ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 10, 11
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 19 Oct 2013
ตอบ: 1212
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 02:14
[RE: [DOTA2] Stand-in Major Group Stageวันสุดท้าย + Tiebreak (ถ้ามี)]
ThEkOpZ999 พิมพ์ว่า:
Boom Vs LGD
ภาพ
Neon Vs SC ทัวร์ไหนนี่แหละ สมัย Skem แครี่
ชอบ Yopaj ตั้งแต่ทัวร์นั้นเลย โคตรฉายแสง

โคตรมันส์ SC เล่นเป็นเทพเจ้าเลยตอนนั้น แต่ Neon
เป็นทีมแรกที่เปิดแผลพระเจ้า

เมื่อพระเจ้าหลั่งเลือด เขาก็เป็นมนุษย์ธรรมดา 555  

จำได้wr ไล่ยิงtroll matum เกือบชนะละ ถ้าเอาtrollลง puppeyแมงโผล่มาhex 55

จำได้นัดนั้นใส่neon ได้6ต่อ เกือบได้ละนิดเดียว
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 23 Sep 2013
ตอบ: 5072
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 07:29
[RE: [DOTA2] Stand-in Major Group Stageวันสุดท้าย + Tiebreak (ถ้ามี)]
ทัวร์นี้23เล่นแทบไม่ได้เลย เอาเฉพาะทัวร์นี้นะ
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 10 Mar 2022
ตอบ: 5228
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 08:43
ถูกแบนแล้ว
ลูกาเก้อ พิมพ์ว่า:
คนไทยใน Pro scene ระดับสูงมีแค่ Jab กับ 23

แพ้ทีแม่งโถมกันยับๆปากอย่างแจ๋ว

Toxic ในเกมส์กันเกินจนติดเป็นนิสัย

ถามว่าแย่มั้ยก็ไม่เห็นมีใครบอก 23เล่นดีทัวร์นี้สักคน

พลาดอะมันเห็นๆกันอยู่ละคนที่ดูอะ ให้เป็นหน้าที่ของทีมไปแก้ไขกันเองเหอะ

ลองดูอย่างปินอยดิ ผู้เล่นชาติตัวเองกากแค่ไหนมันก็ยังพากันอวย

ส่วนคนไทยแม่งใส่กันเองยับทั้งๆที่มีอยู่แค่ 2 คน

ถ้า Jab กับ 23 เป็นคนปินอยคงได้รับคำชมมากกว่านี้อ่ะ

ผลงานดีตลอดเหมือนรอพลาดอะ โผล่หัวออกจากรูมาใส่กันยับ  

คนไทยกว่า 90% ก็อวย 23กันมาตลอดนะ เชียร์กันตลอด ตามแช่ง T1 gabbi พวกที่ด่า23 มีแต่พวกปินอยกับ Gabbi fan ทั้งนั้น ลองไปดูในแชทดูครับ 23Garbage ด่าทั้งหน้า ท่านรับไม่ได้แน่ๆถ้าดูช่องแชทหลัก

แต่ทัวนี้คือหนักจริงครับ ถ้าคนจะด่าผมก็รับได้นะ ผมก็เชียร์คนไทยเหมือนกัน จะให้อวยตลอดมันก็ไม่ใช่อะ บางทีคนเขาด่าเพราะผิดหวัง แต่สุดท้ายลึกๆก็เชียร์คนไทยเหมือนกันหมดแหละ
แก้ไขล่าสุดโดย Cyclist เมื่อ Tue Aug 09, 2022 08:43, ทั้งหมด 1 ครั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 05 May 2010
ตอบ: 791
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 09:24
succubuzz พิมพ์ว่า:
Boom Vs LGD
ภาพ
Neon Vs SC ทัวร์ไหนนี่แหละ สมัย Skem แครี่
ชอบ Yopaj ตั้งแต่ทัวร์นั้นเลย โคตรฉายแสง

โคตรมันส์ SC เล่นเป็นเทพเจ้าเลยตอนนั้น แต่ Neon

เมื่อพระเจ้าหลั่งเลือด เขาก็เป็นมนุษย์ธรรมดา 555  

จำได้wr ไล่ยิงtroll matum เกือบชนะละ ถ้าเอาtrollลง puppeyแมงโผล่มาhex 55

จำได้นัดนั้นใส่neon ได้6ต่อ เกือบได้ละนิดเดียว  

น่าจะที่สิงค์โปร์
นักบอลถ้วย ง.
Status: 노지선의 말하셨지 인생을 즐겨라 ლ(´ڡ`ლ) #gifตัดเองทุกอันครับ
เข้าร่วม: 16 May 2021
ตอบ: 3641
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 13:06
Boom Vs LGD
ภาพ

neon vs sc ที่ one esports singapore major 2021 ครับ เกม 3 โคตะละ very epic
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1176
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 17:05
คนไม่ค่อยเกลียด 23 หรอกครับเอาจริง

แต่หมันไส้พวกอวยมากกว่า talon ก่อนหน้านี้เราก็เห็นๆกันอยู่

ว่า Q อะแบกของจริง ตอนแรกถูกเลือกไปในตำแหน่ง 5

แต่พอเล่น 4 จริงๆ แบกหลายๆต่อหลายเกมละ

ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 10, 11
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel