ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
แบบสำรวจ
ชัชชาติจะอยู่ครบวาระไหม
ครบวาระ
???
โดนล้มก่อน
???
ไปเป็นแคนดิเดตนายกก่อน
???
คะแนนทั้งหมด: 361
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ก.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 23 Jun 2008
ตอบ: 7948
โพสเมื่อ: Tue Jul 05, 2022 22:09
[RE: ชัชชาติจะอยู่ครบวาระไหม]
สมัยนี้ รอบสังหาร ถ้าเก็บคนดี เรื่องไม่จบง่ายๆนะ
ผมว่าอยู่ครบ แกไม่น่าจะก้าวกระโดดขึ้นเวทีใหญ่หลอก น่าจะทำงานอะไรที่ค้างๆให้สำเร็จก่อน
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 30 Jan 2010
ตอบ: 7202
โพสเมื่อ: Tue Jul 05, 2022 22:20
V_Chelsea_V พิมพ์ว่า:
เสียวแกโดนลอบยิงชะมัด เพราะแกเริ่มไฟท์กะพวกโกงกินละ พวกนี้มันทำได้ทุกอย่างอะ  

ผมว่าสมัยนี้ ลอบยิงน่าจะให้ผลลบมากกว่าบวกนะ ไม่น่าเหมือนเมื่อก่อนแล้ว ยิ่งชัชชาติจังหวะนี้ด้วย

คดีแตงโมยังรุนแรงขนาดนั้น ถ้ามีขึ้นมาจริงๆคดีชัชชาติ ผมว่าจะยิ่งกว่านั้นอีกหลายเท่ามากๆ

ละคนที่ขุดมันจะไม่ใช่แค่ระดับดารา ทนายความ หรือสส.ระดับล่างๆ

ัพวกเพื่อไทย ก้าวไกลก็คงไม่อยู่เฉยแน่ เผลอๆขุดไปขุดมาจะเป็นไฟลามทุ่ง

ที่น่าจะเสียหายมากกว่าอะไรที่ชัชชาติจะเข้าไปยุ่งวุ่นวายซะอีก
1
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status: นอนดีก่า
เข้าร่วม: 29 Nov 2009
ตอบ: 9571
โพสเมื่อ: Tue Jul 05, 2022 22:37
devildog พิมพ์ว่า:
V_Chelsea_V พิมพ์ว่า:
เสียวแกโดนลอบยิงชะมัด เพราะแกเริ่มไฟท์กะพวกโกงกินละ พวกนี้มันทำได้ทุกอย่างอะ  

ผมว่าสมัยนี้ ลอบยิงน่าจะให้ผลลบมากกว่าบวกนะ ไม่น่าเหมือนเมื่อก่อนแล้ว ยิ่งชัชชาติจังหวะนี้ด้วย

คดีแตงโมยังรุนแรงขนาดนั้น ถ้ามีขึ้นมาจริงๆคดีชัชชาติ ผมว่าจะยิ่งกว่านั้นอีกหลายเท่ามากๆ

ละคนที่ขุดมันจะไม่ใช่แค่ระดับดารา ทนายความ หรือสส.ระดับล่างๆ

ัพวกเพื่อไทย ก้าวไกลก็คงไม่อยู่เฉยแน่ เผลอๆขุดไปขุดมาจะเป็นไฟลามทุ่ง

ที่น่าจะเสียหายมากกว่าอะไรที่ชัชชาติจะเข้าไปยุ่งวุ่นวายซะอีก  

พวกใหญ่ๆผมไม่ค่อยกลัวหรอกนะ เพราะพวกนี้มันคิดเยอะ

แต่ไอ้พวกสลิ่มประสาท คลั่ง1000000% เนี่ยสิ โคตรน่ากลัว
1
0
นักเตะอบจ.
Status: Long Lasting And Fuctional
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 5130
โพสเมื่อ: Tue Jul 05, 2022 23:58
70 30
70 นี่อยู๋ครับ
30 นี่โดนเก็บ ไม่แกก็ลาออกก่อน
หลักๆก็นั่นแหละคล้ายๆ ตำรวจที่ทำคดีโรฮิงญาอะ
เค้าชี้ตัวเลยนะว่าใครบ้างที่ร่วมขบวนการ แต่ก็เงียบๆไป

ตอนนี้มีที่น่าปลิวกว่า ชช ก็คุณรังสิมัน
เปิดโผ ป่ารอยต่อ ออกมาแล้วดูท่าทีแกจะขุดออกมาเรื่อยๆ
ไอที่น่ากลัวสุดก็ทุนใหญ่ของประเทศนี่แหละ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel