ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status: MARINA NAGASAWA
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 12177
โพสเมื่อ: Sun Aug 14, 2022 21:18
[RE: มาร์ติเนลลี่ ทดสอบกองหลังค่าตัว 80 ลป.]
MSL-DC5. พิมพ์ว่า:
[O]ISHITA[N] พิมพ์ว่า:
มีแต่คนบอกซื้อเลยไม่ใช่เงินเรา
แต่ลองมองสภาพเด้ดวู้ดในทีมตอนซื้อก็คิดแบบนี้ทั้งนั้น ลูกากู115ล้านงี้ ถึงเวลาเล่นไม่ดี ค่าเหนื่อยก็แพงปล่อยก็ขาดทุน  

ผมเห็นส่วนใหญ่มีแต่คนบ่นนะครับที่จะซื้อ80ลป.ย้ำว่าส่วนใหญ่เลยนะผมแทบไม่เห็นใครบอกว่าอยากได้คุ้มแน่นอนสมราคาเลยหลักๆเห็นแต่ว่าแพงเกินไปอยากได้ตัวอื่นกัน  

ก่อนหน้าเกมเมื่อวานอะมีเยอะครับ คือบ่นแพงแต่ไม่ใช่เงินเรา อย่าไปแคร์
ผมก็ไม่ได้แคร์กำไรขาดทุนหรอก แค่ถ้าซื้อแพงไปก็เสริมจำนวนได้น้อย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 29 Jan 2011
ตอบ: 2770
โพสเมื่อ: Sun Aug 14, 2022 21:35
[RE: มาร์ติเนลลี่ ทดสอบกองหลังค่าตัว 80 ลป.]
เมื่อวานมาร์ตี้เล่นโคตรดี
จังหวะหยุด จ่าย พาบอล เบียด
ดูเนียน ไม่ฝืน

ส่วน โฟฟาน่าบอกตามตรงไม่เคยดูฟอร์ม
แต่กองหลัง 80 ลป(หรือ ยูโร?)
มันต้องเล่นได้ระดับ ออลสตาร์ของลีค
เพราะผมยังมองว่า ไม่ควรไม่กองหลังคนไหนถึง 80 ล.
ถ้ามันไม่ได้เล่นแบบฟานไดจ์
0
0
Arsenal in my heart....
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 13243
โพสเมื่อ: Mon Aug 15, 2022 19:17
มีแต่คนบอกซื้อเลยไม่ใช่เงินเรา
แต่ลองมองสภาพเด้ดวู้ดในทีมตอนซื้อก็คิดแบบนี้ทั้งนั้น ลูกากู115ล้านงี้ ถึงเวลาเล่นไม่ดี ค่าเหนื่อยก็แพงปล่อยก็ขาดทุน  

ผมเห็นส่วนใหญ่มีแต่คนบ่นนะครับที่จะซื้อ80ลป.ย้ำว่าส่วนใหญ่เลยนะผมแทบไม่เห็นใครบอกว่าอยากได้คุ้มแน่นอนสมราคาเลยหลักๆเห็นแต่ว่าแพงเกินไปอยากได้ตัวอื่นกัน  

ก่อนหน้าเกมเมื่อวานอะมีเยอะครับ คือบ่นแพงแต่ไม่ใช่เงินเรา อย่าไปแคร์
ผมก็ไม่ได้แคร์กำไรขาดทุนหรอก แค่ถ้าซื้อแพงไปก็เสริมจำนวนได้น้อย  

แม่สาวในลายเซ็นนายคือใคร ไม่เอาผมเขียวนะอันนั้รู้แล้ว
0
0
"I come from the 1% but i represent the 99%"

Thanathorn J.
ซุปตาร์ยูโร
Status: MARINA NAGASAWA
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 12177
โพสเมื่อ: Mon Aug 15, 2022 19:47
RIDER_V7 พิมพ์ว่า:

แม่สาวในลายเซ็นนายคือใคร ไม่เอาผมเขียวนะอันนั้รู้แล้ว  

MARINA NAGASAWA
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel