ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
ตลาดหนาวถ้าปืนคว้า คูลูเซฟสกี้ กับ กิมาไรส์ คิดว่าจะอยู่ในฐานะอะไรตอนนี้
ได้ตั๋ว UCL ปิดตลาดวันนี้ได้เลย จูนทีมรอแข่งอย่างเดียว
???
เสริมไปก็เปลือง ไม่ได้ไป UCL อยู่ดี ต้องหาตัวมาเพิ่มตอนนี้ถูกแล้ว
???
คะแนนทั้งหมด: 88
ผู้ตั้ง
นักเตะอบจ.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Sep 2007
ตอบ: 5114
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 07:12
[ARS] ถ้าปืนคว้า คูลูเซฟสกี้ กับ กิมาไรส์ คิดว่าจะอยู่ในฐานะอะไรตอนนี้
SigzHreat พิมพ์ว่า:
ที่มีอยู่ก็ดีอยู่แล้วไม่เห็นด้อยกว่าตรงไหน มั่นใจในของที่มีบ้าง move on เถอะครับ

ถ้าตำแหน่งนั้นเป็นจุดอ่อนก็อีกอย่าง นี่ไม่ใช่  

อะไรของคุณอย่ามั่วครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 09 May 2006
ตอบ: 2902
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 09:11
[RE: [ARS] ถ้าปืนคว้า คูลูเซฟสกี้ กับ กิมาไรส์ คิดว่าจะอยู่ในฐานะอะไรตอนนี้]
ผมว่ากิมาไรท์น่าจะใช้งานได้

แต่คิดว่าคูลูนี่ ถ้าไม่มีคู่มือใช้งานน่าจะเน่าได้เหมือนกัน เอามาลงก็ทับตัวหลักไปหมด

1
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 01 Feb 2009
ตอบ: 3602
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 10:59
[RE: [ARS] ถ้าปืนคว้า คูลูเซฟสกี้ กับ กิมาไรส์ คิดว่าจะอยู่ในฐานะอะไรตอนนี้]
ทำไมต้อง what if กับของที่เป็นอดีคและไม่ใช่ของเรา

...
เอาตามท่านว่า ผมก้ไม่เอาครับถ้าได้มาแล้วต้องเสีย ชาก้า(กัปตันนอกสนามไป)
หรือปัจจุบัน มีกิมาไร อาจไม่ได้ ซินเชนโก้ ทำให้ตาบาเรซ อยู่ต่อ ผมก็ว่าแย่อยู่ดี

สรุปปัจจุบันดีสุด เดินหน้าล่าแต้ม สร้างสปิริตทีมต่อไป

ป.ล. แม้จะได้2คนที่ท่านว่ามาตอนมกราคมปีก่อนก้ไม่ได้การันตีว่าจะจบTOP4
1
0
นักบอลถ้วย ก.
Status: RICE BABY RICE!!!
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 8404
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 11:14
ถ้าได้ตามนี่ตอนนั้น ตามความคิดผมก็คงได้ไปแล้ว พอไก่ได้คูลูก็ติดปีกเลย ไม่งั้นไก่ก็ร่วงยับเหมือนกัน

ส่วนกิมาไรส์อารมณ์คล้ายๆดีลอูอาร์ ปืนซื้อนักเตะลียงยากมาก โดนโก่งตลอด ขนาดมีสัมพันธ์ที่ดีมาบ้างตอนซื้อลากาแซต แต่เขาก็ไม่ได้มองเราเป็นคู่ค้าที่ดีเลย จังหวะนิวซื้อมันดีด้วยแหละครับ ปืนไม่ได้พร้อมจะยื่น ผมว่าสนใจจริง แต่ไม่ได้จะซื้อเดี๋ยวนั้นเลย
1
0

นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 22 Sep 2007
ตอบ: 5114
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 11:51
DoOOgKyoOOtE พิมพ์ว่า:
ทำไมต้อง what if กับของที่เป็นอดีคและไม่ใช่ของเรา

...
เอาตามท่านว่า ผมก้ไม่เอาครับถ้าได้มาแล้วต้องเสีย ชาก้า(กัปตันนอกสนามไป)
หรือปัจจุบัน มีกิมาไร อาจไม่ได้ ซินเชนโก้ ทำให้ตาบาเรซ อยู่ต่อ ผมก็ว่าแย่อยู่ดี

สรุปปัจจุบันดีสุด เดินหน้าล่าแต้ม สร้างสปิริตทีมต่อไป

ป.ล. แม้จะได้2คนที่ท่านว่ามาตอนมกราคมปีก่อนก้ไม่ได้การันตีว่าจะจบTOP4  

ผมพิมพ์สั้นไปเองครับ ไม่ใช่what if แค่จะส่ื่อถึงแผนเสริมและการคว้าโอกาสว่ายังรู้สึกโอเคอยู่ไหม ที่ยกมาเป็นตัวแทนของแนวรุกและกลางที่ปืนกำลัังหาอยู่ตอนนี้ ถ้าวางแผนได้มาก่อนก็จบงานได้ไวแถมเพิ่มโอกาสตั๋วUCL ตลาดนี้ก็ปิดได้ไว จะได้ซ้อมกันแน่นๆ แต่อย่างท่านว่าก็จริงถ้าได้กิมาไรส์มาอาจไม่ได้ซินเชนโก้ ทั้งหัวข้อภาษาคำถามและไม่อธิบายผมพิมพ์สั้นและไม่เครียล์เองต้องขออภัยด้วยครับ
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 26 Aug 2006
ตอบ: 1103
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 13:43
GoOnNeR_ReLoaD พิมพ์ว่า:
SigzHreat พิมพ์ว่า:
ที่มีอยู่ก็ดีอยู่แล้วไม่เห็นด้อยกว่าตรงไหน มั่นใจในของที่มีบ้าง move on เถอะครับ

ถ้าตำแหน่งนั้นเป็นจุดอ่อนก็อีกอย่าง นี่ไม่ใช่  

อะไรของคุณอย่ามั่วครับ  

ความคิดของผม ผมว่าตัวที่มีดีอยู่แล้วครับ ไม่ได้มั่วอะไร
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel