ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
โค้ช A-License
Status: ไม่ได้มากมายเลย !!
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 38724
โพสเมื่อ: Thu Jul 07, 2022 13:06
[RE: คิดว่า เดอยอง เคือง บาซ่า ไหม]
Cafe1n พิมพ์ว่า:
แบบนี้ทั้งวันยังได้  

หน้าวิทย์ พิมพ์ว่า:
น่วมหมดแล้วนะ  

ก็เรามันทีมตัวร้าย

แก้ไขล่าสุดโดย แฟล็ปแจ็ค ยอดนักผจญภัย เมื่อ Thu Jul 07, 2022 13:07, ทั้งหมด 1 ครั้ง
5
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะตำบล
Status: Forca Barca !
เข้าร่วม: 05 May 2014
ตอบ: 1376
โพสเมื่อ: Thu Jul 07, 2022 13:06
[RE: คิดว่า เดอยอง เคือง บาซ่า ไหม]
น่วมหมดแล้วนะ
1
0

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 25 Dec 2020
ตอบ: 6911
โพสเมื่อ: Thu Jul 07, 2022 13:11
ถูกแบนแล้ว
เพื่อนติดตังเรา5000เรายังเคืองมันชิบหายเลย หน้ายังไม่อยากมอง

นี่ติด17ล้านยูโร หรือประมาณ500ล้านบาทอะ
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: We are pedo and อินเซว alliances
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 12249
โพสเมื่อ: Thu Jul 07, 2022 13:15
ไม่เคืองงับ

เพราะ เด ยอง รักพรี่ๆบาร์ซ่ามว๊ากกกกกก
0
0
google harriet robson injuries
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 25 May 2022
ตอบ: 281
โพสเมื่อ: Thu Jul 07, 2022 13:15
ถูกแบนแล้ว
เคืองแน่นอน

แต่ติดอยู่อย่างเดียวทีมที่ซื้อ นักเตะไม่อยากไปเพราะเอาตรงๆคือไม่ค่อยมีอนาคตเท่าไหร่

ถ้าลองเป็นทีมใหญ่ๆ ที่ลุ้นแชมป์ ดีลนี้น่าจะง่ายขึ้นละ

0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 5864
โพสเมื่อ: Thu Jul 07, 2022 13:16
killkill พิมพ์ว่า:
เอาแบบไม่โลกสวย ต่อให้รักขนาดไหน

ติดเงิน 17 ล้านปอนด์ แล้วไม่จ่าย ก็ทำให้เกลียดกันได้ครับ

อยู่ที่ จะโกรธ จะเกลียด ระดับไหน

ไม่ต้องโลกสวยหรอก นี่แค่สโมสรกับคน
ขนาดผัวเมียกัน ยังฟ้องหย่าเกลียดกันได้เพราะเงิน555
1
0

ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
ตอบ: 27376
โพสเมื่อ: Thu Jul 07, 2022 13:18
อาจจะไม่เคืองก็ได้ครับ

เพราะคนที่ตกลงไว้ก็ออกไปแล้ว คนที่บีบตอนนี้ แม้จะเป็น ปธ.สโมสรแต่ก็ไม่ใช่ตัวสโมสรเอง

พูดง่ายๆเป็นที่คนไม่ใช่ที่สโมสร

ไม่แน่ถ้าเดอยองย้ายจริงๆ อนาคตอาจจะย้ายกลับบาร์ซ่าอีกก็ได้
0
0
<___คนธรรมดา___>
แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 22 Jul 2010
ตอบ: 5653
โพสเมื่อ: Thu Jul 07, 2022 13:19
BRADY350V2 พิมพ์ว่า:
ผมว่าไม่เคืองอะ 55555 อันนี้พูดจริงๆครับ
เราๆฟังแค่จากข่าว เรื่องจริงคือบาซ่าติดเงินก็จริง
แต่หลังบ้านเค้าอาจจะเจรจาหาทางลงกันอยู่

แค่ยังหาข้อสรุปไม่ได้ มันเลยยังไม่มีข่าวออกมามากกว่า
ยิ่งฝั่งแมนยูก็บอก positive talk
ผมว่าบาซ่าเค้าก็ไม่ได้เจรจา ใจร้ายขนาดนั้นหรอก

เรื่องนี้มันมีกฏหมายเข้ามาเกี่ยวด้วย มันเลยอาจช้าแหละ
แค่ตอนจบผมว่าอาจต้องรอดูว่าจบยังไง

คือถ้าเดอยองอยู่ต่อก็คงไม่ได้ตรงส่วนนี้ และลดเงิน
แต่เค้าอาจให้สัญญาที่นักเตะรับได้ก็ได้

ถ้าเดอยองย้าย เดอยองก็อาจจะไม่ได้เงินตรงนี้เหมือนกัน
แต่แมนยูก็ให้ใกล้เคียงกับที่รับปัจจุบัน หรืออาจจะชดเชยให้นิดหน่อย

อีกจุดผมว่าในรายละเอียดน่าจะมีข้อกฏหมายเกี่ยวข้องเยอะ
มันเลยต้องคุยกันยาว แต่ส่วนตัวผมถึงบาซ่าจะออกข่าวแบบนั้น
แต่ผมไม่คิดว่าเค้าจะมีปัญหาอะไรกันนะ

วิเคราะห์ดีครับโอกาสเป็นไปได้หมดมีเรื่องกฏหมายมาเกี่ยวข้องด้วยเลยดูช้า ไอที่บอกบาร์ซ่าจะไม่จ่ายในสัญญาจ้างนี่แทบเป็นไปไม่ได้เลยยยย แฟรงกี้ฟ้องยังไงก็ชนะถ้าไม่จ่าย
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 09 Jan 2011
ตอบ: 1612
โพสเมื่อ: Thu Jul 07, 2022 13:21
โทรไปร้องให้กับเทนฮากทุกวัน
1
0
"Congratulations on signing the best coach in the world."LVG

จงเชื่อในปรัชญา
นักเตะตำบล
Status: KTBFFH
เข้าร่วม: 05 Dec 2021
ตอบ: 3401
โพสเมื่อ: Thu Jul 07, 2022 13:29
เดอยองเคืองรึป่าวไม่รู้ แต่ที่แน่ๆ แฟนแมนยูกับเชลซีเคืองแน่นอนครับ
0
0
อบรมขอไลเซนส์
Status:
ตอบ: 34697
โพสเมื่อ: Thu Jul 07, 2022 13:35
Photo-lomo พิมพ์ว่า:
ผมว่าไม่เคืองอะ 55555 อันนี้พูดจริงๆครับ
เราๆฟังแค่จากข่าว เรื่องจริงคือบาซ่าติดเงินก็จริง
แต่หลังบ้านเค้าอาจจะเจรจาหาทางลงกันอยู่

แค่ยังหาข้อสรุปไม่ได้ มันเลยยังไม่มีข่าวออกมามากกว่า
ยิ่งฝั่งแมนยูก็บอก positive talk
ผมว่าบาซ่าเค้าก็ไม่ได้เจรจา ใจร้ายขนาดนั้นหรอก

เรื่องนี้มันมีกฏหมายเข้ามาเกี่ยวด้วย มันเลยอาจช้าแหละ
แค่ตอนจบผมว่าอาจต้องรอดูว่าจบยังไง

คือถ้าเดอยองอยู่ต่อก็คงไม่ได้ตรงส่วนนี้ และลดเงิน
แต่เค้าอาจให้สัญญาที่นักเตะรับได้ก็ได้

ถ้าเดอยองย้าย เดอยองก็อาจจะไม่ได้เงินตรงนี้เหมือนกัน
แต่แมนยูก็ให้ใกล้เคียงกับที่รับปัจจุบัน หรืออาจจะชดเชยให้นิดหน่อย

อีกจุดผมว่าในรายละเอียดน่าจะมีข้อกฏหมายเกี่ยวข้องเยอะ
มันเลยต้องคุยกันยาว แต่ส่วนตัวผมถึงบาซ่าจะออกข่าวแบบนั้น
แต่ผมไม่คิดว่าเค้าจะมีปัญหาอะไรกันนะ

วิเคราะห์ดีครับโอกาสเป็นไปได้หมดมีเรื่องกฏหมายมาเกี่ยวข้องด้วยเลยดูช้า ไอที่บอกบาร์ซ่าจะไม่จ่ายในสัญญาจ้างนี่แทบเป็นไปไม่ได้เลยยยย แฟรงกี้ฟ้องยังไงก็ชนะถ้าไม่จ่าย  

ในความจริงคือฟ้องอะฟ้องได้ แต่แกไม่ทำหรอกครับ
เป็นคนใกล้ตัว สุดท้ายจบได้การไกล่เกลี่ยก่อนอยู่แล้ว

เพียงแต่ว่ามันแค่หาทางลงในส่วนนี่แหละ
ซึ่งก็ตามที่ผมว่าไว้ ข้อกฏหมายมันเยอะ ขั้นตอนอีก
จะนานก็ไม่แปลก แถมน่าจะดึงเชิงกันสองฝ่ายอีก เลยออกมานานงี้

ไอเรื่องเงินผมว่าโอกาสเคลียร์ได้สูงอยู่ละไม่ยากเท่าไหร่
ที่น่าสนใจคือ เดอยองอยากจะอยู่ต่อแล้วลด
หรือจะย้ายมาเอาเงินในเรทใกล้ๆกับที่รับอยู่ปัจจุบันมากกว่า

แค่รอไอเรื่องนี้เคลียร์เท่านั้นแหละ ซึ่งผมว่าใกล้ละ
เพราะถ้านับตั้งแต่ที่แมนยู reach broad agreement มา
เป็นเวลาร่วม 2 อาทิตย์แล้ว อีกไม่น่านาน ถ้ามองตามจริง
เดะก็รู้จะจบยังไง

ส่วนตัวผมยังให้น้ำหนักไปที่ย้ายมาแมนยูนะ ในมุมผม
เพราะผมยังคิดเหมือนเดิมว่า ถ้าเดอยองแกอยู่ต่อ
ข่าวในทำนองว่าคุยสัญญากับบอร์ดน่าจะต้องออกมาแล้ว แต่นี่ไม่มี

ปล.แค่วิเคราะห์จากรูปการณ์ ไม่ถูกใจแฟนบาซ่าขออภัย

แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 09 Sep 2013
ตอบ: 10011
โพสเมื่อ: Thu Jul 07, 2022 13:38
ไม่เคืองก้ต่อสัญญาใหม่สิ จะได้จบๆไป 55 ลาปอต้าบอกแล้วไม่ขาย แค่เมิงต่อสัญญาใหม่ เงินรับน้อยลงเท่านั้น
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 25 Jun 2008
ตอบ: 9860
โพสเมื่อ: Thu Jul 07, 2022 13:52
จะเคืองทำไม ก็ในเมื่อได้เล่นให้ทีมรัก แถมทีมก็ยังพยายามขอให้อยู่ต่อ
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status: ยินดีที่ได้รู้จัก
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 16902
โพสเมื่อ: Thu Jul 07, 2022 14:00
บาร์ซ่าดึงช้าเหมือนไม่กลัวว่าจะขายไม่ออก
0
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 10 Nov 2008
ตอบ: 26155
โพสเมื่อ: Thu Jul 07, 2022 14:04

อ้างอิงจาก:
คือถ้าเดอยองอยู่ต่อก็คงไม่ได้ตรงส่วนนี้

ชอบความโบ๊ะบ๊ะนี้
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel