ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 15 Sep 2010
ตอบ: 362
โพสเมื่อ: Sun Aug 14, 2022 10:19
ten Hag "We need new players"
มีทางเลือกเดียว จ่ายหนักๆ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Gooners
ผู้ช่วยแมวมอง
Status: You only Live once
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 26503
โพสเมื่อ: Sun Aug 14, 2022 11:18
[RE: ten Hag "We need new players"]
สัมภาษณ์งี้บอร์ดซวย เจรจายาก เจอบวกราคา/เงื่อนไขการจ่ายเงินไม่ได้เปรียบแน่นอน

ตลาดเหลือเวลาราวๆ 18 วัน ถ้าเร่งปิดดีลตามลิสท์ผมว่าทันถมเถ

ปัญหาคือบอร์ดจะเอาด้วยรึเปล่า กรณีต่อรองน้อยลงเพื่อให้นักเตะเร็วขึ้น
0
0
I choose to live, not just exist.

แข้งบุนเดสลีกา
Status: Hello
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 13069
โพสเมื่อ: Sun Aug 14, 2022 11:37
[RE: ten Hag "We need new players"]
darklike พิมพ์ว่า:
Refrigerator พิมพ์ว่า:
คุณภาพนักเตะผมว่าไม่ไหวจริงๆ ครับ ทั้งตัวจริงแหละสำรอง ควรโล๊ะๆออกไปเกือบครึ่งทีมแหละ ให้คล์อปเป๊ป มาคุมตอนนี้ก็ลำบากครับ  

ผมเห็นด้วยตรงเป๊ป แต่ไม่เห็นด้วยตรงคล็อปครับ ผมว่าถ้าเป็นคล็อป และ คอนเต้ น่าจะหาแผนที่เหมาะกับนักเตะก่อนและค่อยๆใส่ระบบตามหลัง ตัวแมนยูตอนนี้ผมว่าไม่ได้แย่กว่าตอนคล็อปคุมแรกๆเลยนะ สองนัดนี้ผมว่าแท็กติกประมาทไป และผู้เล่นเล่นไม่ได้  

คลอป คอนเต้ น่าจะปรับตัวได้ไวกว่าเห็นด้วยครับ เป๊ปคงต้องใช้2-3ตลาดน่าจะปรับได้
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel