ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 16940
โพสเมื่อ: Thu Jul 28, 2022 14:01
เน้นวิ่งอย่างเดียวซิกแพคขึ้นได้ไหมครับ
ได้ครับ ผมคนเป็นผอมลีน แต่มันไม่สวยเหมือนนายแบบ

ผมวิ่งสัปดาละสาชั่วโมง วิ่งช้าๆนะครับโซนเบินไขมัน

ครั้ชสัปดาละ10นาที ก็พอจะมี6แพคบ้าง แต่ไม่สวยเหมือนโอซิล

โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
แขวนสตั๊ด
Status:
เข้าร่วม: 15 Oct 2009
ตอบ: 66522
โพสเมื่อ: Thu Jul 28, 2022 14:58
[RE: เน้นวิ่งอย่างเดียวซิกแพคขึ้นได้ไหมครับ]
มีคนรู้จักคนนึง กินอาหารเน้นโปรตีน วิ่งเกือบทุก แต่ก็ไม่ได้เยอะ 2-5 โล

ร่างกายแม่งผอมนะ แต่ลงพุง
1
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 23 Jun 2008
ตอบ: 8013
โพสเมื่อ: Thu Jul 28, 2022 15:25
[RE: เน้นวิ่งอย่างเดียวซิกแพคขึ้นได้ไหมครับ]
น้อยครับ ผมวิ่งน้ำหนักลงเยอะ เเค่พุงหายเเต่ไม่มีกล้ามท้อง
จริงอยู่ทุกคนมีกล้ามเนื้อตรงนั้น เเต่มันไม่ได้จะชัดทุกคน
1
0
นักบอลถ้วย ง.
Status: จิ้งจกเสพความเหงา
เข้าร่วม: 18 Feb 2021
ตอบ: 7458
โพสเมื่อ: Thu Jul 28, 2022 15:34
[RE]เน้นวิ่งอย่างเดียวซิกแพคขึ้นได้ไหมครับ
เอซีมิลาน พิมพ์ว่า:
บอกไมไ่ด้ครับ​ พื้นฐานร่างกายก่อนเริ่มวิ่งเป็นยังไงครับ​
กล้ามเนื้อเยอะขนาดไหน

ผมทำมาแล้วนะครับ​ ผอมจน​ skinny fat คือผอมจนลงพุง​ ผมวิ่งอย่างเดียว
จนกล้ามเนื้อหายไปหมด​ sixpack​ก็ไม่เห็น​ เพราะวิ่งอย่างเดียวเล่นหน้าท้องวันละหลายครั้ง​ ไม่ได้เวทเพื่อสร้างกล้ามเนื้อ วิ่งให้ตาย​ ซิทอัพยังไงก็ไม่ขึ้น

ตอนนี้เวททั่วไปเพื่อเพิ่มมวลร่างกายและฮอน์โมนเพศชาย​ เห็นเป็นรูปร่างแล้ว​ และจะทำต่อไป​พร้อมจะบอกคนอื่นๆเสมอว่า​ ผมเจอมาแล้ว​ วิ่งอย่างเดียว​ วิ่งจนผอม​ยังไงก็ไม่เห็น​ sixpack​ ถ้าเป็นคนที่วิ่งอย่างเดียวจริงๆ

วิ่งอย่างหนักหน่วง​ ลดฮอร์โมนเพศชายลง=กล้ามเนื้อค่อยๆหายไปเรื่อยๆ​ และร่างกายจะกักเก็บสะสมไขมันได้ดีขึ้น  
กล้ามเนื้อหาย ฮอโมนเพศชายลดลง
ร่างกายสะสมใขมันได้ดี
ผมเพิ่งรู้นะเนี่ย มีหมอเคยบอกว่า คนผอมน่ากลัวกว่าคนอ้วน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 1987
โพสเมื่อ: Thu Jul 28, 2022 15:43
เน้นวิ่งอย่างเดียวซิกแพคขึ้นได้ไหมครับ
ซ้ำ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
แก้ไขล่าสุดโดย Fairlady เมื่อ Thu Jul 28, 2022 15:47, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 1987
โพสเมื่อ: Thu Jul 28, 2022 15:47
ไม่แน่ใจเหมือนกันครับ แต่ตอน 20 ต้นๆ
ผมเตะแต่บอล อาทิตย์นึง 5 วันขั้นต่ำ
เตะวันละ เฉลี่ย 45 นาที 7 นาที 2 หลัง
sixpack ก็ขึ้นอยู่ นะครับ

ไม่รู้มันขึ้นได้ไง เพราะไม่ได้ออกกำลังหน้าท้องเท่าไหร่
1
0
แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 13 Oct 2009
ตอบ: 9333
โพสเมื่อ: Thu Jul 28, 2022 16:21
Zone Alone62 พิมพ์ว่า:
เอซีมิลาน พิมพ์ว่า:
บอกไมไ่ด้ครับ​ พื้นฐานร่างกายก่อนเริ่มวิ่งเป็นยังไงครับ​
กล้ามเนื้อเยอะขนาดไหน

ผมทำมาแล้วนะครับ​ ผอมจน​ skinny fat คือผอมจนลงพุง​ ผมวิ่งอย่างเดียว
จนกล้ามเนื้อหายไปหมด​ sixpack​ก็ไม่เห็น​ เพราะวิ่งอย่างเดียวเล่นหน้าท้องวันละหลายครั้ง​ ไม่ได้เวทเพื่อสร้างกล้ามเนื้อ วิ่งให้ตาย​ ซิทอัพยังไงก็ไม่ขึ้น

ตอนนี้เวททั่วไปเพื่อเพิ่มมวลร่างกายและฮอน์โมนเพศชาย​ เห็นเป็นรูปร่างแล้ว​ และจะทำต่อไป​พร้อมจะบอกคนอื่นๆเสมอว่า​ ผมเจอมาแล้ว​ วิ่งอย่างเดียว​ วิ่งจนผอม​ยังไงก็ไม่เห็น​ sixpack​ ถ้าเป็นคนที่วิ่งอย่างเดียวจริงๆ

วิ่งอย่างหนักหน่วง​ ลดฮอร์โมนเพศชายลง=กล้ามเนื้อค่อยๆหายไปเรื่อยๆ​ และร่างกายจะกักเก็บสะสมไขมันได้ดีขึ้น  
กล้ามเนื้อหาย ฮอโมนเพศชายลดลง
ร่างกายสะสมใขมันได้ดี
ผมเพิ่งรู้นะเนี่ย มีหมอเคยบอกว่า คนผอมน่ากลัวกว่าคนอ้วน  

ผอมมันก็มีหลาย​ type ครับ
ผอมแบบเห็นหน้าท้องชัด​
ผอมลงพุง

นักเพาะกายช่วงลดน้ำหนักถึงต้องใช้ยากันเพื่อรักษาฮอร์โมนไว้​ ไม่งั้นกล้ามหายแน่ๆ
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel