ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 6008
โพสเมื่อ: Thu Jul 07, 2022 01:07
[RE][MiTH] กำนันเจค็อป
KeyboardMaster พิมพ์ว่า:
LuFi3rZe พิมพ์ว่า:
SYNB พิมพ์ว่า:
ไหนๆก็เปนกระทู้ mith ละ เกมที่เป็นแผลจริงๆคือ เกม 2 การตัดสินใจของกรีนทำได้ไม่ดีเอามากๆเลย ซึ่งไม่แน่ใจว่าส่งผลกับเกมต่อไปทีมรับตัวเดียวไม่อยู่ด้วยป่าว หวังว่าจะรีเซตได้ในเร็ววัน ส่วนโรคนัน เกมสองพลาดก็จริงแต่เกมถัดไปรีเซตตัวเองได้ค่อนข้างดี  

สำหรับผมนันหลุดฟอร์มไปเยอะเหมือนกัน เหมือนบางจังหวะสมาธิหลุด ไม่รู้ว่ามีไรรึเปล่า

ตอนนี้น้องเต้ ไม่ได้เป็นสำรองแล้วด้วย  

ก็ว่าชื่อหาย พอรู้มั้ยครับทำไม คลิปเปิดตัวก็อยู่ ที่สตรีมอยู่ก็ยังเหมือนอยู่แคมป์อยู่เลย หรือจะย้ายทีมจะได้ลงptoได้  

น้องไม่ได้บอกนะครับ แต่เห็นแซวๆกันว่า อาจจะย้ายทีมครับ ซึ่งผมไม่แน่ใจว่าจริงมั้ย  

เอาชื่อออกไม่ให้ติดกฎ PTO ครับ น้องรอเล่น PTO กับ ... อยู่  
ผมว่าท่านนี่แหละโค้ชจักร
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Eto
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 1733
โพสเมื่อ: Thu Jul 07, 2022 01:21
[RE: [MiTH] กำนันเจค็อป]
ช็อตว้าวจริงๆ ถ้าเอาแบบพูดให้ถูกจริงๆให้คนไม่เข้าใจผิดมันก็ไม่ใช่ช็อตวัด 1-4 ขนาดนั้นอะนะ เพราะเขาตัดสินใจแยกชุบ แต่ยังไงก็ต้องชมที่ timing กับดีเทลจุดชุบน้องเป๊ะมาก ถ้าไม่เป๊ะ one hit one kill จะเก็บสองจุดทันเวลาคงไม่ได้เลย เป็นคนที่ฟอร์มคงเส้นคงวาจริงๆ ไม่เคยเห็น Jacob น้องเขาพลาดแบบต้องตั้งคำถามเลยมั้ง
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 29 Mar 2009
ตอบ: 13314
โพสเมื่อ: Thu Jul 07, 2022 02:09
ไหนๆก็เปนกระทู้ mith ละ เกมที่เป็นแผลจริงๆคือ เกม 2 การตัดสินใจของกรีนทำได้ไม่ดีเอามากๆเลย ซึ่งไม่แน่ใจว่าส่งผลกับเกมต่อไปทีมรับตัวเดียวไม่อยู่ด้วยป่าว หวังว่าจะรีเซตได้ในเร็ววัน ส่วนโรคนัน เกมสองพลาดก็จริงแต่เกมถัดไปรีเซตตัวเองได้ค่อนข้างดี  

สำหรับผมนันหลุดฟอร์มไปเยอะเหมือนกัน เหมือนบางจังหวะสมาธิหลุด ไม่รู้ว่ามีไรรึเปล่า

ตอนนี้น้องเต้ ไม่ได้เป็นสำรองแล้วด้วย  

ก็ว่าชื่อหาย พอรู้มั้ยครับทำไม คลิปเปิดตัวก็อยู่ ที่สตรีมอยู่ก็ยังเหมือนอยู่แคมป์อยู่เลย หรือจะย้ายทีมจะได้ลงptoได้  

น้องไม่ได้บอกนะครับ แต่เห็นแซวๆกันว่า อาจจะย้ายทีมครับ ซึ่งผมไม่แน่ใจว่าจริงมั้ย  

เอาชื่อออกไม่ให้ติดกฎ PTO ครับ น้องรอเล่น PTO กับ ... อยู่  

โอเคขอบคุณมากครับ ไม่ต้องบอกหรอกฮะ เดี๋ยวก็รู้แล้ว
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: เล็กเรียวแหลมหลั่งเร็วไร้ลีลา
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 44017
โพสเมื่อ: Thu Jul 07, 2022 05:22
สบัดตัว2โคตรเวอร์
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 02 Aug 2021
ตอบ: 1052
โพสเมื่อ: Thu Jul 07, 2022 09:54
Norrsing88 พิมพ์ว่า:

ผมว่าท่านนี่แหละโค้ชจักร  

โค้ชกับโค้ชเค้า respect กันท่าน ไม่มาวิจารณ์ระหว่างแข่ง/หลังแข่ง แบบเราๆหรอก อิอิ เขาต้องทำการบ้านกับเด็กๆอีกเย๊อะะะ
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 14 Dec 2021
ตอบ: 4270
โพสเมื่อ: Thu Jul 07, 2022 12:11
[RE][MiTH] กำนันเจค็อป
โหดจริงๆเม็ดละตัว
แต่ T5 พลาดไปหน่อยจังหวะชุบ ไม่ smoke ไม่ระวังเสียงเดินเลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel