ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: ^_^
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Nov 2010
ตอบ: 5871
โพสเมื่อ: Mon Aug 08, 2022 03:13
[RE: [Mu News]ข่าว อเนาโตวิช และ เซสโก้]
chatchairito พิมพ์ว่า:
Falcon_pee V 0.1 พิมพ์ว่า:
chatchairito พิมพ์ว่า:

ดูทรงแล้วเอาจริง พี่ชายมายืนยันล่ะ เหมือนฮากแกรีเควสเองมั้งดีลนี้ หาหน้าตัวโรเตชั่น ผมเอานะถ้าไม่เกิน10mอ่ะ 33แล้วด้วย แต่เหมือนโบโลญ่าจะเรียกมากกว่านั้น คือก็เป็นไปได้ที่โด้จะไป เพราะเอาอเนามา คงไม่ใช่ตัวเลือกแรกแน่ๆ แต่ใจผมอยากให้ไปเอา อิวานโทนี่ มามากกว่า คงไม่แพงมากหรอกมััง  

ไม่ก้อไปดีล คราเวริด ลูวิน ของเอฟเลยไม่ดีกว่าอ่อครับ แต่ตอนนี้ต้องมองซ่อมกลางก่อนเลย ทนแมค เฟด ไม่ไหวแล้ว  

ผมก็ชอบนะ คัลเวิร์ตเลวิน แต่เอฟก็คงเรียกไม่น่าถูกแน่ๆ

ผมอยากได้ตัวที่อายุไม่30+อ่ะ แบบใช้ยาวๆ พวก30+ พอใช้ไปปีสองปีก็ต้องหาตัวใหม่อีก

ผมว่ามันมีนะ อายุไม่เยอะ ไม่แพงมาก แล้วพร้อมเป็นตัวโรเตชั่นอ่ะ แต่มาหาช่วงฤดูกาลเปิดกันแล้วไม่รู้จะมีไหม

แต่ความสำคัญตอนนี้คือ กลาง-หน้าเป้า-ริมเส้น-แบ็คขวา-ประตูมือ2  

ผมว่าแกนกลางน่าจะสำคัญสุดแล้วครับตอนนี้ ถ้าทนใช้คู่หูนรกแตกก้อเหมือนเดิมแน่นอน อารมเหมือนอ่านนิยายเล่มเดิมก้อจบแบบเดิม แมคโทมันคงไม่ดีำปกว่านี่แล้วละครับจากวันนี้เข้าบอลโง่ๆเสียฟาว์รโง่ๆ และเฟร็ดอีกฟอร์มไม่นิ่งเลยแล้วยิ่ง เทง ฮาค ว่าใช้เฟร็ดแบบตัวโฮลอัพ ด้วยมันจะกลายแบบเฟร็ดร่างยุคปลายโอเล่ที่ทำทุกอย่าง ตัด รับ ชน ส่งบอล โฮลอัพ ซึ่งเฟร็ดเล่นได้แค่ b2b ที่ดีหน่อย ผมก็ไม่เข้าใจว่า แมคโท เล่นแค่นี้ได้ลงเพราะอะไร???ทุกยุคด้วยน่ะ ถ้าไม่ซื้อจิงๆน่ะครับผมคิดว่า จับ
มาติเนซ เล่นกลางรับไปเลย แล้ววาง อิริค เปนตัวกลางหลังโน่ไป น่าจะดีกว่า คุ่หูนรกแตกเยอะ ส่วนหน้ามองๆตลาดรอบนี้อยากไปลองมอง หน้าอาร์บีที่ตัวสูงๆๆชาติเดนมาร์ก จำชื่อไม่ได้ 5555 และดอลเบิร์ก ของ นีซ นั่นเด็กอาแจ็คเก่า ครับ
แก้ไขล่าสุดโดย Falcon_pee V 0.1 เมื่อ Mon Aug 08, 2022 03:17, ทั้งหมด 2 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Rain & man Utd

ชมรมคลังความรู้ประวัติศาสตร์ - นิยายทั่วทุกมุมโลก คับผม
http://www.soccersuck.com/clubs/detail/64

[url=https://img.soccersuck.com/image/XuxaK8]
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 21 Apr 2008
ตอบ: 5902
โพสเมื่อ: Mon Aug 08, 2022 06:51
[RE: [Mu News]ข่าว อเนาโตวิช และ เซสโก้]
ไม่เอาอเนาโตวิชอะ เคยมีข่าวเหยียดผิวด้วย จะเอาพวกมีปัญหามาทำไม อายุก็เยอะแล้ว
0
0
THE THEATRE OF DREAMS
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 27436
โพสเมื่อ: Mon Aug 08, 2022 07:33
FI2eecIOM_BLuE พิมพ์ว่า:
FI2eecIOM_BLuE พิมพ์ว่า:
จะให้เซสโก้ตัวจริงและอเนาโตวิชสำรอง?

แบบนี้แสดงว่าโด้ไปแน่ๆใช่ป่ะครับ  

แต่พรี่โด้จะไปไหนละดิครับ  

นั่นสิครับ

ผมก็อยากให้แกไปๆสักทีนะ เพราะใจไม่อยู่แล้ว

ภาษากายตอนจบเกมส์นี่คือบอกทุกอย่างหมดเลย ประมาณว่า ตรุมาทำห่านอะไรที่นี่วะ ผมคิดแบบนั้นจริงๆ  

ผมปิดก่อนจบอีกพอมีคลิปมั้ยครับ  

ลองดูไฮไลท์ผมว่าอาจจะมีนะครับ ไม่แน่ใจเหมือนกัน
0
0
<___คนธรรมดา___>
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel