ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: ลูกรัก FA
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 08 May 2021
ตอบ: 3457
โพสเมื่อ: Wed Aug 10, 2022 15:16
[RE: สนไหม? ผีถูกเสนอโอกาสคว้า "โอบา"]
Ochiro พิมพ์ว่า:
Verizon พิมพ์ว่า:
ดูสารคดี all or nothing ของน่อลแล้ว อยากบอกแมนยูว่าอย่าเอาเลยครับ

ปัญหาจากคู่แม็คเฟร็ดก็พอแล้ว อย่าเอาปัญหาจากโอบาไปเพิ่มอีก  

ท่านแฟนไก่ใช่มั้ย อยากสอบถามทำไมถึงดูสารคดีของปืนหรอครับ ทั้งๆที่น่าจะไม่เผาผีกันของทั้งสองสโมสร  

หาอะไรเกี่ยวกับฟุตบอลดูไปเรื่อยครับ สารคดีสนุกนะครับได้เห็นเบื้องหลังที่คิดว่าหาดูที่ไหนไม่ได้แล้ว
อีกอย่างผมไม่ได้เกลียดอาร์เซน่อลนะ เพื่อนผมคนนิสัยดีๆ ก็เชียร์ปืนกันเยอะ มีแค่แซวกันบ้างตามประสา
ผมเชียร์ทีมชาติเยอรมันด้วยแล้วเมื่อก่อนนักเตะปืนมีตัวทีมชาติเยอรมันเยอะมาก แช่งไม่ลงครับ 555

หมายเหตุ ตอนหน้าสารคดีเกี่ยวข้องกับโอบาโดยตรงก็อยากเห็นมุมมองนักเตะเหมือนกัน
แต่สำหรับคนนอกอย่างผม คิดว่าอาร์เตต้าทำถูกครับที่ปล่อยโอบาออกไป ไม่งั้นจะเสียการควบคุมนักเตะ
เด็ดขาดแบบเฟอร์กี้เลยครับนักเตะเก่งแค่ไหนทำสปิริตทีมเสียก็ต้องไป

แก้ไขล่าสุดโดย Verizon เมื่อ Wed Aug 10, 2022 15:18, ทั้งหมด 1 ครั้ง
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
แข้งดัทช์ลีก
Status: ถ้านายกลัวเมีย---V นายอย่ามาคุยกับเราเลย
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 10808
โพสเมื่อ: Wed Aug 10, 2022 15:45
[RE: สนไหม? ผีถูกเสนอโอกาสคว้า "โอบา"]
เพิ่งย้ายไป แค่ครึ่งปี จะดึงกลับมาแล้วรึ
0
0

ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 25 Apr 2009
ตอบ: 22979
โพสเมื่อ: Wed Aug 10, 2022 16:31
สนไหม? ผีถูกเสนอโอกาสคว้า "โอบา"
จัดไป ปิแอร์-เอเมอริค โอบาเมยอง, เมมฟิส เดอปาย, มิราเล็ม ปานิช, แซร์จินโญ่ เดสต์ ผมว่ายกระดับทีมได้

โอบาเมยอง

เดอปาย - อีริกเซ่น - ซานโช่

เฟร็ด - ปานิช

มาลาเซีย - มาร์ติเนซ - วาราน - เดสต์

เด เคอา

โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 15 Mar 2020
ตอบ: 3079
โพสเมื่อ: Wed Aug 10, 2022 16:48
Ochiro พิมพ์ว่า:
Verizon พิมพ์ว่า:
ดูสารคดี all or nothing ของน่อลแล้ว อยากบอกแมนยูว่าอย่าเอาเลยครับ

ปัญหาจากคู่แม็คเฟร็ดก็พอแล้ว อย่าเอาปัญหาจากโอบาไปเพิ่มอีก  

ท่านแฟนไก่ใช่มั้ย อยากสอบถามทำไมถึงดูสารคดีของปืนหรอครับ ทั้งๆที่น่าจะไม่เผาผีกันของทั้งสองสโมสร  

ผมว่า สารคดี all or nothing มันทำดีอยู่นะครับ

ผมแฟนแมนยู ผมดูทุกทีมที่ทำนะ (Man City, TOT , Juventus , Brazil , Arsenal)

ผมว่าการเห็นเบื้องหลังพวกนี้ มันเปิดอีกมุมนึง

แล้วก็ ผมว่า แฟนทีมไร ก็ดูได้หมดนะครับ ผมแฟนผี ดู Make us dream ของพี่เจิดเลย

หรือสารคดี เกี่ยวกับ ฮิลส์โบโร่
0
0
♫ “I don’t care about Ronny,

Ronny doesn’t care about me.

“All I care about is MUFC.”♫
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 02 Aug 2021
ตอบ: 1054
โพสเมื่อ: Wed Aug 10, 2022 17:14
ผมดูทุกอัน มันสนุกมากเลยนะ คือเราไม่ได้สัมผัสความเป็นจริงนอกสนามบอลเลยว่ามันผ่านอะไรกันมาบ้าง กว่าจะออกมาเป็นผลการแข่งขันในแต่ละเกม อีกอย่างนึงเค้าทำสารคดีดีมากเลย

เพื่อนผมที่เป็นครูพละบ้านนอก ยอมซื้อสารคดี พวกนี้เปิดให้เด็กนักกีฬาดู ไม่ใช่แค่บอลนะ พวกทีมเกม เรียนรู้ได้หมดเลย เปิดกว้างและีประโยชน์มากๆ
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 13 Jul 2008
ตอบ: 10678
โพสเมื่อ: Wed Aug 10, 2022 17:59
“ผีแดง รับซื้อของเก่า” แมนยูเปิดตัวธุรกิจใหม่อย่างเป็นทางการ รับซื้อนักเตะแก่ ทีมไหนนักเตะเกิน อยากปล่อยตัวเก่า หรือนักเตะมีอายุเยอะอยากเล่นบอลพรีเมีย ติดต่อได้ที่ “โอล” แทรพฟอด
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: MES QUE UN CLUB
เข้าร่วม: 22 Apr 2007
ตอบ: 15843
โพสเมื่อ: Wed Aug 10, 2022 18:13
จัดไปแมนยู
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel