ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status: Rainbow Xu
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Dec 2010
ตอบ: 20483
โพสเมื่อ: Wed Jul 06, 2022 11:44
[RE: [MUFC] - อธิบายรายละเอียด ค่าเหนื่อย F. DE JONG (ฉบับละเอียด)]
หรอยอิ๊ พิมพ์ว่า:
Teelek14 พิมพ์ว่า:
หรอยอิ๊ พิมพ์ว่า:
Teelek14 พิมพ์ว่า:
ถ้ารักบาซ่าจริง คือยอมเสียเงินโบนัสกว่า 50 ลป.
แถมยังต้องลดค่าเหนื่อนลงอีกกว่า 50%

ถ้ามาแมนยู จะได้ค่าเหนื่อยที่มากกว่า กับมีเทนฮาก มีแค่นี้

ไม่แปลกใจ ทำไมดีลถึงช้าขนาดนี้ เพราะ เงินก้อนใหญ่ที่หายไป

สรุป บาซ่า จะขายแน่นอน มีทางเดียวที่จะให้อยู่ต่อ คือเซ็นสัญญาใหม่

สอบถามนอกเรื่องครับ ลายเซ็น จากหนังเรื่องอะไรครับ น่างเอกน่ารัก  

ดาบเสียดฟ้า ซีรีส์พึ่งจบไปครับ  

เดี๋ยวไว้ลองหาดูครับ หนังสนุกไหมครับ ท่าน  

ถ้าชอบแนว กำลังภายใน อ่านซับไทย ก็สนุกครับ (WeTV)
เรื่องนี้พึ่งจบ ยังไม่มีพากษ์ไทยนะครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel