเราไม่ได้มีใจตั้งแต่แรกเลยตีตัวออกห่างไปเอง
7
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 30 Jan 2010
ตอบ: 22730
โพสเมื่อ: Mon Aug 15, 2022 16:39
คุณภาพ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 383
โพสเมื่อ: Mon Aug 15, 2022 16:43
ตอนนั้นมีอบรมที่ ม แห่งนึงกลางเมือง มีเพื่อนที่สนิทกันพอสมควร เลยขอไปนอนหอมัน มันก็คงไม่ได้คิดอะไร
(เอาจริงๆผมแอบคิด เพราะเพื่อนตรงสเปคมากเลยครับ ตัวเล็ก ขาว อวบ หน้าคมๆ)
ก็ยอมให้มานอน จังหวะไปอาบน้ำมันก็หิ้วเสื้อผ้าอะไรไปเปลี่ยนในห้องน้ำหมด ใส่เสื้อในนอนด้วย
ก็เหมือนจะไม่มีอะไร ผมปูพื้นนอนข้างล่าง มันนอนข้างบน , นอนเล่นมือถือไปสักพัก มันบอกขึ้นมานอนข้างบนได้นะถ้าเมื่อย
รออะไรหล่ะครับ โดดขึ้นเตียงอย่างไว ก็นอนเล่นมือถือ คุยกันไปสักพัก ปิดไฟนอน ตอนเช้ามาก็ไปอบรมครับ

จบแล้วครับ

Spoil
ปิดไฟนอนไปสักพัก เอาจริงๆคือนอนไม่หลับเลยครับ นอนไปสักพัก
ผมสัมผัสได้ว่าเพื่อนมันพลิกตัวหันหน้ามาทางผม แล้วแขนมันก็มาแตะๆ แขนผม ตอนนั้นคิดว่าเป็นไงเป็นกันวะ (คิดอยุ่นานเหมือนกัน)
เลยทำเชิงเป็นตะแคงหน้าไปหามันแล้วเอื้อมมือไปกอดเอว .. ไม่ถึง 5 วิ มันตะแคงหันหลังให้เลย แต่มือผมยังอยุ่ที่เดิมนะ ก็เลยขยับๆไปชิดหลังแล้ว
ลากมือขึ้นเนินบนเลยครับ คลึงๆจับๆไปสักพัก เลยจับมือเจ้าตัวมาที่หอกจับๆขยำๆ กันอยู่สักพัก ผมปลดบราแล้วพลิกตัวเพื่อนหันมาดูดเนินบน + จูบปากเลยครับ จังหวะนั้นเพื่อนก็ล้วงเข้าไปรูดให้เหมือนกัน

ผมก็เอาวะ ได้แน่นอน จังหวะนั้นถอดเสื้อตัวเอง เสื้อเพื่อน ดึงกางเกงตัวเองออก ดึงกางเกงเพื่อนออก
ตามไปทาสีต่อ สักพักจนตัวกระตุก ขึ้นมาควักหอกเตรียมเสียบ เพื่อนไม่ให้เสียบครับ บอกว่ายังไม่เคย
ก็เลยให้ใช้ปาก ก็ไม่เคยอีก บอกไม่กล้า
ก็เลยให้ใช้มือให้จนเสร็จ เลยชวนไปล้างเนื้อล้างตัวในห้องน้ำ หอกแข็งอีกรอบ เลยให้ลองใช้ปากดู (ทำไม่เป็นเลย) ต้องค่อยๆให้ลอง จนผมเสร็จ carpark ไปอีกรอบครับ

หลังจากวันนั้นก็คือมาหาอีกเรื่อยๆ จัดกันอีกเรื่อยๆเลยครับ ทั้งปากทั้งมือ แต่ไม่ได้แทงสักที  

** ขออภัยที่ไม่ตรงหัวมู้ เพราะยังไม่ได้แทงครับ หงุดหงิดหัวใจอยู่เหมือนกัน **
** พึ่งเคยพิพม์เล่าแบบนี้ครั้งแรกเหมือนกัน คิดถึงความหลังตอนพิมพ์เลย หากอ่านแล้วหงุดหงิดใจ ขออภัยครับ **
จนสุดท้ายนางจับได้ว่าผมไปมีอะไรกับรุ่นน้องที่นางรู้จักอีกทีนึงก็เลยเลิกกันไปครับ ทุกวันนี้แต่งงานมีลูกไปแล้ว
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 1094
โพสเมื่อ: Mon Aug 15, 2022 17:35
เคยมีไรกันแบบไม่ได้ตั้งใจไหมคับ
แต่ละท่าน ยิ่งกว่าความรู้จริงๆ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะตำบล
Status: อย่าร้อนสิ
เข้าร่วม: 09 Dec 2009
ตอบ: 1457
โพสเมื่อ: Mon Aug 15, 2022 17:45
มีแต่เรื่องไม่ถึงขนาดได้กัน แต่ทำอึ้งมาก เป็นความทรงจำที่ดี
ไปเที่ยวดอยอินกับเพื่อนในคณะ 8คนผญ3 ผช5 เป็นเพื่อนเรียนคณะเดียวกันหมด
ไม่ได้สนิทกันมาก แต่เคยฝึกงานด้วยกันตอนปี3 เลยมีโอกาสได้ทำความรู้จัก ไปแฮงค์เอ้าท์กันช่วงเวลานั้น
ตอนหลังจากจบฝึกงานรอเปิดเทอมเลยชวนไปเที่ยวดอยอินทนนท์
ทั้งก๊วนจองบ้านพักหลังใหญ่ตรงที่ทำการอุทยาน บ้านหลังใหญ่มาก2ชั้น ห้องพักมีหลายห้อง
ไปถึงที่พักช่วงเย็น ตอนนั้นอากาศประมาณ10องศา
ไม่ได้เที่ยวไหน กะแค่หาที่นั่งกินเหล้า เม้ามอยกัน 1 คืน พรุ่งนี้ขับกลับหอหลังมอแยกย้ายไรแบบนี้
คืนนั้นทั้งคืนนั่งกินเหล้าตั้งแต่ ทุ่มยันตีห้า กะว่าจะขับไปดูพระอาทิตย์ขึ้น
มีเพื่อนผญคนนึง ฝึกงานที่เดียวกันกับผม หน้าตาน่ารัก เคยเป็นหลีดคณะ นิสัยจะโก๊ะๆ
หุ่นดี แต่ไม่สูง(153-156) ประมาณในภาพ 90% แบบนี้เลย
Spoil

ตอนฝึกงานอยู่ฝ่ายเดียวกันแค่2 คน จากตอนเรียนไม่ค่อยสุงสิง
ก็สนิทกันมากขึ้น จากที่เรียกชื่อเฉยๆ กลายเป็นมึง กู skinship กันบ้างแบบจับไหล่ ตบตัวเล่น
เพราะกินข้าวเที่ยงด้วยกัน ใช้เวลาด้วยกันเยอะ
ฝึก3เดือน เจอกันทุกวัน ไปไหนมาไหนด้วยกันทุกวันในที่ทำงานเพราะมันต้องเดินจากสนง.ไปศาล
ตัดกลับมาตอนเที่ยวดอย ตอนนั้นบางคนกินจนไม่ไหว ทยอยไปนอนจากที่กะจะโต้รุ่งดูพระอาทิตย์
ด้วยความที่อากาศหนาวโครต ยิ่งตอนดึกนี่เลขตัวเดียวเลย
ตอนนั่งกินเลยเอาผ้าห่มผืนใหญ่ๆ มาห่มกันทุกคน
ตอนนั้นเมากันหมดละ กินกันหนัก จากที่คุยเม้ามอยทุกเรื่องยันเรื่องส่วนตัว ลามไปเรื่องเซ็กของเพื่อนคนอื่น
จังหวะนั้นใต้ผ้าห่ม อยู่ๆเพื่อนคนนี้เอามือมาก่ายต้นขา เราก็ไม่อะไร สักพักนึงนางเหมือนเอานิ้วมาลูบๆเกาๆขา

Spoil

พีค1
ตอนนั้นลุกไปฉี่ นางก็แบบขอตามไป เพราะบ้านมันหลังใหญ่มาก เวลาไปห้องน้ำ จะลุกไปกัน1-2 คนอยู่ละ
พอผมออกมาจากห้องน้ำ (ห้องน้ำมันเป็นเหมือนห้องน้ำในห้าง อยู่ในบ้าน เป็นล็อคๆในห้องน้ำอีกที)
เพื่อนนี้นางยืนรออยู่ เราก็ไม่คิดไร คงยืนรอไปพร้อมกัน ปรากฎอยู่ๆนางอมยิ้ม เอามือคล้องคอเขย่งมาแลกลิ้นกับเรา
อารมณ์ตอนนั้นตกใจบวกอารมณ์มันเมา พอจูบเสดก็แอบเดินกลับไปนั่งกินต่อแบบไม่มีอะไร
ลุกเนียนไปทำแบบนี้อยู่ 3 รอบ
พีค2
พอตีสี่กว่าๆ เหลือกินอยู่ 5 คนรวมผมกับผญคนนั้น ไม่ไหวกันละทั้งหนาวทั้งเมา เลยคุยว่าของีบสักชม
เดี๋ยวให้พี่คนขับรถตู้ปลุกเราไปดูพระอาทิตย์เอา จังหวะทยอยเก็บของบนโต๊ะเหล้าบางส่วนก่อนจะแยกย้ายไปนอน
ตอนนั้นเหมือนตั้งใจยื้อลุกเป็นสองคนสุดท้าย เพื่อนทยอยขึ้นชั้น2ไปหมดละ
อยู่ๆนางเอามือมาล้วงมีผ้าห่มคลุมอยู่เหมือนเดิม ละพูดโก๊ะๆ ยียวนว่า แข็งหรอ บ๊วบให้ป้ะ
ยังไม่ทันตอบ นางมุดผ้าห่มบ๊วบให้ แต่ไม่นาน เพราะได้ยินเสียงเพื่อนเดินลงมา จังหวะนั้นนางรีบเงยหน้าออกจากผ้าห่ม
เดาว่าเพื่อนทันเห็นช็อตนั้น แต่จนวันนี้ไม่เคยถามเพื่อนที่ลงมา 5555
พีค3
สุดท้าย ตอนนอน แบ่งกันว่าผชห้องนึง ผญห้องนึง สรุปพอเดินขึ้นไปมันลากเบาะออกจากเตียงมาปูพื้นนอนกองรวมกันหมด เมาหลับ
นอนเรียงกันหมด แต่ไม่มีไร จังหวะนั้นยังไม่ได้คิดจะเกินเลย ยังมึนๆเมาๆ บวกไม่กล้าขอนางด้วย
สมัยนั้นยังกล้าๆเกรงๆกลัวเสียเพื่อนในห้องนั้นมีเตียงเดียวที่ฟูกยังไม่ยกลง เลยไปนอนตรงนั้น
นางตามมาท้ายสุดมุดผ้าห่มเข้ามาอีกตอนนั้นคลุมโปง ทั้งจูบแลกลิ้น นางบ๊วบให้ผม จนเสร็จกลืนให้อีก
พอผญลุกไปห้องน้ำอีกรอบกลับมานอนแอบกอดจูบแลกลิ้น รู้สึกดีจริงๆตัวหอมมาก ผมก็ล้วงแค่หน้าอก
ไม่ลงล่างทุกครั้งที่จะล้วงล่าง นางจะเอามือดึงมาให้แค่หน้าอก
ใจตอนนั้นอยากขอเอา แต่ไม่ได้เตรียมถุงไป(ไม่มีในหัวเลยว่าเพื่อนกลุ่มนี้จะมีแนวนี้เกิดขึ้น)
มารู้ตอนหลังด้วยว่านางปจด.มาตั้งแต่ก่อนเที่ยวละ เพราะนางแอบบอกเราเช้าอีกวัน
สรุปกอดกันจนสว่าง แต่ผมชิงตื่นก่อนเพื่อน ลุกไปเนียนนอนฟูกข้างล่าง
ไม่อยากให้เพื่อนในกลุ่มคิดไปไกล
หลังจากกลับมาเที่ยวเปิดเทอม ไม่เคยคุยเรื่องนี้อีกเลยกับเพื่อนคนนั้น
เหมือนต่างคนต่างแอบเก็บไว้เป็นความทรงจำ5555
จริงๆเคสกับเพื่อนคนนี้หลังจากนั้นมีอีกช่วงหนึ่งตอนปี4 ด้วย แต่ก็แค่จูบเหมือนเดิม
ไปผับมังกี้นิมมาน ละเมาแอบจูบกันตอนเดินกลับไปรถ รอเพื่อนคนอื่น
แต่มันอารมณ์แบบแค่อยากskinship ไม่มีจังหวะได้ไปสานต่อ
ย้อนไปได้ ตอนนั้นเน้นเทคแคร์เพื่อน ไม่เน้นล่าแต้ม เสียดายโมเม้นบางช่วงนั้นเหมือนกัน  
แก้ไขล่าสุดโดย acaciagen เมื่อ Mon Aug 15, 2022 20:38, ทั้งหมด 1 ครั้ง

PERFECT COMBINATION UNITED! UNITED!
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 5663
โพสเมื่อ: Mon Aug 15, 2022 19:28
อยากมีมั่ง
0
0

If you love two people at the same time, Choose the second. Because if you really loved the first one, You woudn’t have fallen for the second.
Status:
เข้าร่วม: 30 Jul 2010
ตอบ: 1803
โพสเมื่อ: Tue Aug 16, 2022 09:39
เอาแค่เรื่องที่ประทับใจแล้วกัน

1.เพื่อนเรียนห้องเดียวกัน สมัยมัธยม

Spoil
เพื่อนคนนี้เหมือนเป็น PRประจำห้อง หุ่นก้ตัวเล็ก อวบนิดๆ ไม่ขาวมาก แต่ที่เด่นเลยคือ ไฟหน้า

ก้ประมาณ 38 ได้ ด้วยความที่ตัวเล็กและเจ้าเนื้อ ขนาดเลยออกมาแบบนั้น (สมมติชื่อ ต )

ช่วงนั้นกำลังจะจบม.6 เพื่อนในห้องคนนึงเป็นคนสมุย ชวนไปเที่ยวบ้านทั้งกลุ่มประมาน 10กว่าคน

มีเพื่อนห้องอื่นด้วย ผมก้ไป ต ก้ไป สถานะสนิทกันเรียก กู-มึงบ้าง เรียกชื่อกันบ้าง

พอไปถึงพี่สาวเพื่อนที่เป็นเจ้าบ้านก้พาเที่ยวจอง รร ไว้ ก้แบ่งห้องกัน แต่พวกผมก้มีกินกันต่อ เล่นไพ่อีก

ในวงก้มี ผม ต และเพื่อนอีก 5-6 คน ดื่ม+เล่นกันสักพักเหลือ 4คน ก้เลยนอนรวมกัน ก้คือ ชาย3ญ2

เตียงค่อนข้างใหญ่ ไล่จากซ้าย เพื่อนผม ผช2คนและปิดด้วยผมสุดท้ายคือ กลางเตียง ถัดจากผมก้คือ ต

และก้ เพื่อนอีกคนนอนริม

เริ่มดึก ทุกคนก้หลับกันหมด ผมก้ยังไม่หลับ ต เห็นว่าผมยังไม่หลับเลยชวนออกไปซื้อยาแก้แพ้ ก้ไปกัน

พอกลับมาก้มานอนที่เดิม ต ก้นอนหันหลังให้ พอสักพักหันหน้ามาหาผม

แล้วก้หน้าเริ่มชิดๆ เขาก้มาจุ๊บผมเบาๆที่ริมฝีปาก ผมก้ อ้าวว ได้ดิ ก้เลยสวนไป ก้เริ่มดูดแลกลิ้นกันนัว

ตอนนั้นมือผมข้างขวาจากโอบเอวก้ค่อยๆเลื่อนขึ้นไปในเสื้อจนถึงหน้าอก ได้จับเท่านั้นละ ในใจแบบ

ใหญ่จริงๆแหะ ก้คลึงๆลูบๆกันไป กำลังจะลงไปช่วงล่างเหมือนเพื่อนคนอื่นรู้สึกตัวเพื่อนเลยกระแอมมาที

ผมเลยย้ายจุดจากบนเตียงเป็นห้องน้ำ เข้ามาปุปผมจับถอดเสื้อก่อนเลย ตามด้วยกางเกง

จากนั้นก้จัดทุกกระบวนท่าเท่าที่จะทำได้ จัดไปสองรอบ รอบแรกบนอกเลยได้อารมณ์มาก รอบสองที่หน้า

รอบสองนี่พ่นเสร็จปุปปาดๆให้ด้วยกะจะ car park แต่นางไม่กล้ากิน

ออกมาเพื่อนหายไปหมดแล้ว เพื่อนผมรู้งานอยู่ พอขากลับต้องนั่งเรือจาก สมุยไปขึ้นฝั่ง

ด้วยความที่บนเรือมันหนาวเลยนั่งซุกผ้าห่มกัน ผมกับ ต ก้นั่งข้างกัน มือผมในผ้าห่มก้ ทั้งเข้น ทั้งบีบ ทั้งล้วง

เพลินกันไป พอขึ้นรถทัวร์ตอนกลับถึงกทมก้เช้ามืด ประมาณ ตี5ครึ่ง ทึกคนกระจายตัวกันหมด

ผมก้แยกตัวเรียกแท็กซี่จะกลับบ้าน ต มาจากไหนไม่รู้บอกไปส่งหน่อย ไม่กล้ากลับคนเดียว

จากจะไปส่ง กลายมาเป็นพามาบ้านผม จัดกันอีกรอบ แล้วผมก้พาไปส่งที่บ้าน เจอกันที่ โรงเรียนก้เป็นเพื่อนกันปกติ

ทุกวันนี้พอไปดื่มกับเพื่อนที่อยุ่ในเหตุการณ์เพื่อนก้จะแซวผมตลอด ชอบถาม ใหญ่จริงปะวะ นู้นนั่นนี่  

2.เด็กม.ปลายมาเรียนพิเศษที่ กทม

Spoil
ตอนนั้นผมเพิ่งขึ้นมหาลัย ก้ได้รู้จักกับน้องคนนึงบ้านอยู่ราชรี ก้คุยกันมาเรื่อยๆ แบบไม่เคยเจอหน้ากัน

คุยเอ็ม คุยโทรศัพท์กันบ้าง (สมมติชื่อ อ) น้อง.อ ชวงปิดเทอมจะมาเรียนพิเศษที่ กทม ทุกซัมเมอร์

โดยมาเรียน 2เดือน มากับเพื่อน 2คน ตุ๊ด1 ญ1 น้องจะมาเปิด รร แถวซ.รางน้ำ ละหารค่าห้องกัน

เราก้มีเจอกันบ้างไป กินข้าว เดินห้าง ปกติ พอมาวันนึง ดูหนังจบมันดึกมาก น้องเลยบอกว่า วันนี้เพื่อนไป

นอนกับเพื่อนอีกลุ่ม น้องอยู่คนเดียว กลัวผี ไม่กล้านอนคนเดียวไหนๆก้กลับดึกแล้ว อยุ่ค้างสักคืนมั้ย

ด้วยความที่ผมเป็นคนดี สุภาพบุรุษเลยปฎิเสธน้องเลยครับว่า ได้สิ เดี๋ยวพี่นอนเป็นเพื่อน

ตอนนั้นไม่มีถุงเพราะไม่คิดว่าจะได้นอนค้างกับน้อง พอขึ้นห้องน้องขออาบน้ำก่อน ผมก้ได้เดี๋ยวรอ

พออาบน้ำกันทั้ง2คนก้ขึ้นมานอนบนเตียง ผมขอน้องเขากอด อ้างว่า นานๆเจอกันทีขอนอนกอดหน่อยนะ

น้องตอนแรกก้อิดออดละ พูดประโยคที่มันไม่มีจริงคือ " แค่กอดเฉยๆนะห้ามทำอะไร "

ผมก้ โอเคๆ ไม่ทำๆ กอดกันๆ ผมก้นอนกอด น้องเขาหันหลังให้ พอเริ่มดึกมือผมค่อนข้างซุกซนบวกกับ

ไม่ไหวแล้ว มือก้เริ่มขยับๆขึ้นไป จับหน้าอก จับๆคลึงๆ ตอนแรกน้องเขาก้ดึงมือออก แต่ ก้ดึงออกได้ไม่นาน

น้องเขาก้หันหน้ามาหาผม หันมาปุปประกบปากทันที เด็กม.ปลายตอนนั้นผมคิดว่า คงจะแข็งๆทื่อๆ เพราะครั้งแรก

ที่ไหนได้ ลีลาน้องสุดจริงๆ การบ๊วบของน้องคือ จังหวะดีมาก จนผมเกือบCar prak พอจังหวะ WOT

เอวนี่แบบสุดจริงๆ ด้วยความที่น้องตัวสูง ไม่ผอมมากเกินไป สัดส่วนกำลังดี มันฟินจริงๆ ทำผมเกือบหลุด

ข้างใน แต่ยังดึงออกมาทัน คืนนั้นก้จัดไป2รอบ เช้าก่อนแยกย้ายอีกรอบ น้องเขาก้บอกว่า เดี๋ยวจะมาหาบ่อยๆ

ถ้ามีโอกาส แต่พอน้องเขากลับไปได้คบกันต่อแค่ไม่กี่เดือน ก้เลิกลากันไป  

อีก3-4ครั้งที่เหลือ มันยาวครับ ขก.พิมพ์
9
0
นักเตะอบจ.
Status: i have no idea
เข้าร่วม: 19 Aug 2009
ตอบ: 2385
โพสเมื่อ: Tue Aug 16, 2022 11:08
ประสบการณ์จริงครับ

ลำดับแรก น่าจะเป็น พี่สาวเพื่อนเพจให้ไปหา (สมัยนั้นใช้เพจ 5555 ) แต่ไม่เจอเพื่อน พี่เขาบอกว่ารอแป๊บนึงใช้มันไปซื้อของ แกเลยเปิดหนังดู ผมถามว่าเรื่องอะไร แกบอกหนังโป๊ ดูเป็นไหม (เมื่อก่อนเป็นเครื่อง VDO หนังโป๊ก็แค่เรทอาร์ ) ดูได้สักพัก พี่เขาแซวผมว่า เวลาดูหนังอย่านอนหงายสิ
ผมถามว่าทำไม นางบอกว่า เดี๋ญวพี่ขึ้นคร่อมนะ พูดไม่ทันขาดคำนางก็ขึ้นคร่อมจริงๆ จัดแจงเองหมด
แต่ด้วยความที่ยังแค่ 17-18
แล้วก็สนิทกันกับพี่เขา เลยทักไปว่าทำไมของพี่มีกลิ่นแรงจัง พี่ตบหัวแล้วบอก พี่เพิ่งหายเป็นเมนส์
รู้มั้ย ผญ เวลาหายเป็นเมน็ส์มันจะอยากเอามากๆ สรุปได้กับพี่เพื่อนไป 2 น้ำวันนั้น แล้วเพื่อนผมมันก็ไม่ได้ไปซื้อของด้วย มันไปเตะบอล โดนนางหลอกมาฟันแท้ๆ

ลำดับ 2 จะเรียกว่าไม่ตั้งใจได้ไหม แฟนคนที่ 2 ตอน ม.6 คบกันยังไม่เคยมีอะไรกัน 3-4 เดือน
แฟนผมค่อนข้างน่ารักขาวแต่ผอม แต่เพื่อนแฟนเฉยๆหน้าตากลางๆ แต่หุ่นอย่างเด็ด
วันหนึ่งแฟนก็ชวนมาที่ห้อง (เป็นหอพัก เพราะแฟนเป็นเด็กต่างอำเภอ )
มาที่ห้องก็นั่งเล่นกัน ผมก็เล่นกีต้าร์ พวก ผญ ก็ดูหนังสือเพลง ไม่ได้คิดจะทำอะไร เพราะเพื่อนแฟนก็อยู่ด้วยอยู่ๆ เพื่อนแฟนก็พาเข้าเรื่องว่าทำไมยังไม่ได้กัน ผมพูดติดตลกว่า ทำไม่เป็น
เพื่อนแฟนก็บอกจะสอนให้ แล้วให้แฟนผมนั่งดู แล้วแฟนผมก็เออ ออ ด้วยนะ สงสัยนัดแนะกันมาแล้ว
เพื่อนแฟนมาถึงก็มานั่งข้างๆแล้วก็จับผมจูบปาก จับหัวผมกดลงที่นม ผมหันไปมองแฟน นางก็นั่งดูเฉยๆ
ผมก็เลยตามเลย สรุป ได้กับเพื่อนแฟนก่อน 1 น้ำ แต่ไม่ได้กับแฟนวันนั้น 5555
วันรุ่งขึ้นถึงได้กับแฟน

เรื่องสมัยทำงานที่ไม่ตั้งใจมีเรื่องเดียวคือ กับรุ่นน้องที่สนิทกัน แต่เขาแต่งงานแล้วนะ แต่งตั้งแต่ยังเด็กเลย พ่อแม่เขาเป็นคนบ้านนอกให้แต่งกับคนในหมู่บ้านตั้งแต่ 15 แต่น้องเขาไม่ได้รักเลยหาเรื่องเข้ามาเรียนในเมืองจะได้ห่างๆกันกับผัว วันนั้นเมาแอ๋กัน พาไปส่งที่ห้อง พอกำลังจะกลับ น้องถาม มาส่งอย่างเดียวเหรอ แค่นั้นแหละ ก็ยาวเลย

จบเรื่องไม่ตั้งใจครับ

นอกนั้นตั้งใจหมด

แก้ไขล่าสุดโดย TonLFC เมื่อ Tue Aug 16, 2022 11:10, ทั้งหมด 1 ครั้ง
10
0
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 681
โพสเมื่อ: Tue Aug 16, 2022 11:08
สมัยยังซิงๆไม่เคยเลย อยู่ปีหนึ่ง ออกตัวเลยหน้าผมเฉยๆ ผิวแทน ดูเกเรๆหน่อย

เข้าไปเรียนปีหนึ่งเจอแต่เด็กเรียน มีพี่ปี 2 คนนึง ขาว หมวย x มาก เด็กเรียน

วันนั้นสอบเสร็จบังเอิญเจอกันร้านเหล้าวันปิดภาคเรียน นั่งโต้ะติดกัน คุยกันไปมาจนร้านจะปิด

ตัวผมไม่ได้คิดอะไรเลย คือเค้าน่ารักมาก ไม่คิดไม่ฝัน ทีนี้ตอนนั้นเพื่อนชวนไปต่ออีกร้าน

ซึ่งร้านต่อมันต้องกลับรถราวๆ 2-3 โล พี่เค้าเลยอาสาไปส่ง

แต่คนที่เค้าคุยอยู่ๆก็ขึ้นรถมาเคลียร์ไรกันไม่รู้ พอคุยจบก็ไม่ยอมออกรถ เรียกผมไปนั่งเบาะหน้า

จากนั้นก็เหมือนหัวมันว่าง รู้ตัวอีกทีปากประกบกันแล้ว นัวกันได้สักพักแถมริมถนนหน้ามหาลัย

เลยขับไปจอดริมถนนใหญ่หน้ามหาลัยเลยไปจากจุดเดินหน่อยๆกะหลบคน กำลังเข้าด้ายเข้าเข็มตำรวจมาเคาะกระจก

พี่เค้าเลยขับรถหนีไปต่อที่ท่ารถในมหาลัย จำได้ว่าคืนนั้นยันสว่างตี 5 บนรถแคบๆได้อารมณ์สุดๆ

จากนั้นมีโอกาสได้ซ้ำอีกที ชวนเค้ามาส่งห้อง แล้วก็ไปต่อบนห้องคราวนี้เต็มข้อ

6
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 14 Feb 2011
ตอบ: 731
โพสเมื่อ: Tue Aug 16, 2022 13:34
จะลองเล่าดูนะครับ ปสก.ตรงแบบ ทุกวันนี้ยังลืมไม่ลง
ย้อนกลับสมัย เรียนจบใหม่ๆ เราก็ทำงานย่านมีนบุรีครับ ตอนนี้ก็เป็นพนักงานใหม่เอี่ยม
จนเริ่มสนิทกับรุ่นพี่ที่อายุมากกว่าครับ ตอนนั้นผม 24 พี่เค้า 33 เราอยู่แผนกเดียวกันสนิทสนมกันพอเว้นระยะห่าง
พี่เค้าสวย ขาว ตัวเล็ก สเปคของคนในบริษัทแทบทุกคน
จนวันนึง มีนัดปาร์ตี้กันในแผนก ระหว่างปาร์ตี้ก็ไม่ได้คิดอะไรสังเกตุแค่รู้สึกมีคนมองอยู่ตลอด
พอช่วงเวลากำลังจะกลับก็ร่ำลากันปรากฏว่าพี่ที่ออฟฟิตเค้าบอกว่าไม่ได้เอารถมาเพราะกลัวโดนเป่า
ไอ้เราก็พอกรึ่มๆแต่มีสติ เราก็ออกตัวไปส่งตอนนั้นไม่ได้คิดอะไร จนขับรถไปได้สักพักก็คุยกันตามปกติ
จนกำลังจะถึงบ้านพี่เค้าละ พี่เค้าถามว่าเมามั้ย เราก็ตอบไม่เมาครับ สักพักพี่เค้าก้มลงมาปลดกางเกงผม
พร้อมกับบ้วมแบบสุด ผมร้องในใจเชดเข้เอางี้เลยหรอ ผมมองหาข้างพอจะมีที่จอดมั้ยเลยเห็นมุมป่ากก
เลยหักหัวเข้าไป ผมบอกไปเบาะหลังทีครับ จากนั้นก็ผมแลกลิ้นกันมันหยด ผมถกกระโปรงพี่เค้าขึ้น
เค้าในเหมือนกางเกงซับในผมจับถอดออก เอามือล้วงเข้าไป อุทานอีกรอบ โคตรเนียน ไม่มีขนสักเส้น
จากนั้นต่างคนต่างถอดเสื้อผ้า ผมจับนอนเป็นท่าบังคับบนรถได้ท่าเดียวขาพาดคอจนเสร็จ สิ่งที่ไม่เคยลืมเลยคือ
เค้าบอกว่าขอแตกในนะ ไม่ต้องกลัวท้องกินยาคุมทุกเดือนให้ประจำเดือนมาปกติ ผมก็กล้าๆกลัวๆเอาวะแตกในครั้งแรกในชีวิต (เพราะปกติได้กับหญิงคือใส่ถุงยางตลอด) ผมก็ฉีดไปเต็มเหนี่ยวเลย หลังจากนั้นเราก็สานสัมพันธ์กันมา จัดกันไม่พักทุกวันได้ตลอด 1-2 เดือน เค้าเป็นคนที่ Sex appreal สูงมาก (IB มาขอดูรูปได้) จากนั้นคบกันได้ 1 เดือนก็เลิก เพราะไปกันไม่รอด ทุกครั้งที่มีอะไรกันแตกในตลอด นี่แหละฮะสิ่งที่ไม่เคยลืมได้เลยในชีวิต
ทุกวันนี้เป็นพี่น้องที่ดีต่อกันครับ จบ !!
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel