ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะกัลโช่
Status: ดาว
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 4399
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 15:48
[RE: สนาม Tottenham Hotspur Stadium เมื่อคืนนี้]
Azlarn พิมพ์ว่า:
อ่านเจอบอกว่าใช้การเลื่อนสนามหญ้าออก ไม่ทำให้เสียหญ้า มันเลื่อนยังไงอ่ะ???  

มีสนาม 2 ชั้น ชั้นนึงเตะบอล อีกชั้นไว้จัด event อื่นๆครับ ลองดูเพิ่มเติมในคลิปนี้ครับ

2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

แข้งเจลีก
Status: Time Boils The Rain
เข้าร่วม: 10 Nov 2018
ตอบ: 4728
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 16:07
[RE: สนาม Tottenham Hotspur Stadium เมื่อคืนนี้]
tosteng พิมพ์ว่า:
SimoHayha พิมพ์ว่า:
Welcome to the Jungle

Amazon รีบมาสปอนชื่อสนามให้ซักทีเท้ออ 5555  

สนับสนุนดีลนี้เลยครับ

**อีกใจก็เสียดายครับ อยากให้ยังเป็นชื่อเดิมเท่ดี
เหมือนไวท์ฮาร์ทเลนเมื่อก่อน  
ด้วยเศรษฐกิจแบบนี้ เลวี่คงบอกอะไรขายได้ก็ต้องขายไว้ก่อนแหละครับ
0
0
แข้งเจลีก
Status: Time Boils The Rain
เข้าร่วม: 10 Nov 2018
ตอบ: 4728
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 16:28
VYCInw พิมพ์ว่า:
ผมอยากลองไปเที่ยวสนามนี้ สวยมาก แต่คงต้องใส่เสื้อสีขาวไป  

ผมไปอ่านมา ในคอนเสิร์ตเมื่อคืนก็มีคนใส่เสื้อสีแดง-ขาวอาร์เซน่อลไปครับ แล้วทีนี้มีแฟนไก่ไปเห็นพี่แกพอดี แฟนไก่เขาก็เลยเดินเข้าไปคุยด้วยเลยครับ หลังจากนั้นพี่แกคนนั้นก็หายไปซักพัก แล้วก็กลับมาพร้อมใส่เสื้อคลุมทับอย่างเรียบร้อยครับ 5555

จริงๆถ้าไปสนามคู่อริแล้วอยากใส่เสื้อทีมตรงข้ามกันไป ถ้ากล้าใส่ก็ใส่ได้แหละครับ แต่ต้องระวังตัวเองด้วยนะ ถ้าใส่ไปวันธรรมดาอาจจะไม่ค่อยเป็นอะไรมาก แต่ถ้าใส่ไปวันที่มีแข่งก็ตัวใครตัวมันครับ 5555
อย่างในคลิปนี้เลยครับ อย่างฮา
1
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 11 Jan 2014
ตอบ: 2030
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 17:46
สุดยอดครับ​ สวยงามมากเวลาคนเต็มสนาม
0
0
Manchester United Forever
แขวนสตั๊ด
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 5929
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 17:57
อ่านเจอบอกว่าใช้การเลื่อนสนามหญ้าออก ไม่ทำให้เสียหญ้า มันเลื่อนยังไงอ่ะ???  

ตามนี้ครับ ที่มันแพงเป็นพันล้านปอนด์ เพราะเทคโนโลยีนี้

เป็นสนามแรกในเกาะอังกฤษและไม่แน่ใจว่าตอนนี้ยังเป็นสนามเดียวอยู่หรือไม่

แชมป์หญ้าสวยไม่ได้มาเพราะโชคช่วย ฝีมือล้วนๆ 5555+

ถ้าจะดูเป็นวิดีโอ ก็ตามลิ๊งค์นี้ คลิปยูทูปของสโมสร (อธิบายเป็นกราฟฟิคแบบละเอียด)
https://youtu.be/JmeljNpIV1k
แปะแล้ว มันไม่ขึ้นวิดีโอ ต้องเข้าไปดูถึงจะเห็นครับ

#COYS

1
0
ppd
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 786
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 19:05
ผมเข้าไปดูเกมส์ก่อนสุดท้ายเมื่อฤดูกาลที่แล้ว สนามสวยจริงครับ ที่ขายเครื่องดื่มขนมของกินใต้ที่นั่งก็ดีครับ
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2008
ตอบ: 2710
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 19:29
PLATOON พิมพ์ว่า:

ตามนี้ครับ ที่มันแพงเป็นพันล้านปอนด์ เพราะเทคโนโลยีนี้

เป็นสนามแรกในเกาะอังกฤษและไม่แน่ใจว่าตอนนี้ยังเป็นสนามเดียวอยู่หรือไม่

แชมป์หญ้าสวยไม่ได้มาเพราะโชคช่วย ฝีมือล้วนๆ 5555+

ถ้าจะดูเป็นวิดีโอ ก็ตามลิ๊งค์นี้ คลิปยูทูปของสโมสร (อธิบายเป็นกราฟฟิคแบบละเอียด)
https://youtu.be/JmeljNpIV1k
แปะแล้ว มันไม่ขึ้นวิดีโอ ต้องเข้าไปดูถึงจะเห็นครับ

#COYS

สุดจริ๊งงงงงงง
ใต้นั้นจะมีแคป วิโดว์ นิค ฟิวรี่กับยานล่องหนของเค้าไหม55555
1
0

นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2008
ตอบ: 2710
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 19:31
Crystone พิมพ์ว่า:

มีสนาม 2 ชั้น ชั้นนึงเตะบอล อีกชั้นไว้จัด event อื่นๆครับ ลองดูเพิ่มเติมในคลิปนี้ครับ

ออกแบบ อย่างเจ๋ง คนงานใส่ใจสุดๆ รับถ้วยอย่างภูมิใจได้เลย
0
0

นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 08 Jun 2021
ตอบ: 479
โพสเมื่อ: Mon Jul 04, 2022 11:02
นี่เป็นข้อดี ของการที่อยู่ใน ลอนดอน และ ผู้บริหารมีวิสัยทัศน์
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel