ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: ^_^
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Nov 2010
ตอบ: 5819
โพสเมื่อ: Sun Aug 14, 2022 04:08
[RE: [MU News]ข่าวดีมั้ง?(มั่ง)ราบิโอต]
Gong.gong พิมพ์ว่า:
ดูบาร์ซ่ามาเข้าใจเลยทำไมเทน ฮากถึงต้องการเดอ ยองขนาดนั้น ครองบอลเหนียวมาก แก้เพลสดี เอาบอลขึ้นหน้าเก่ง เลี้ยงบอลเก่ง แฟนแมนยูบอกจะเอาเนเวส หรือ ทิเลอมองแทน ผมบอกเลยคนละระดับ  

เดอ ยอง ผมก้ออยากได้น่ะครับ แต่มันปัจจัยหลายอย่างมากและไม่ได้ ucl ด้วยอาะครับประเด็น
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Rain & man Utd

ชมรมคลังความรู้ประวัติศาสตร์ - นิยายทั่วทุกมุมโลก คับผม
http://www.soccersuck.com/clubs/detail/64

[url=https://img.soccersuck.com/image/XuxaK8]
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: เชียร์ไปแบบเมิงๆเหอะ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 6372
โพสเมื่อ: Sun Aug 14, 2022 04:12
[RE: [MU News]ข่าวดีมั้ง?(มั่ง)ราบิโอต]
ต้องเลิกใช้ แมคไกว ชอ บรูโน่ แรช
หาคนมาแทนพวกนี้ เกมจะดีขึ้น
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status: แฟนน่อล ติ่งโด้ ชอบเมส เล่นแบบโครส
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2546
โพสเมื่อ: Sun Aug 14, 2022 04:14
Falcon_pee V 0.1 พิมพ์ว่า:
ดูบาร์ซ่ามาเข้าใจเลยทำไมเทน ฮากถึงต้องการเดอ ยองขนาดนั้น ครองบอลเหนียวมาก แก้เพลสดี เอาบอลขึ้นหน้าเก่ง เลี้ยงบอลเก่ง แฟนแมนยูบอกจะเอาเนเวส หรือ ทิเลอมองแทน ผมบอกเลยคนละระดับ  

เดอ ยอง ผมก้ออยากได้น่ะครับ แต่มันปัจจัยหลายอย่างมากและไม่ได้ ucl ด้วยอาะครับประเด็น  

แต่ผมพูดจริงๆนะ นักเตะแมนยู นอกจากโด้ กับ มาลาเซีย เล่นกันแบบดูไม่ตั้งใจเลยอ่ะ เหมือนไม่อยากชนะ คือถึงขนาดโดนเด็กอย่างมาลาเซียโวยเอาได้เนี่ย แย่นะ ส่วนลิซานโดรผมว่าเค้าเก่งนะ แต่จะเอามายืน CB ในลีคอังกฤษผมว่าเทนฮากออกจะอวดดีไปหน่อย เอาไปยืน LB แล้ว inverted fullback ยังดีซะกว่่า ดูมา 2 เกมละเบียดก็สู้ไม่ได้ ลูกกลางอากาศเอาแค่เจอเวลเบคยังแย่ วารานกองกลังดีๆทำไมไม่ใช้ไม่เข้าใจทั้งๆที่ก็มีตัวบิ้วอัพเกมอย่างแมคไกวอยู่แล้ว
3
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: ^_^
เข้าร่วม: 03 Nov 2010
ตอบ: 5819
โพสเมื่อ: Sun Aug 14, 2022 04:21
Falcon_pee V 0.1 พิมพ์ว่า:

แต่ผมพูดจริงๆนะ นักเตะแมนยู นอกจากโด้ กับ มาลาเซีย เล่นกันแบบดูไม่ตั้งใจเลยอ่ะ เหมือนไม่อยากชนะ คือถึงขนาดโดนเด็กอย่างมาลาเซียโวยเอาได้เนี่ย แย่นะ ส่วนลิซานโดรผมว่าเค้าเก่งนะ แต่จะเอามายืน CB ในลีคอังกฤษผมว่าเทนฮากออกจะอวดดีไปหน่อย เอาไปยืน LB แล้ว inverted fullback ยังดีซะกว่่า ดูมา 2 เกมละเบียดก็สู้ไม่ได้ ลูกกลางอากาศเอาแค่เจอเวลเบคยังแย่ วารานกองกลังดีๆทำไมไม่ใช้ไม่เข้าใจทั้งๆที่ก็มีตัวบิ้วอัพเกมอย่างแมคไกวอยู่แล้ว  

ใช่ครับมาลาเซียใจมันได้เลย ผมก็มองอย่างที่ท่านมองครับ
คือ อย่างน้อย ชอร์โดนกดดันบ้าง ตอนนี้เตเลส ก็ออกไปแล้วเซนเตอร์ก็เหลือยังไม่ขาด แมคไกว ลินเดอเลิฟ วาราน ไบยี่ ฟ.โจน ตั้ง 5 ตัว ยังไม่รวมพวกดาวรุ่งอีก ต้องขยับมาติเนซ แล้วครับ โดนไปตั้ง 2 นัด ยังไม่เจอพวกตัวใหญ่ๆ
นูเยซ ฮาลันด์ เคน น่ะครับ
แก้ไขล่าสุดโดย Falcon_pee V 0.1 เมื่อ Sun Aug 14, 2022 04:22, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
Rain & man Utd

ชมรมคลังความรู้ประวัติศาสตร์ - นิยายทั่วทุกมุมโลก คับผม
http://www.soccersuck.com/clubs/detail/64

[url=https://img.soccersuck.com/image/XuxaK8]
นักเตะกลางซอย
Status: ้hectorrrrrr
เข้าร่วม: 16 Nov 2009
ตอบ: 6465
โพสเมื่อ: Sun Aug 14, 2022 05:03
[MU News]ข่าวดีมั้ง?(มั่ง)ราบิโอต
ได้ราบิโอต ขาดอิคาดี้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะกลางซอย
Status: การเมืองกับแมนยูไม่รู้อะไรเน่ากว่ากัน
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 1737
โพสเมื่อ: Sun Aug 14, 2022 07:04
[MU News]ข่าวดีมั้ง?(มั่ง)ราบิโอต
เอามาสร้างปัญหาเพิ่ม 5555+
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel