ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ข.
Status: keep the blue flag flying high
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 26 Jan 2011
ตอบ: 10744
โพสเมื่อ: Wed Jun 29, 2022 23:45
[RE][CFC] ถ้าสุดท้ายโดนปาด โกรธกันมั้ย
เอาไงก็เอารีบหน่อยละกันจะได้ไปดูตัวอื่น จะนอนอยู่แล้วเจองี้ปวดหัวเลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
CHELSEA||WJSN&FE:VERSE_LUDA|LE SSERAFIMChaeWon-DreamcatcherJiU/SuA-QWER Hina/Chodan

นักบอลถ้วย ง.
Status: #Pride of London #The roman empire
เข้าร่วม: 14 Mar 2015
ตอบ: 2062
โพสเมื่อ: Wed Jun 29, 2022 23:57
[RE: [CFC] ถ้าสุดท้ายโดนปาด โกรธกันมั้ย]
ผมว่าลุยเนยมาร์ดีกว่าตัวเดียวจบ
0
0

แข้งดัทช์ลีก
Status: Heart skip a beat
เข้าร่วม: 14 Mar 2010
ตอบ: 12945
โพสเมื่อ: Wed Jun 29, 2022 23:57
[RE: [CFC] ถ้าสุดท้ายโดนปาด โกรธกันมั้ย]
SYNB พิมพ์ว่า:
เอาไงก็เอารีบหน่อยละกันจะได้ไปดูตัวอื่น จะนอนอยู่แล้วเจองี้ปวดหัวเลย  

ผมกินพาราแล้วอะ โคตรนอย
1
0
โค้ช T-License
Status:
เข้าร่วม: 01 Dec 2013
ตอบ: 7784
[RE][CFC] ถ้าสุดท้ายโดนปาด โกรธกันมั้ย
HakimBlueWizard พิมพ์ว่า:
ใจเย็นๆกัน เด็กสิงห์
อย่าพึ่งตื่นตระหนกอะไรมาก
ณ ตอนนี้ นักข่าวที่ออกมาพูดมีแค่Romeroคนเดียว
Tier1คนอื่นๆ ยังเงียบอยู่เลย หลายๆคนก็ยังบอกว่า Chelsea ยังเป็นเต็งนะ รอคำตอบจากราฟิญญ่าพรุ่งนี้ เอาเป็นว่ารอOfficialทีเดียวเลยละกัน  

โรเมโร่ สายข่าวสเปน นี่เบอร์ต้นเลยนะครับ
1
0

โพสเมื่อ: Wed Jun 29, 2022 23:58
first พิมพ์ว่า:
เคืองบาซ่าเลย... มาเซ็นคริสเตนเซ่นฟรี แล้วจะเอาอลอนโซ่ถูกๆ เดฟฟรี พอมาจะซื้อกุนเด้ก็จะมาแย่งอีก ทีนี้จะมาปาดราฟินย่า จะให้ไม่รู้สึกได้ไง  

อย่างน้อยเขาก็เคยขายเชส เปโดรมาให้ไม่แพง คิดงี้ค่อยหายงอลหน่อย
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 25 Dec 2020
ตอบ: 6911
โพสเมื่อ: Thu Jun 30, 2022 00:00
ถูกแบนแล้ว
AMI N พิมพ์ว่า:
HakimBlueWizard พิมพ์ว่า:
ใจเย็นๆกัน เด็กสิงห์
อย่าพึ่งตื่นตระหนกอะไรมาก
ณ ตอนนี้ นักข่าวที่ออกมาพูดมีแค่Romeroคนเดียว
Tier1คนอื่นๆ ยังเงียบอยู่เลย หลายๆคนก็ยังบอกว่า Chelsea ยังเป็นเต็งนะ รอคำตอบจากราฟิญญ่าพรุ่งนี้ เอาเป็นว่ารอOfficialทีเดียวเลยละกัน  

โรเมโร่ สายข่าวสเปน นี่เบอร์ต้นเลยนะครับ  

Matt law , Ornstein , Telegraph , AthleticUK , Romano ก็ Tier1 เหมือนกันครับ
ทุกสำนักยังไม้มีใรว่าไรเลยนะ ถ้าข่าวใหญ่ขนาดนี้ยังไงสายข่าวอื่นก็ต้องพูดกันแล้วนี่เงียบกันหมด อย่าพึ่งติ่นตระหนก
รอOfficialดีกว่าครับ
แก้ไขล่าสุดโดย HakimBlueWizard เมื่อ Thu Jun 30, 2022 00:01, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
แขวนสตั๊ด
Status: ಥ_ಥ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 8748
โพสเมื่อ: Thu Jun 30, 2022 00:02
ขอเดมเบเล่นะถ้างั้น
0
0
CGM48
••••••••••••••••••••••••••

โพสเมื่อ: Thu Jun 30, 2022 00:04
BarceloZa พิมพ์ว่า:
ผมเดานะ มโนว่างี้

เดโก้ รับปากกับราฟินย่าว่าจะพานักเตะย้ายมาบาซ่าตามฝันให้ได้

ทีนี้ฝั่งบาซ่าตกลงเงื่อนไขกับนักเตะได้นานแล้ว ปัญหาคือกับลีดเนี้ยแหละ

ผมว่าเดโก้ใช้วิธีให้ราฟินย่าปฎิเสธไม่ยอมย้าย บอกลีดว่าจะไปบาซ่าทีมเดียวเท่านั้น

ซึ่งแน่นอนบาซ่าจ่ายไม่เท่าเซลซีแน่ๆ แต่ลีดอาจจะต้องคิดดีๆ หน่อยเพราะ

ถ้าไม่รับตอนนี้ ราฟินย่า ก็จะไม่ยอมย้าย แล้วถ้าจะขายรอบหน้าคงจะได้ไม่เท่ากับตอนนี้ (สัญญาหรือปีเดียว แล้วเผื่อทีมผลงานไม่ดีอีก)

ณ จุดนี้ ผมว่าเป็นไปได้ว่าเดโก้จะใช้ไม้นี้ใส่ลีดเพื่อยอมรับข้อเสนอจากบาซ่า

ไม่งั้นผมไม่เห็นทางที่บาซ่าจะยอมทุ่ม หรือจ่ายเท่าทีมอื่นได้เลย

เดปาย + เงิน ผมว่าไม่น่าเป็นไปได้ นักเตะไม่ยอมมาแน่ๆ

ส่วนเดมเบเล่ น่าจะได้ไปจบกับเซลซีแทน ถ้าราฟินย่าได้ย้ายอ่ะนะ  

ผมว่าใช่ครับ เพราะดูTimingแล้วมันลงล็อคมาก

จิงๆผมว่าลีดส์ก็อยากขายให้เชลซีเต็มแก่

แต่ถ้ามาไม้นี้ ถือว่าบาซ่าไม่น่ารักเท่าไหร่เลย นักเตะมีใจ ก็น่าจะคุยกับลีดส์ดีๆ เข้าใจแหละซื้อของก็อยากได้ราคางามๆ แต่ใจคอจะไม่ให้เขาขายของดีๆได้ราคาเลยก็ไม่น่าคบ
2
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 11790
โพสเมื่อ: Thu Jun 30, 2022 00:26
ไม่ครับ
ถ้าสุดท้ายไม่ได้ก็แสดงว่าเค้าไม่อยากมา
0
0
นักเตะตำบล
Status: KTBFFH
เข้าร่วม: 05 Dec 2021
ตอบ: 3379
โพสเมื่อ: Thu Jun 30, 2022 00:36
ไม่โกรธหรอกครับแต่คงนอยๆ เหมือนเราไปแย่งเค้าก่อนมากกว่า เพราะราฟินญ่าตกลงเงื่อนไขส่วนตัวกับบาซ่า
ได้ตั้งนานแล้ว แต่บาซ่ายังไม่มีเงินไปสู่ขอพอกำลังจะได้เงินก็เลยไม่อยากเสีย
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 27 Nov 2010
ตอบ: 18627
โพสเมื่อ: Thu Jun 30, 2022 01:13
ไม่โกรธแต่จะออกมาบอกว่าทีมเข้าสู่ยุคสืด
0
0

ฝากกดไลค์เพจหน่อยนะครับ แฮร่ๆ

https://www.facebook.com/SynysterGamingTV

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 07 Feb 2010
ตอบ: 1788
โพสเมื่อ: Thu Jun 30, 2022 02:11
ไม่ได้ก็แฉยๆ ขอเนม่า เดมเบเล่ แทนได้
0
0
Status:
เข้าร่วม: 17 Oct 2006
ตอบ: 2033
โพสเมื่อ: Thu Jun 30, 2022 02:19
โกรธ ก็ขอให้หลังจากนั้น Bid ตบยับๆครับ
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 5132
โพสเมื่อ: Thu Jun 30, 2022 02:34
ดีนะสำหรับผมแฟนปืน เพราะราฟินญ่าอยู่ในประเภทที่ ได้มาก็ดี ไม่ได้ไม่ติดเลย เฉยๆมากกับตัวนี้ แถมตำแหน่งนี้ น่อลไม่ได้ขาด เจ้าหนูซาก้าพร้อมรับจบอยู่แล้ว

เพราะงั้นตอนข่าวเชลซีมาปาดนี่ ก็หวิวๆเล็กๆ ว่าอดได้ตัวใหม่มาเสริมทัพ แค่นั้น แถมทีมใหญ่มาแย่ง แสดงว่าอาจจะเก่งก็ได้ ซึ่งก็ไม่แน่อีก เพราะเชลซีก็เคยทุ่มกับ ลูกากู แล้วก็เฟลมาแล้ว รวมๆเลยเฉยๆที่โดนปาด มีเสียดายเล็กน้อย

แต่อีกดีลนึงที่ แมนยู บิดมาแข่งอะ ยื่นราคาเท่ากันซะด้วย อันนั้นถ้าโดนปาดอะ เสียดายเลย ตัวนี้อยากได้มากๆ ริซานโดร มาติเนซ ถ้าโดนแมนยูปาดไปเซ็งจัดเลย เหมือนจะไม่ได้หาตัวสำรองไว้แทนด้วย

แล้วถ้าปิดตลาด เสริมแค่ เฆซุส กับ วิเอร่า ที่เป็นชุดใหญ่มาได้แค่นี้ เหงา เศร้า แน่นอน

0
0
Status: ยินดีที่ได้รู้จัก
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 16346
โพสเมื่อ: Thu Jun 30, 2022 04:25
ราฟินญ่า มีใจให้เชลซีครับ ถึงยอมเปลี่ยนดีลจากอาร์เซนอลมาคุยกับเชลซีแทน

จะเรียบร้อยแล้ว แต่ดันมีคนที่แกมีใจให้มากกว่าโผล่มาอีกคน
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel