ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แขวนสตั๊ด
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Sep 2009
ตอบ: 20499
โพสเมื่อ: Tue Jun 28, 2022 12:29
[RE: [เรือใบ] หลังลิ่งไป เราได้ชุดหน้าตัวจริงแล้วสินะ แผงหน้า FHM]
B2W พิมพ์ว่า:
Grealish 100M สำรองได้ไงครับ  

รวยป่ะล่ะ 100 ล้านมาสำรองเด็กปั้น555

งงจัด
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
แข้งบุนเดสลีกา
Status: Hello
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 13034
โพสเมื่อ: Tue Jun 28, 2022 13:22
[RE: [เรือใบ] หลังลิ่งไป เราได้ชุดหน้าตัวจริงแล้วสินะ แผงหน้า FHM]
Hiwkow พิมพ์ว่า:
Refrigerator พิมพ์ว่า:
TarChelseaFC พิมพ์ว่า:
ถามแฟนแมนซิหน่อย หลังๆริ่งเล่นเป็นไงมั่ง เห็นสำรองสะบ่อยเลย  

ผมว่าเล่นแย่สุดในแผงรุก มีช่วงหลังๆเล่นดีขึ้นบ้างพอได้ลงบ่อยๆ แต่ไม่ดีพอครับยังห่วยอยู่ดี 55  

อย่างน้อยก็เป็นคนครอสบอลแบบจับวางให้กุนโดกันโขกตีเสมอนัดพลิกนรก 3-2 นะครับ  

ชอตนี้ต้องให้ครับ แต่ยังเคืองเป๊ปไม่หายทำไมต้องส่งลงนัดชิบกับเชลซี เฮ้อ
1
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status: Hello
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 13034
โพสเมื่อ: Tue Jun 28, 2022 13:24
HOMJEAW~ พิมพ์ว่า:
Refrigerator พิมพ์ว่า:
TarChelseaFC พิมพ์ว่า:
ถามแฟนแมนซิหน่อย หลังๆริ่งเล่นเป็นไงมั่ง เห็นสำรองสะบ่อยเลย  

ผมว่าเล่นแย่สุดในแผงรุก มีช่วงหลังๆเล่นดีขึ้นบ้างพอได้ลงบ่อยๆ แต่ไม่ดีพอครับยังห่วยอยู่ดี 55  

รำคาญกว่ากรีลิชลงไปม่วน ๆ ยึก ๆ คืนหลัง ก็มันเนี่ยแหละ อย่าน้อยพ่อขุนแผนเขาก็ไม่ค่อยเสียบอลโง่ ๆ  

ได้แต่หวังให้เล่นดีขึ้นในฤดูกาลที่ สอง แต่งงว่าซื้อมาทำไม ฤกูกาลที่แล้วไม่มีกริลิชทีมก็ยังได้แชมป์เถอะ
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2011
ตอบ: 3839
โพสเมื่อ: Tue Jun 28, 2022 20:12
ขอดูด้วยคับ FHM
0
0
_____________Love Like the Galaxy ____________
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel