ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบจ.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 1239
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 18:33
[RE: โปรเจคอาเตต้า มันคืออะไร มีอะไรดีครับ]
ManDo พิมพ์ว่า:
Daihero พิมพ์ว่า:
จะเป็นแชมป์ UCL ใน 3ปี แต่จนตอนนี้ก็ยังไม่ได้ไป UCL  

ไม่เป็นไรฮะ มีเป้าไว้ก่อนก็ดีครับ

แบบนักกอล์ฟท่านนึงบอก ตีลูกให้ถึงดวงจันทร์ ถ้าพลาดก็ยังอยู่ท่ามกลางดวงดาว  

แต่ความจริงคือ ดวงดาวมันอยู่ไกลกว่าดวงจันทร์หลายสิบเท่าเลยนะครับ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 04 May 2022
ตอบ: 3848
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 19:22
[RE: โปรเจคอาเตต้า มันคืออะไร มีอะไรดีครับ]
Lolypop1597 พิมพ์ว่า:
ManDo พิมพ์ว่า:
Daihero พิมพ์ว่า:
จะเป็นแชมป์ UCL ใน 3ปี แต่จนตอนนี้ก็ยังไม่ได้ไป UCL  

ไม่เป็นไรฮะ มีเป้าไว้ก่อนก็ดีครับ

แบบนักกอล์ฟท่านนึงบอก ตีลูกให้ถึงดวงจันทร์ ถ้าพลาดก็ยังอยู่ท่ามกลางดวงดาว  

แต่ความจริงคือ ดวงดาวมันอยู่ไกลกว่าดวงจันทร์หลายสิบเท่าเลยนะครับ  

ไม่เป็นไรฮะ ค่อยๆลุ้นค่อยๆเชียร์ไปฮะ ไม่มีปัญหาครับ
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 12 Jan 2011
ตอบ: 1763
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 19:23
โปรเจคอาเตต้า มันคืออะไร มีอะไรดีครับ
คงประมาณว่า ที่นี่มีประวัติศาสตร์อันยิ่งใหญ่ มีตำนานชื่อดังมากมาย มีอนาคตที่สดใส ถ้ามาจะได้เล่นกับเพื่อน ๆ รุ่นเดียวกัน ได้ลงเล่นสม่ำเสมอ เราจะลุ้นแชมป์ในทุกรายการที่ลงเล่น ผมอยากให้คุณมาเติมเต็มและก้าวไปข้างหน้าสู่อนาคตที่ยิ่งใหญ่ด้วยกัน ผมเชื่อว่าจะพัฒนาศักยภาพคุณให้เป็นสุดยอดนักเตะในอนาคตแน่นอน บลา ๆๆ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel