ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 06 Oct 2020
ตอบ: 7181
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 10:40
[RE: กองกลางสไตล์เดอยองที่ยังไม่ได้อยู่ทีมใหญ่]
มาดูคอนเท้นท์แมคไกวร์ พิมพ์ว่า:
ถามตรงๆ เมากาวหรือป่าวฮะ จะทำเรื่องส่งไปให้แมวมองแมนยูเนี่ย

เปิดคอมเล่นFM22 แก้เซ็งไปก่อนป่ะ อย่างน้อยก็มโนฯในโลกของเกมว่าเซ็นFDJมาแมนยูได้

แต่ก็ไม่แน่นะ ในเกมอาจจะปฏิเสธแมนยูเหมือนชีวิตจริงก็ได้นะ 555555  

อาการหนักแล้ว
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
(ทัณฑ์บนครั้งสุดท้าย)

ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: You'll Never Walk Alone
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 9713
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 10:43
[RE: กองกลางสไตล์เดอยองที่ยังไม่ได้อยู่ทีมใหญ่]
DoriTozz พิมพ์ว่า:
มาดูคอนเท้นท์แมคไกวร์ พิมพ์ว่า:
ถามตรงๆ เมากาวหรือป่าวฮะ จะทำเรื่องส่งไปให้แมวมองแมนยูเนี่ย

เปิดคอมเล่นFM22 แก้เซ็งไปก่อนป่ะ อย่างน้อยก็มโนฯในโลกของเกมว่าเซ็นFDJมาแมนยูได้

แต่ก็ไม่แน่นะ ในเกมอาจจะปฏิเสธแมนยูเหมือนชีวิตจริงก็ได้นะ 555555  

อาการหนักแล้ว  
เราอ่ะ อาการหนักแล้ว จะสเก๊าท์นักเตะแล้วส่งให้ทีมแมวมองอ่ะ

อ่ะๆแนะนำให้ การ์เนอร์เด็กปั้นทีมแมนยูไง เห็นมีคนบอกว่าเล่นคล้ายเดอ บรอยด์เลยนะ

แล้วก็อย่าลืมกินยา เอ้ย ส่งเรื่องไปให้แมวมองแมนยูล่ะ
0
1
หากโดน 39 เรื้อน จะถูกแบน
Status:
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 10:44
PotatoChips พิมพ์ว่า:
บิซซูม่าที่เพิ่งย้ายไปสเปอร์ไงครับ ราคาไม่แพงด้วย อยากได้แทนนาบี้ เกต้าเลย เสียดายๆ  

เสียดายเหมือนกัน ราคาโครตดีเลย
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 23 May 2022
ตอบ: 1665
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 10:47
MrRos พิมพ์ว่า:
Alex Oxlaid Chamberlain มาเอาไป 10 ล้านปอนด์พอ เพื่อนกัน

ได้ HG ด้วยนะ

ปล. เอาจริงๆนะส่วนตัวผม ถ้าผมเป็นเดยอง ผมจะเลือกย้ายไปแมนยูนะ แกอยู่กับบาซ่าไม่ได้ถูกประเมิณคุณค่าเทียบเท่า เปดรี้ หรือ อนาคตกาบี้ แน่นอนอ่ะ อายุก็ 25 แล้ว ไปแมนยูคงไม่มีปัญหาเรื่องค่าเหนื่อยหรอก ไม่ได้รับน้อยกว่าที่ต้องยอมลดกับบาซ่าแน่นอน ได้ไป Refresh ตัวเองใหม่กับ ETH น่าจะดีกว่า

ผมเห็นด้วยนะ คือต่อให้บาซ่าเป็นทีมในฝัน แต่นี่เหมือนด้อยค่าตัวเอง ประธานสโมสรนี่ก็จะขายอยู่แล้ว ทั้งที่มีที่ใหม่เสนองานให้ เจ้านายเก่าคุ้นมือกันดี เงินเดือนไม่ลด แค่ไม่ได้เล่น ucl แค่นั้น แล้วอยู่แมนยู เอ็งเล่นดี 2-3ปี ต่อสัญญาได้เงินเพิ่มอีก
2
0
อบรมขอไลเซนส์
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 34697
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 10:50
เชื่อผมเถอะ เดอยอง สถานะดีลเหมือนเดิม ไม่มีอะไรเปลี่ยนหรอก

ปล.เหม็นขยะให้กระทู้จัง ถ้าเหงามากลองกลับไปเปิดนมกิน เผื่อเพิ่มสารอาหารในสมองหน่อย
8
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 2496
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 11:02
[RE]กองกลางสไตล์เดอยองที่ยังไม่ได้อยู่ทีมใหญ่
ฟาเบียง ลุย, เนเวส พอได้ไหมครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
แก้ไขล่าสุดโดย Vapaus เมื่อ Sun Jul 03, 2022 11:04, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 23 Sep 2013
ตอบ: 5053
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 11:08
BRADY350V2 พิมพ์ว่า:
เชื่อผมเถอะ เดอยอง สถานะดีลเหมือนเดิม ไม่มีอะไรเปลี่ยนหรอก

ปล.เหม็นขยะให้กระทู้จัง ถ้าเหงามากลองกลับไปเปิดนมกิน เผื่อเพิ่มสารอาหารในสมองหน่อย  

เขาอาจจะมีปัญหาในชีวิตจริงก็ได้นะครับเลยมาระบายทาง ออนไลน์คนแบบนี้น่าสงสารเขานะดูพยามจะมีตัวตนแต่ก็ไม่ค่อยมีใครให้ค่าสักที
1
0
Status:
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 11:13
Vapaus พิมพ์ว่า:
ฟาเบียง ลุย, เนเวส พอได้ไหมครับ  

เนเวสน่าสนแฮะ แต่น่าจะแพงเอาเรื่องดูแล้ว
2
0
อบรมขอไลเซนส์
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 34697
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 11:15
Myz17 พิมพ์ว่า:

เขาอาจจะมีปัญหาในชีวิตจริงก็ได้นะครับเลยมาระบายทาง ออนไลน์คนแบบนี้น่าสงสารเขานะดูพยามจะมีตัวตนแต่ก็ไม่ค่อยมีใครให้ค่าสักที  

คือจะแซะ จะเกรียร ควรมีคลาสอะผมว่า ไม่ใช่ลอยๆ ตามเป็นเห็บทุกกระทู้
สุดท้ายสมมติเกิดเคส คุกคามบนเฟส ก็มาร้องเลิกเล่น ไม่น่าเล่น บลาๆ
ทำไมไม่มองย้อนดูตัวเองว่าปัญหามันมาจากอะไรก่อน แล้วเราแก้ที่ตัวเองได่มั้ย

มันมีหลายเคสมากใน ss ที่เป็นแบบเนี่ย ผมไม่ได้บอกคุกคามมันดีนะ
แต่บางทีควรมองตัวเองบ้าง ว่าทำตัวให้เพื่อนสมาชิกเค้ารำคาญรึเปล่า

ถ้าคิดถึงส่วนรวมยังไม่ได้ ก็กลับบ้านไปกินนมนอนกลางวันเหอะ
อย่างกะเด็กอมมือ
3
0
นักบอลถ้วย ค.
Status: Once A Gooner Always A Gooner
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 8324
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 11:17
กองกลางสไตล์เดอยองที่ยังไม่ได้อยู่ทีมใหญ่
แอชลี่​ แมดเลไนล์​
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 11:23
Myz17 พิมพ์ว่า:

คือจะแซะ จะเกรียร ควรมีคลาสอะผมว่า ไม่ใช่ลอยๆ ตามเป็นเห็บทุกกระทู้
สุดท้ายสมมติเกิดเคส คุกคามบนเฟส ก็มาร้องเลิกเล่น ไม่น่าเล่น บลาๆ
ทำไมไม่มองย้อนดูตัวเองว่าปัญหามันมาจากอะไรก่อน แล้วเราแก้ที่ตัวเองได่มั้ย

มันมีหลายเคสมากใน ss ที่เป็นแบบเนี่ย ผมไม่ได้บอกคุกคามมันดีนะ
แต่บางทีควรมองตัวเองบ้าง ว่าทำตัวให้เพื่อนสมาชิกเค้ารำคาญรึเปล่า

ถ้าคิดถึงส่วนรวมยังไม่ได้ ก็กลับบ้านไปกินนมนอนกลางวันเหอะ
อย่างกะเด็กอมมือ  

เชื่อป่ะ เม้นอย่างงี้มันไม่อ่านหรอก นู้นไปหามู้แมนยูแขวะไปวันๆเท่านั้นแหละดูแล้ว
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 02 Aug 2006
ตอบ: 2611
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 11:24
MrRos พิมพ์ว่า:
Alex Oxlaid Chamberlain มาเอาไป 10 ล้านปอนด์พอ เพื่อนกัน

ได้ HG ด้วยนะ

ปล. เอาจริงๆนะส่วนตัวผม ถ้าผมเป็นเดยอง ผมจะเลือกย้ายไปแมนยูนะ แกอยู่กับบาซ่าไม่ได้ถูกประเมิณคุณค่าเทียบเท่า เปดรี้ หรือ อนาคตกาบี้ แน่นอนอ่ะ อายุก็ 25 แล้ว ไปแมนยูคงไม่มีปัญหาเรื่องค่าเหนื่อยหรอก ไม่ได้รับน้อยกว่าที่ต้องยอมลดกับบาซ่าแน่นอน ได้ไป Refresh ตัวเองใหม่กับ ETH น่าจะดีกว่า

มาแมนยูนักเตะใจชื้นมากครับ มั่นใจได้แน่นอนว่าโค้ชให้ค่ากุสูงกว่าแมคโทแน่นอน

เป็นผมผมอยู่บาซ่าต่อ ดีกว่ามาเล่นกับเด็กกะโปกที่แมนยู
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: Forza MilanoLFC Support YNWA
เข้าร่วม: 06 Apr 2014
ตอบ: 20021
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 11:26
รูเบน เนเวส ยูริ เทเลอมอง พวกนี้ถ้าเงินถึง(ถูกกว่าเดอยอง) ต้นสังกัด น่าจะพร้อมปล่อยครับ
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 26 Oct 2021
ตอบ: 1086
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 12:14
ถูกแบนแล้ว
ผมสงสัยว่าทีม scout แมนยู มันไม่มีเลยเหรอ นักเตะที่เป็นข่าวตอนนี้มีแต่นักเตะลีกดัตช์ กับเด็กเก่า เทน ฮาก แถมไม่มีเป้าหมายรอง 2 3 4 เลย ทั้งๆที่นักเตะสัญชาติอื่น ลีกอื่น มีตั้งเยอะแยะ ที่ดี และราคาเหมาะสม

ปล. ใครจะว่ายังไง แต่ผมว่า รังนิก มีประโยชน์ก็ตอนเวลาแบบนี้นี่แหล่ะ การเลือกนักเตะ คอนเนคชั่นกับแมวมอง ฯลฯ เสียดายที่แนวทางไม่ตรงกับ เทน ฮาก เลยต้องไป

ปล2 โค้ชจะสายแข็งแค่ไหน ก็ต้องมี DoF ประกบนะ คอนเต้ยังต้องมีเลย แล้วดูเขาเดินดีลสิ ของดี ตรงตามที่โค้ชต้องการ ราคาถูกด้วย
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status: Max in La La Land
เข้าร่วม: 03 Oct 2021
ตอบ: 1953
โพสเมื่อ: Sun Jul 03, 2022 12:57
Maxime López
Nicolo Fagioli
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel