ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 21 May 2011
ตอบ: 12540
โพสเมื่อ: Mon Aug 08, 2022 00:26
[RE: ETH บอกมางี้ครับ]
1MOREGAMEs พิมพ์ว่า:
wizmacho พิมพ์ว่า:
ไม่ได้แปลว่าจะไม่ซื้อนะครับ มันแปลได้อีกอย่างว่า ซื้อมาอีกกี่ตัว ถ้าตัวที่มีเล่นไม่ดีขึ้น As a team ก็ห่วยเหมือนเดิม ถ้าทุกตัววันนี้เล่นเต็มที่แล้วแต่มันขาดอันนี้ค่อยว่ากัน นี่อะไรผิดพลาดส่วนตัวเต็มไปหมด  

ใช่ครับ แต่มันจั๊กจี้ตรงเราดู แมคโท แรช มาหลายปีแล้ว
มันไม่น่าดีไปกว่านี้แล้วครับ5555  

ผมตามด่าคู่นี้ตั้งแต่ฤดูกาลแล้ว มีหลายคนบอกก็ไม่มีตัวอื่นแล้วไง คือถ้าเล่นไม่ได้ก็ต้องวนดิ นี่ซื่อกับสองคู่นี้ เห็น ๆ อยู่ว่าเฟร็ดเล่นตรงหน้ากองหลังไม่ได้เรื่องเลย แต่พอดันไปหน้าเล่นดีกว่า แล้วอย่างวันนี้เอาแมคทอมไปเล่นหน้า ตอนจังหวะเอาบอลไปหน้าคือไม่เคยเห็นบักแมคทอมในจอ โผล่มาอีกทีทำบอลเสียตลอด สังเกตดูช่วงแมนยูบี้หนัก ๆ บักแมคทอมหายไปเลย ตัวทำลายเกมส์ฝั่งตัวเองชัด ๆ ผมว่านี่ยิ่งกว่าแมคไกวร์อีกอ่ะ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel