ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
โค้ช C-License
Status: Middle fingers up if you don't give a f**k
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Apr 2010
ตอบ: 39795
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 09:08
[RE: การwarของแฟนบอล ที่เดือดสุดๆในsoccersuck]
Kurt Bunker พิมพ์ว่า:
เอาจริงๆก็ war กันเดือดหลายรอบ ตอนนี้รอบาซ่าลงทะเบียนนักเตะได้หมดก่อน แฟนๆบาซ่าน่าจะเก็บกระสุนไว้ยิงกลับใส่แฟนๆบางทีมอีกเพียบ  

ให้พวกผมได้อยู่แบบสงบๆบ้างเถอะครับ
ช่วงนี้มู้ข่าวมีแต่คนมาด่า หาสาระสำคัญแทบไม่ได้เลย 55555
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

SAVE OF THE CENTURY !!

นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 7429
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 09:11
[RE]การwarของแฟนบอล ที่เดือดสุดๆในsoccersuck
beckham248 พิมพ์ว่า:
polza.bpy พิมพ์ว่า:
MildMind พิมพ์ว่า:
อันนั้นอันเดียวผมว่าน่าเกลียดสุดเลยนะ

คือหัวร้อน จนด่าทีมอื่นว่า kerry เนี่ย

แต่ก็นั่นแหละ เรื่องมันนานเเล้ว

แต่จำไม่ลืมบอกเลย

ปล. แผนชั่วๆ นี่ผิดกติกาไหมอ่ะอยากรู้จริงๆ  

มันก็ไม่ผิดกติกาหรอกครับ แต่ผมเป็นแฟนแมนยู ดูแล้วยังหงุดหงิดลูกกะตาเลย
นอนถ่วงเวลา เคาะไป เคาะมาด้านหลังแบบนั้น
ลงมาตั้งรับ8-9ตัว ทิ้งdemba ba ไว้ข้างหน้าตัวเดียว เงี้ย
ถ้าไม่นับว่าปีนั้นแฟนลิพูปากดีนะ ยังไงเชลซีก็ผิดนะแมตช์นั้นอะ (ไม่ใช่แฟนบอลผิดนะ ผิดที่แผนมู)  

เชลซีส่งกองหลังลงตัวจริงดาวรุ่งโทมัส คาลาส ซื้อมาลงนัดเดียว หลังจากนั้นหายไปตลอดกาล สำรองทั้งทีม โกลมือ2ชวาเซอร์

ถ้าจะโทษๆตัวเองเหอะ ไม่มีปัญญายิง แถมยังโดนยิง2ลูกอีก55555  

มันก็ผิดคู่อะ แฟนหงส์ไม่โทษเจอราด แฟนสิงห์ไม่โทษแผนรถบัส
ปีนั้นมันเลยด่ากันไปมา ทั้งๆที่ผิดคู่อยู่แล้วแมตช์นั้น  
สรุปผิดไม่ผิด
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
OTW
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: Life is too long. There are too many unwanted scen
เข้าร่วม: 18 May 2009
ตอบ: 2370
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 09:15
[RE: การwarของแฟนบอล ที่เดือดสุดๆในsoccersuck]
AZzuriSB พิมพ์ว่า:
polza.bpy พิมพ์ว่า:
อันนั้นอันเดียวผมว่าน่าเกลียดสุดเลยนะ

คือหัวร้อน จนด่าทีมอื่นว่า kerry เนี่ย

แต่ก็นั่นแหละ เรื่องมันนานเเล้ว

ปล. แผนชั่วๆ นี่ผิดกติกาไหมอ่ะอยากรู้จริงๆ  

มันก็ไม่ผิดกติกาหรอกครับ แต่ผมเป็นแฟนแมนยู ดูแล้วยังหงุดหงิดลูกกะตาเลย
นอนถ่วงเวลา เคาะไป เคาะมาด้านหลังแบบนั้น
ลงมาตั้งรับ8-9ตัว ทิ้งdemba ba ไว้ข้างหน้าตัวเดียว เงี้ย
ถ้าไม่นับว่าปีนั้นแฟนลิพูปากดีนะ ยังไงเชลซีก็ผิดนะแมตช์นั้นอะ (ไม่ใช่แฟนบอลผิดนะ ผิดที่แผนมู)  

เชลซีส่งกองหลังลงตัวจริงดาวรุ่งโทมัส คาลาส ซื้อมาลงนัดเดียว หลังจากนั้นหายไปตลอดกาล สำรองทั้งทีม โกลมือ2ชวาเซอร์

ถ้าจะโทษๆตัวเองเหอะ ไม่มีปัญญายิง แถมยังโดนยิง2ลูกอีก55555  

มันก็ผิดคู่อะ แฟนหงส์ไม่โทษเจอราด แฟนสิงห์ไม่โทษแผนรถบัส
ปีนั้นมันเลยด่ากันไปมา ทั้งๆที่ผิดคู่อยู่แล้วแมตช์นั้น  
สรุปผิดไม่ผิด  

นั่นดิ ผมตามอ่านมาหลายหน้า ตอนแรกบอกผิด สักพักบอกไม่ผิด ละก็บอกผิดคู่ ยังไงเนี่ย งง
1
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 15 May 2021
ตอบ: 1715
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 09:17
ได้กลิ่นคอนเท้น
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 10 Dec 2009
ตอบ: 2737
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 09:22
Macor พิมพ์ว่า:
เล่นอุดนี่เรียกว่าแผนชั่ว สกปรก เลยหรอ  

มันไม่ได้ผิดครับ และไอ้ที่ผมเรียกว่า แผนสกปรก ผมไม่ได้มีเจตนาใดๆนะ
เพราะปีนั้นเชลซีก็ยิงได้เยอะอยู่ แต่สื่อฝรั่ง แฟนบอลฝรั่ง เขาก็ใช้นะว่า
chelsea=dirty football 2013/2014 by J.Mourinho
คือไม่ได้มีเจตนาใดๆ พูดตามที่เขากล่าว และมันก็เป็นแบบนั้นจริงๆนี่ครับ นัดนั้นอะ
คนที่ดูสดทั่วโลก ที่ไม่ใช่แฟนหงส์ ยังสะ-บถ หรืออุทานด่าแทคติกมูเลย วันนั้นอะ
ึคลิป youtubeเพียบ ไปหาเอาครับ

ี  

ผมแฟนแมนยู ดูสดนัดนั้น ไม่สบถอะไรนะครับ และแผนมูก็ไม่ผิด ไม่ขยะ ไม่สกปรก

tactic เกมรับ มันผิดยังไง มีปัญญาก็เจาะให้ได้สิ ไม่ได้ทำผิดกติกาใดๆ ไม่ได้โกง

อคติเกินไปป่าวนายอ่ะ แบบนี้ทีมที่เล่นเกมรับ = สกปรก เหรอ??

คือไง บังคับทุกทีมห้ามเล่นเกมรับ ให้รุกอย่างเดียว ใช่ป่าว โค้ชแต่ละคนก็ต่างแผนการทำทีม

ละที่บอกแฟนหงษ์ไม่โทดเจิด แฟนสิงห์ไม่โทษแผนรถบัส

ถามจริง โทษแผนรถบัส โทษเพื่อ ??? แผนมันผิดยังไง แค่เล่นเกมรับ เกมรุกไม่มีปัญญาเจาะ ต้องชื่นชมแผนด้วยซ้ำเห้ย

ส่วนเจิดลื่น มันก็อุบัติเหตุ เชื่อว่าเจิดเป็นคนที่ไม่อยากแพ้นัดนั้นที่สุด จะให้โทษเจิดเพื่อ ??

คิดเยอะๆหน่อย
4
0

นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 15 Aug 2020
ตอบ: 1266
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 09:24
nOszillA พิมพ์ว่า:
เล่นอุดนี่เรียกว่าแผนชั่ว สกปรก เลยหรอ  

มันไม่ได้ผิดครับ และไอ้ที่ผมเรียกว่า แผนสกปรก ผมไม่ได้มีเจตนาใดๆนะ
เพราะปีนั้นเชลซีก็ยิงได้เยอะอยู่ แต่สื่อฝรั่ง แฟนบอลฝรั่ง เขาก็ใช้นะว่า
chelsea=dirty football 2013/2014 by J.Mourinho
คือไม่ได้มีเจตนาใดๆ พูดตามที่เขากล่าว และมันก็เป็นแบบนั้นจริงๆนี่ครับ นัดนั้นอะ
คนที่ดูสดทั่วโลก ที่ไม่ใช่แฟนหงส์ ยังสะ-บถ หรืออุทานด่าแทคติกมูเลย วันนั้นอะ
ึคลิป youtubeเพียบ ไปหาเอาครับ

ี  

ผมแฟนแมนยู ดูสดนัดนั้น ไม่สบถอะไรนะครับ และแผนมูก็ไม่ผิด ไม่ขยะ ไม่สกปรก

tactic เกมรับ มันผิดยังไง มีปัญญาก็เจาะให้ได้สิ ไม่ได้ทำผิดกติกาใดๆ ไม่ได้โกง

อคติเกินไปป่าวนายอ่ะ แบบนี้ทีมที่เล่นเกมรับ = สกปรก เหรอ??

คือไง บังคับทุกทีมห้ามเล่นเกมรับ ให้รุกอย่างเดียว ใช่ป่าว โค้ชแต่ละคนก็ต่างแผนการทำทีม

ละที่บอกแฟนหงษ์ไม่โทดเจิด แฟนสิงห์ไม่โทษแผนรถบัส

ถามจริง โทษแผนรถบัส โทษเพื่อ ??? แผนมันผิดยังไง แค่เล่นเกมรับ เกมรุกไม่มีปัญญาเจาะ ต้องชื่นชมแผนด้วยซ้ำเห้ย

ส่วนเจิดลื่น มันก็อุบัติเหตุ เชื่อว่าเจิดเป็นคนที่ไม่อยากแพ้นัดนั้นที่สุด จะให้โทษเจิดเพื่อ ??

ก็บอกอยู่ว่าเชลซีพิการ บุกแลกก็น่าจะยับสิครับ
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2247
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 09:24
พอมาอ่านย้อนหลังล่ะ ฮาชิบ เราเถียงกันเรื่องไม่เป็นเรื่อง
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 10 Dec 2009
ตอบ: 2737
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 09:26
RocketBoyV พิมพ์ว่า:
nOszillA พิมพ์ว่า:

ี  

ก็บอกอยู่ว่าเชลซีพิการ บุกแลกก็น่าจะยับสิครับ  

นั่นนะสิ เค้าก็ต้องมารับรอสวนอยู่แล้ว แค่มูมันรับแน่นมาก รอสวนตู้มเป็นประตู

ผมก็ไม่เข้าใจ มันสกปรก ชั่ว ตรงไหน กติกาก็ไม่ผิด ไม่มีปัญญายิงเค้าเอง ละมาว่าแผนชั่วมันก็เกินไปหน่อยนะ

นี่ผมแฟนแมนยูด้วยนะ ไม่ได้เกี่ยวไรกะสองทีมนี้เลย ผมยังมองว่ามันไม่ใช่อะ ตรรกะ แบบนี้
1
0

นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 2244
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 09:30
การwarของแฟนบอล ที่เดือดสุดๆในsoccersuck
อ่า.....กลิ่นควันในสงครามครั้งนั้นมันยังไม่เคยจางหายไปไหน นี่เอง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
นักเตะท้ายซอย
Status: บทเรียน คือ ประสบการณ์อันมีค่า
เข้าร่วม: 26 May 2009
ตอบ: 631
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 09:36
ได้กลิ่นวันวานแห่งความหลังนิดๆแล้ว
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: ไอ้ลูกแมวตัวเล็ก
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 3721
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 09:36
ฟุตบอล คือ ฟุตบอลครับ

ถ้าเล่นผิดกติกา ก็แบน ก็แจกใบ

แต่จะมาว่าแผนสกปรก หรือเป็นฟุตบอลสกปรกไม่ได้

โคตรสะใจ ย้อนกลับไปนึกถึงแล้วยังสะใจอยู่แม้จะผ่านมาเกือบสิบปีแล้ว

แก้ไขล่าสุดโดย indigoxblue เมื่อ Tue Aug 09, 2022 09:43, ทั้งหมด 2 ครั้ง
0
0
ไอ้แมวน้อย
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 10 Nov 2008
ตอบ: 11034
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 09:49

เล่นเกมส์รับผิดอะไร ?
0
0
I NO LONGER RECOGNISE MY CLUB
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 950
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 10:05
รอบต่อไปรอบาร์ซ่าลงทะเบียนนักเตะ ผมนี่รอดูเลย
0
0
ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status: Chelsea fan since 2001
เข้าร่วม: 06 Apr 2017
ตอบ: 9325
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 10:08
ถ้าแผนมูผิด FA เขาก็ปรับแพ้ไปแล้วดิ จะบ้าหรอ
0
0
แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 10 Nov 2018
ตอบ: 1960
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 10:13
ตั้งเเต่วันนั้น เบนเดียวที่ผมนับก็เหลือแค่

เบน ชะเเมงเมนดรี้้้้้้้้
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel