ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 May 2011
ตอบ: 4271
โพสเมื่อ: Wed Aug 10, 2022 23:34
[RE: ถามคนภาคเหนือ สาวมช vs สาวพายัพ]
หลังๆมา มช แยงตากว่าจัดๆครับ แต่ก่อน พายัพแจ่มจริง ไกลแต่ไหนก้ไปหาได้ หลังๆมาหากินแถมหลัง ม ดีกว่า

แตกประเด็น มช : มะก่อนแอ็คบาคือสุดจริง หลังๆมาไม่ค่อยแจ่มแฮะ คณะอื่นดีกว่าเยอะ

และสุดท้ายทุกวันนี้จบที่คณะศึกษาครับ คุณครูดุนะ แต่ส่งการบ้านประจำก็ไม่ดุเลย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวยุโรป
Status: 손주연: 이젠 날 안 묶어둘래 좀 더 자유롭게 진짜 날 찾을래
เข้าร่วม: 07 Aug 2008
ตอบ: 17010
โพสเมื่อ: Wed Aug 10, 2022 23:44
[RE: ถามคนภาคเหนือ สาวมช vs สาวพายัพ]
ตั้งแต่มี IG ผมว่าสาวๆอัพเวลจากสมัยมัธยมเร็วมาก ไม่น่าหนีกันหรอก

สมัยผมเรียน ม.ตจว.เหมือนกัน สาวคณะผมมีแต่แนวเซอร์ๆ ผมยาวฟูๆรุงรัง แบบดากานดาในเพื่อนสนิท

สมัยนี้ รุ่นน้องแม่งยังแจ่มกว่าพวกคณะมนุษย์ที่เด็ดๆสมัยผมอีก
แก้ไขล่าสุดโดย RedSaber เมื่อ Wed Aug 10, 2022 23:45, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
우주소녀: LAST SEQUENCE
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2015
ตอบ: 191
โพสเมื่อ: Thu Aug 11, 2022 00:12
[RE]ถามคนภาคเหนือ สาวมช vs สาวพายัพ
tstcum3u พิมพ์ว่า:
prachya11 พิมพ์ว่า:
varsache พิมพ์ว่า:
เดียวนี้ตัวแจ่มๆ พายัพไม่ค่อยมีแล้วครับ ม.ช.เค้า ภาคพิเศษรับตรงเยอะ ไม่เหมือนเมื่อก่อนแล้ว มาอยู่ ม.ช.กันหมดแล้ว  

เดี๋ยวนี้แจ่มๆอยู่อีค่อนหรือแอคบามากกว่ากันครับ  

แอคบา overrated นะ ของจริงต้อง มนุษย์กับแถวๆละแวกนั้น
Edit นี่คือ10ปีก่อนนะตอนนี้ผมไม่รู้ละ ทุกคน woke กันหมดละมั้ง  
+1 คอมเม้นท่านเลยฮะ คณะมนุษย์ศาสตร์นี่แต่คนละดีๆทั้งนั้น
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 03 Oct 2020
ตอบ: 910
โพสเมื่อ: Thu Aug 11, 2022 01:05
ผมคนกรุงเทพ มาขอนั่งเก็บข้อมูลเงียบๆครับ

0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 3777
โพสเมื่อ: Thu Aug 11, 2022 07:30
tstcum3u พิมพ์ว่า:
prachya11 พิมพ์ว่า:
varsache พิมพ์ว่า:
เดียวนี้ตัวแจ่มๆ พายัพไม่ค่อยมีแล้วครับ ม.ช.เค้า ภาคพิเศษรับตรงเยอะ ไม่เหมือนเมื่อก่อนแล้ว มาอยู่ ม.ช.กันหมดแล้ว  

เดี๋ยวนี้แจ่มๆอยู่อีค่อนหรือแอคบามากกว่ากันครับ  

แอคบา overrated นะ ของจริงต้อง มนุษย์กับแถวๆละแวกนั้น
Edit นี่คือ10ปีก่อนนะตอนนี้ผมไม่รู้ละ ทุกคน woke กันหมดละมั้ง  

แอคบาคนสวยเยอะกว่าครับ แต่ส่วนใหญ่สวยกลางๆไม่โดดเด่นมาก

มนุษย์นี่สวยน้อยกว่า แต่คนสวยก็สวยจัดๆไปเลย คนหน้าตาธรรมดาก็ธรรมดาไปเลย
1
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 1813
โพสเมื่อ: Thu Aug 11, 2022 07:37
มช น่ารักๆ เยอะครับรับประกัน พายัพก้มีบ้างครับแต่จะเป็นแบบถ้าสวยก็คือ

ทรงพริตตี้อะไรงี้เลยครับ ส่วนมช จะออกแนวๆ เนิร์ดๆ น่ารักๆ เซอร์ๆๆ ครับ

0
0
ขี้ฟ้องอีกแล้ววววว ง้อววววว

นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 3372
โพสเมื่อ: Thu Aug 11, 2022 09:20
ก็คล้ายกับที่พี่โน๊สพูด แต่ออกเป็นค่าเฉลี่ยมากกว่า สาวมชจะเป็นแบบเด็กเรียนขาวๆหมวยๆอาจจะคล้ายกับเด็กเรียนสวยๆจุฬา ส่วนสาวพายัพยิ่งเมื่อก่อนคือเด็กรวยหาที่เรียนแต่งตัวแรง ก็จะดูสวยเผ็ดอาจคล้ายเอกชนแพงๆในกรุงเทพ ส่วนราชภัฏค่าเรียนไม่แพงจึงถูกดูว่าอาจสวยแต่ไม่ได้ดูรวยเหมือนพายัพ ซึ่งที่พูดไปก็แค่ค่าเฉลี่ย ทุกสถานบันมีหมด ทั้งสวยเรียบร้อย สวยเอ็กจัด หรือสวยพื้นเมือง มีหมด
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel