ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะท้ายซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 21 Oct 2009
ตอบ: 317
โพสเมื่อ: Sun Jun 26, 2022 13:43
[RE: ตอนนี้ควรทำสื่อผ่านช่องทางไหนดี]
mama30 พิมพ์ว่า:
ไอยะ พิมพ์ว่า:
ทำพร้อมกันครับ แล้วlinkไปหากันให้หมด
Video เต็มกฟ้ youtube
ภาพไป Facebook แล้ว link ไปตัวเต็ม YouTube
Tiktok เป็น trailer แล้วไป YouTubeต่อ

เพราะ tiktok engagement เยอะมากไม่ต้องแชร์เลยก็ยังมีคนดู
Facebook อย่างน้อยก็ยังมีเพื่อนเราเป็นฐาน
YouTubeพอสักพักเปิดรายได้ได้ แนะนำให้ซื้อซ่องที่ทำไว้แล้สฃวดีกว่าครับจะได้ไม่ท้อ  

เอ่อที่ให้ซื้อ...นี่ แบบ poseidon นี่ถือเป็น...อ่า...ที่ทำไว้แล้วมั้ยครับคุ้นๆ ว่าเลิกกิจการไป  

ได้ครับ Poseidon returns
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ก.
Status: Hendo Hoegarden
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 May 2014
ตอบ: 8033
โพสเมื่อ: Sun Jun 26, 2022 15:11
[RE: ตอนนี้ควรทำสื่อผ่านช่องทางไหนดี]
อ่านคอมเมนต์ แล้วคาดหวังกับบอร์ดนี้มากไป

โอ้วววววววว 555555

ลองให้ข้อมูลเพิ่มหน่อยมั้ยครับ มันจะได้เห็นภาพมากขึ้น

สื่อแบบไหน สื่อข่าว สื่อไลฟ์สไตล์ หรือสื่อของแบรนด์ร้านค้า

0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel