ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status: Electric Gypsy
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 1086
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 13:38
[RE: จังหวะ สุภโชค สปีดไปแอสซิสแรก]
rossoneri1989 พิมพ์ว่า:
AZALODIN พิมพ์ว่า:
ผู้ใหญ่บ้านหนองในเทียม พิมพ์ว่า:
แอบรู้สึกว่าการยืนตำแหน่งดีกว่าเจ

เพื่อนให้บอลไม่ยากเท่า  

เห็นด้วยเช่นกันครับ ผมว่าข้อเสียเจคือการยืนตำแหน่งตอนไม่มีบอลนี่แหละ แต่ที่เคยฟังเจ้าตัวให้สัมภาษณ์ก็ดูจะมั่นใจในตัวเองว่าให้เพื่อนจ่ายมาได้เขาเอาตัวรอดได้ในตำแหน่งที่เขายืนอยู่ เลยไม่รู้ว่าจริงๆแล้วมันโอเคมั้ย
แต่ถ้าแบบที่แฟนบอลแบบเราๆดูจากหน้าจอก็คิดกันไปว่ายืนไม่ดีเลยได้บอลน้อย  

ผมก็ดูวิธีการเล่นเจ คือเจบอกเอาตัวรอดได้ แต่มันต้องเสียเวลาพลิกซ้ายขวาหลบ มันทำให้เกมที่เพื่อนต่อกันมาลื่นๆมันมาดูชงักที่เจครับ เพื่อนเลยไม่ค่อยส่งด้วยประกอบกับยืนตำแหน่งไม่ดี ตั้งแต่ซัปโปโรและ ที่ผมสังเกตนะ  

แบบนี้จริงๆครับอย่างที่ท่านว่าเลย เราเห็นตรงกัน แฟนบอลอย่างเราก็ได้แค่ช่วยลุ้นให้เจ้าตัวพัฒนาไปเรื่อยๆ แต่จะไปถึงระดับไหนก็อยู่ที่เจ้าตัวแล้ว
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel