ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะตำบล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 May 2011
ตอบ: 2742
โพสเมื่อ: Tue Jun 28, 2022 01:17
[RE: สเตอริ่ง แย่ขนาดนั้นเลยหรอครับ]
หลังๆฟอร์มผมว่าออกแนวไม่ค่อยจะดีมากกว่า พื้นที่สุดท้ายควรปรับปรุง เป็นตัวที่หลุดเดี่ยวแล้วอุ่นใจ เพราะมีโอกาสแป็กมากกว่าตุงอะ สำหรับผมนะ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 13250
โพสเมื่อ: Tue Jun 28, 2022 01:31
[RE: สเตอริ่ง แย่ขนาดนั้นเลยหรอครับ]
ผมว่าเก่ง แต่ดูมันเล่นแล้วรำคาญมันตลอดไม่รู้เป็นไร
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 7975
โพสเมื่อ: Tue Jun 28, 2022 01:37
คุณหาตัวสร้างโอกาศ สเตอร์ริ่งอยู่ระดับโลกครับ ความเร็วขั้นสุด ลากจี้ไปกับบอลเร็วมาก
แต่ที่เหลือหมูหก 555

ทั้งเลี้ยงไม่ยอมจ่ายในจุดที่ควรจ่าย ทั้งทำเกมบางทีมันก็ไม่ยอมทำเลี้ยงไปดื่อๆ
อยากได้ความคมริ่งไม่ใช่ตัวเลือกที่ดีเลย ถ้าอยากได้โอกาศริ่งหามาให้ได้หมด
เป๊ปพลาดหลายครั้งเพราะริ่งมันทำไม่ได้นี่แหละ เผากองหลังชาวบ้านได้แต่ช่วยทีมทำสกอร์ไม่ได้
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 03 Oct 2010
ตอบ: 34890
โพสเมื่อ: Tue Jun 28, 2022 02:15
แฟนซิตี้แทบจะฉลองดีใจที่มันจะขายออกก็คิดเอาละกันครับว่าดีหรือไม่ดี
0
0
นักเตะอบจ.
Status: once blue always blue
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 8754
โพสเมื่อ: Tue Jun 28, 2022 08:00
[RE]สเตอริ่ง แย่ขนาดนั้นเลยหรอครับ
คิดว่าอคติด้วยส่วนหนึ่งอ่ะ

สถิติอะไรก็ดี ทีมชาติก็ตัวแบก

คนไปจำตอนมันพลาด ทำดีก็เสมอตัว

โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0

ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 10 Nov 2008
ตอบ: 26147
โพสเมื่อ: Tue Jun 28, 2022 08:21
R.ManCini พิมพ์ว่า:
เป็นแนวรุก สุดท้ายมันวัดกันที่ goal / assist นะผมว่า เล่นดี แต่ยิงไม่ได้ก็เท่านั้น เล่นแย่แต่ยิงได้ จะด้อยค่าบอกตัวป้อนเยอะ ก็ต้องดูสถิติซึ่งมันยืนระยะได้หลายปี เพราะงั้น tbf ก็ต้องให้ความดีความชอบมันบ้าง อันนี้คือทั้งแฟนสิงและแฟนเรือของผมเองอะนะ ถามว่าผมเบื่อมั๊ย
เริ่มเลยเรืออยากได้ อาซาร์ จนมีวลี จะย้ายมา blue แล้วสรุปกลายเป็นเชลซี
ต่อมาจะเอาซานเชส จากอูดิ ดันโดนบาร์ซ่าแย่ง อีกรอบโดนแมนยูแย่ง
ซิตี้ต้องการ ซอน ซาล่า ซานเชส แบบปีกกึ่งหน้าจบดี ตั้งแต่ได้ริ่งมาผมก็ว่าไม่ตอบโจทย์หละ แต่เป๊ปก็ยังหาวิธีใช้ได้ดี
กับทูเคิลผว่าแกมีแผนในใจหละ มาลองดูกันดีกว่าครับ

ที่แฟนเชลซีไม่ชอบ เรื่องปกติ คือมันไม่สนุก เราไม่ได้เติมจินตนาการลงไป มันคือตัวเดิมๆที่เราเห็นอยู่แล้ว อันนี้ผมว่าเป็นทุกทีมทุกคน ระหว่างตัวในลีคกับตัวใหม่ๆ เราอยากวัดดวงตัวใหม่มากกว่า แต่ถ้าย้อนดู stat เอาตัวในลีคกันเองมันก็มักจะโอเค ส่วนนอกลีค อาจจะ success แค่ 10% เอง แต่ถึงอย่างนั้น เราก็อยากได้อยู่ดี เพราะมันได้ลุ้นได้อะไรใหม่ๆ มุมนึงแฟนเชลซีก็คงรู้สึก จำเจ แหละ แต่ผมว่าดีออก ในเมื่อ วิธีเดิมจากเยอรมัน อิตาลี ไม่เวิร์ค ทำไมไม่ลองกลับมาใช้วิธี เทอรี่ แลมพาร์ด อาจจะเวิร์คก็ได้ครับ เรือผสมนักเตะจากใน EPL ในสัดส่วนเยอะน้า มันก็น่าจะมีเหตุผลดีแหละ  

ขอเป็นตัวเดิมๆที่ไม่ต้องเติมจินตนาการอย่างเดอบรอยหรือซิลวานี่จะไม่เกี่ยงเลยนะ
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 4073
โพสเมื่อ: Tue Jun 28, 2022 10:09
เดี๋ยวแฟนเชลซีจะได้รับรู้ความรู้สึกแฟนน่อลที่เซ้งต่อวิลเลียนล่ะ การรับช่วงนักเตะขาลงของทีมที่(โอกาส)เหนือกว่า มันฝังความมุ่งมั่นที่ลดลงของผู้ตามน่ะ
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 17051
โพสเมื่อ: Tue Jun 28, 2022 10:53
สเตอริ่ง แย่ขนาดนั้นเลยหรอครับ
ถ้ารวมจังหวะหมูหก แต่ละช็อตคือแบบกุมหัว
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 21 Mar 2021
ตอบ: 877
โพสเมื่อ: Tue Jun 28, 2022 10:54
ถูกแบนแล้ว
สเตอริ่ง แย่ขนาดนั้นเลยหรอครับ
surakank พิมพ์ว่า:
เดี๋ยวแฟนเชลซีจะได้รับรู้ความรู้สึกแฟนน่อลที่เซ้งต่อวิลเลียนล่ะ การรับช่วงนักเตะขาลงของทีมที่(โอกาส)เหนือกว่า มันฝังความมุ่งมั่นที่ลดลงของผู้ตามน่ะ  

น่าจะคนละช่วงละครับ ริ่งมัน 27 วิลเลี่ยนตอนไปน่อล 30กว่าแล้วนะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: This is Zlatan This is Anfield
เข้าร่วม: 13 Apr 2010
ตอบ: 186
โพสเมื่อ: Tue Jun 28, 2022 13:04
ตั้งแต่สมัยลิเวอร์พูล จนมาอยู่ซิตี้ เท่าที่ดูนะครับ จังหวะสุดท้ายสมัยก่อนไม่ดียังไง สมัยนี้อาจจะดีขึ้นแต่

ก็ยังไม่ค่อยดีเหมือนเดิมครับ น่าจะเป็นปัญหาหลักที่แฟนบอลไม่ชอบ แต่อย่างอื่นนี่ ผมนับว่าโหดเลยนะครับ

0
0

YNWA#
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel