ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะลา ลีกา
Status: Cat Lover
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 5977
โพสเมื่อ: Thu Jul 07, 2022 19:45
[RE: [MUFC] Ronaldo ไม่ได้มีไว้ขาย]
Spoil
เซย์มายเนม พิมพ์ว่า:
DoriTozz พิมพ์ว่า:
AUZRY พิมพ์ว่า:
เรียกราคาเปล่าครับ ก็พี่โด้เล่นบอกอยากย้ายทีมอื่นจะเอาคงพร้อมจ่ายไม่แพงอะสิเพราะค่าเหนื่อยแกโหด

แมนยูจะปล่อยราคาถูกก็ไม่ได้ ไม่คุ้มแถมเสียหน้าอีก สตาร์อันดับ 1 ของทีมอยากไปก็จะไปง่ายๆคงไม่ได้

เดาว่าอยากปล่อยราคาประมาณที่ซื้อเข้ามา 10-15 ลป.  

ข่าวเชลซีพร้อมซื้อก็ราคานั้นละ 14 ล้าน

แต่ไม่อยากขายให้ในลีคละมั้ง  

น่าจะเรื่องคู่แข่งในลีคนี่แหละครับ แต่ทีมนอกลีคไม่มีทีมไหนจะเอาเลยครับ

ส่วนตัวผมอยากให้ไปเชลซีนะ ตามดูตามเชียร์ง่ายดีลีคเดิมเวลาเดิม  

ยังเชียร์ลงอีกเหรอท่าน  

55555 เอาจริงๆนะครับโคตรเซ็งเลย แต่ถ้าย้ายไปเชลซีผมคงได้ดูบ่อยๆ

แต่ถ้าไปทีมอื่นก็ไม่ตามไปดูแบบตอนมาดริด จูฟ แล้วครับ

ตอนนี้อยากให้น้องหมากน้องแรชปังๆมาก จะได้มูฟออนจากพี่แกแบบไม่ต้องสนใจแล้ว  

ทำน่าเกลียดสุดๆเลย ถ้าไม่ใช่เรื่องครอบครัวจริงๆอะนะ ไม่ดูไม่ตามแน่นอนอะผม ตั้งแต่มันออกจากแมนยูสาบานเลยว่าผมไม่เคยตามดู ละมาทำแบบนี้อีก ไปไหนก็ไปครับ นักเตะคนเดียว  

ผมอยากให้ขายๆไปเลยไม่อยากให้อยู่ต่อแล้ว ถ้าเหตุผลไม่มารายงานตัวซ้อมคือเรื่องครอบครัวจริง

แต่เรื่องอยากย้ายก็จริงเหมือนกัน มันจบละครับ แต่ผมคงต้องใช้เวลาทำใจหน่อย

ผมดูแกเกือบทุกนัดเลย บอลทีมชาติเนชั่นลีคเตะตี 2-3 ผมยังดู

หลังจากนี้จะให้รักให้ชอบแบบแต่ก่อนคงไม่แล้วครับ
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Hanni :: NewJeans

ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 06 Oct 2020
ตอบ: 7204
โพสเมื่อ: Thu Jul 07, 2022 19:49
[RE: [MUFC] Ronaldo ไม่ได้มีไว้ขาย]
Spoil
AUZRY พิมพ์ว่า:
เรียกราคาเปล่าครับ ก็พี่โด้เล่นบอกอยากย้ายทีมอื่นจะเอาคงพร้อมจ่ายไม่แพงอะสิเพราะค่าเหนื่อยแกโหด

แมนยูจะปล่อยราคาถูกก็ไม่ได้ ไม่คุ้มแถมเสียหน้าอีก สตาร์อันดับ 1 ของทีมอยากไปก็จะไปง่ายๆคงไม่ได้

เดาว่าอยากปล่อยราคาประมาณที่ซื้อเข้ามา 10-15 ลป.  

ข่าวเชลซีพร้อมซื้อก็ราคานั้นละ 14 ล้าน

แต่ไม่อยากขายให้ในลีคละมั้ง  

น่าจะเรื่องคู่แข่งในลีคนี่แหละครับ แต่ทีมนอกลีคไม่มีทีมไหนจะเอาเลยครับ

ส่วนตัวผมอยากให้ไปเชลซีนะ ตามดูตามเชียร์ง่ายดีลีคเดิมเวลาเดิม  

ยังเชียร์ลงอีกเหรอท่าน  

55555 เอาจริงๆนะครับโคตรเซ็งเลย แต่ถ้าย้ายไปเชลซีผมคงได้ดูบ่อยๆ

แต่ถ้าไปทีมอื่นก็ไม่ตามไปดูแบบตอนมาดริด จูฟ แล้วครับ

ตอนนี้อยากให้น้องหมากน้องแรชปังๆมาก จะได้มูฟออนจากพี่แกแบบไม่ต้องสนใจแล้ว  

ทำน่าเกลียดสุดๆเลย ถ้าไม่ใช่เรื่องครอบครัวจริงๆอะนะ ไม่ดูไม่ตามแน่นอนอะผม ตั้งแต่มันออกจากแมนยูสาบานเลยว่าผมไม่เคยตามดู ละมาทำแบบนี้อีก ไปไหนก็ไปครับ นักเตะคนเดียว  

ผมอยากให้ขายๆไปเลยไม่อยากให้อยู่ต่อแล้ว ถ้าเหตุผลไม่มารายงานตัวซ้อมคือเรื่องครอบครัวจริง

แต่เรื่องอยากย้ายก็จริงเหมือนกัน มันจบละครับ แต่ผมคงต้องใช้เวลาทำใจหน่อย

ผมดูแกเกือบทุกนัดเลย บอลทีมชาติเนชั่นลีคเตะตี 2-3 ผมยังดู

หลังจากนี้จะให้รักให้ชอบแบบแต่ก่อนคงไม่แล้วครับ  

อือหือ แสดงว่ารักจริงเลย ทำใจยากแต่ก็ต้องมูฟออนกันไปครับ ช่วยเชียร์ช่วยลุ้นแมนยูเราดีกว่า ปีหน้ามีทรงก็โอละ
1
0
แขวนสตั๊ด
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 23188
โพสเมื่อ: Thu Jul 07, 2022 19:58
ไม่ขาย ถ้าไม่ยื่นข้อเสนอมาหรือเปล่า

0
0
อสอหปรส.

ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 27391
โพสเมื่อ: Thu Jul 07, 2022 20:05
ไม่ได้มีไว้ขาย

แต่25ลป.เชิญเอาไปเลยครับ

0
0
<___คนธรรมดา___>
ดาวเตะลา ลีกา
Status: Loneliness is underrated.
เข้าร่วม: 09 Oct 2009
ตอบ: 7816
โพสเมื่อ: Thu Jul 07, 2022 20:15
ไม่อยากอยู่ก็ขายไป เดินหน้าสู่อนาคต
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: 2th Mai'
เข้าร่วม: 18 Oct 2007
ตอบ: 8470
โพสเมื่อ: Thu Jul 07, 2022 20:16
[MUFC] Ronaldo ไม่ได้มีไว้ขาย
ไม่ขาย = ไม่ได้สถิติ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 7143
โพสเมื่อ: Thu Jul 07, 2022 20:28
รีบปล่อยไปเหอะ พี่แกเห็นดิมาเรียเป็นไอดอล อย่างน้อยก็ดีนะระบบ ETH จะได้ไม่ต้องมีสตาร์เบอร์ใหญ่ในทีม

ลีคเดียวกันต่างลีคก็ปล่อยไปเหอะ
0
0

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 23 May 2021
ตอบ: 1603
โพสเมื่อ: Thu Jul 07, 2022 21:28
ถูกแบนแล้ว
น่าสงสารไม่ยอมปล่อย เพราะเขาไม่อยากตกต่ำ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel