ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
อบรมขอไลเซนส์
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 34697
โพสเมื่อ: Sat Jul 02, 2022 00:40
[RE: [MUFC] - UPDATE! : MALACIA (HERE WE GO!) // LISANDRO]
ซูริ อักษรสว่าง พิมพ์ว่า:
เดอยองตอนนี้มีเชลซีเข้ามาเตรียมจ้องจะเล่นคุณละ.

ผมเพิ่มอีกนิด จริงๆนักข่าวคนนี้เขียนเพิ่มด้วยนะครับ
แมนยูตอนนี้เหลือแค่ตกลงสัญญาส่วนตัว ส่วนเชลซีแค่จับตา
หากเจรจาไม่ลงตัว แมนยูถอนตัว ดีลนี้ถึงจะเกิดขึ้น
เพราะงั้นผมว่าสบายใจได้ 55555
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
แมวมองอิสระ
Status: Let's get crazy!
เข้าร่วม: 03 Oct 2010
ตอบ: 122199
โพสเมื่อ: Sat Jul 02, 2022 00:41
[RE: [MUFC] - UPDATE! : MALACIA (HERE WE GO!) // LISANDRO]
BRADY350V2 พิมพ์ว่า:
ซูริ อักษรสว่าง พิมพ์ว่า:
เดอยองตอนนี้มีเชลซีเข้ามาเตรียมจ้องจะเล่นคุณละ.

ผมเพิ่มอีกนิด จริงๆนักข่าวคนนี้เขียนเพิ่มด้วยนะครับ
แมนยูตอนนี้เหลือแค่ตกลงสัญญาส่วนตัว ส่วนเชลซีแค่จับตา
หากเจรจาไม่ลงตัว แมนยูถอนตัว ดีลนี้ถึงจะเกิดขึ้น
เพราะงั้นผมว่าสบายใจได้ 55555  

เยี่ยมยอดครับท่าน สบายใจหน่อย.
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Sat Jul 02, 2022 00:43
Black_Rose พิมพ์ว่า:
อยากรู้ว่าโรมาโน่เละเทะดีลไหนเหรอ ถ้าไฮแจ๊คผมไม่นับนะ
เพราะมันคือการปาด  

ไอ Here we go อันนั้นเป็น 1 ในตัวดีเลยครับ
ไปเปิดว่าจะไปแน่ๆ ทั้งๆที่จริงๆสายข่าว(บางสำนัก)

ในตอนนั้นบอกว่า ดีลมาลาเซียไปลียง มันยังไม่คอมพลีท
แต่โรมาโน่แกไปลงว่าจบแล้ว รอเซ็นอย่างเดียว

ละยิ่งถ้าเป็นดีลอื่นของแมนยู แกช้าทุกดีลเลยครับ
ทั้งเดยอง ลิซานโดร ทิมเบอร์ แอนโทนี่

รอพวกนักข่าว Tier 1-2 มาลงก่อน แล้วแกค่อยมาลง
เครดิตตรงนี้แกเลยตกลงไปพอสมควรครับ

เอาแค่สายแมนยูนะ สายอื่นผมไม่รู้ ตลาดนี้อย่างมาลาเซีย
ข่าวจริงๆตอนไฮแจ็คก็มาจากฝาก เนเธอร์แลนด์ก่อน

ผมรู้สึกว่าตอนนี้แกฟอร์มตกอะ ข่าวช้า ไม่ค่อยอัพเดท
เน้นรีไซเคิลให้คนรำคาญเล่นเยอะ
2
0
นักบอลถ้วย ค.
Status: Deportivo La Coruna Til I Die!
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 4286
โพสเมื่อ: Sat Jul 02, 2022 00:44
[RE][MUFC] - UPDATE! : MALACIA (HERE WE GO!) // LISANDRO
ดีใจกะแฟนผีด้วยน้า
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 1937
โพสเมื่อ: Sat Jul 02, 2022 00:49
อยากรู้ว่าโรมาโน่เละเทะดีลไหนเหรอ ถ้าไฮแจ๊คผมไม่นับนะ

ไอ Here we go อันนั้นเป็น 1 ในตัวดีเลยครับ
ไปเปิดว่าจะไปแน่ๆ ทั้งๆที่จริงๆสายข่าว(บางสำนัก)

ในตอนนั้นบอกว่า ดีลมาลาเซียไปลียง มันยังไม่คอมพลีท
แต่โรมาโน่แกไปลงว่าจบแล้ว รอเซ็นอย่างเดียว

ละยิ่งถ้าเป็นดีลอื่นของแมนยู แกช้าทุกดีลเลยครับ
ทั้งเดยอง ลิซานโดร ทิมเบอร์ แอนโทนี่

รอพวกนักข่าว Tier 1-2 มาลงก่อน แล้วแกค่อยมาลง
เครดิตตรงนี้แกเลยตกลงไปพอสมควรครับ

เอาแค่สายแมนยูนะ สายอื่นผมไม่รู้ ตลาดนี้อย่างมาลาเซีย
ข่าวจริงๆตอนไฮแจ็คก็มาจากฝาก เนเธอร์แลนด์ก่อน

ผมรู้สึกว่าตอนนี้แกฟอร์มตกอะ ข่าวช้า ไม่ค่อยอัพเดท
เน้นรีไซเคิลให้คนรำคาญเล่นเยอะ  

ผมจำได้ตอนนั้นที่ romano แก here we go ดีล มาลาเซียไปลียง

ฝั่งเนเธอร์แลนด์มั้งลงข่าวว่าลียงไม่พร้อมจ่ายค่าตัวของมาลาเซีย

หลังจาก Romano here we go แปปเดียวเอง
แก้ไขล่าสุดโดย Ninetyyyy เมื่อ Sat Jul 02, 2022 00:49, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Sat Jul 02, 2022 01:04
[RE: [MUFC] - D.ORNSTEIN : UPDATE! - MALACIA 99% + LISANDRO ]
Spoil
Ninetyyyy พิมพ์ว่า:

ผมจำได้ตอนนั้นที่ romano แก here we go ดีล มาลาเซียไปลียง

ฝั่งเนเธอร์แลนด์มั้งลงข่าวว่าลียงไม่พร้อมจ่ายค่าตัวของมาลาเซีย

หลังจาก Romano here we go แปปเดียวเอง  

ใช่ อันนั้นแหละครับ 55555

แต่ก่อน Here We Go แกลง ไม่มีสื่อไหนค้านเลย

มีอันนี้แหละ ผมเห็นละตอนแรกก็งง โรมาโน่นะเว้ย ไม่เชื่อหรอ

สรุปแม้งเงิบจริง 5555
1
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
ตอบ: 4582
โพสเมื่อ: Sat Jul 02, 2022 01:04
[RE: [MUFC] - UPDATE! : MALACIA + LISANDRO (D.ORNSTEIN !) ]
แบคซ้ายตัวจิ๊ดมาแล้วคู่แข่งเจ๊ชอว์
0
0
นักเตะกลางซอย
Status: Because the Girl like you is Impossible to find
เข้าร่วม: 06 Aug 2006
ตอบ: 2460
โพสเมื่อ: Sat Jul 02, 2022 01:24
[RE: [MUFC] - D.ORNSTEIN : UPDATE! - MALACIA 99% + LISANDRO อยากมาผี! ]
Ten Hagg

De JONG effect จริงๆ

พอรู้ว่า Dejong กำจะย้ายเข้าทีม

สตาร์ Ajax เต็มใจ จะย้ายมาแมนยู

ทิมเบอร์ บอก ETH น้องขอย้ายเข้าสังกัดด้วย

ยังทันไหม
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: ทุกสิ่งล้วนเป็นเรื่องสมมติ
เข้าร่วม: 17 Jan 2009
ตอบ: 19935
โพสเมื่อ: Sat Jul 02, 2022 08:10
[RE][MUFC] - D.ORNSTEIN : UPDATE! - MALACIA 99% + LISANDRO อยากมาผี!
เป็นนักเตะที่โดน Here we go สองรอบในตลาดเดียว
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 21 Apr 2008
ตอบ: 5902
โพสเมื่อ: Sat Jul 02, 2022 08:48
[RE: [MUFC] - D.ORNSTEIN : UPDATE! - MALACIA 99% + LISANDRO อยากมาผี! ]
มาลาเซียได้ค่าเหนื่อยก้าวกระโดดเลย แอบคิดว่าสูงไปนิด น้องน่าจะรับสัก 5-6 หมื่นก่อน (แต่เลข 7 หมื่นอาจรวมโบนัสก็ได้)
0
0
THE THEATRE OF DREAMS
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel