ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ง.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2009
ตอบ: 4572
โพสเมื่อ: Sun Jun 26, 2022 18:14
[RE: series โอบีวัน ของ disney เป็นไงบ้างอะครับ]
Antivist พิมพ์ว่า:
ส่วนตัวเป็นแฟนสตาร์วอร์ แต่ค่อนข้างผิดหวังมากครับ บทห่วย แอคชั่นแย่ ข้อดีคือทำให้หายคิดถึงตัวละครได้บ้าง  

เห็นด้วยตามนั้นครับ ผมดูจนจบ แล้วก็แฟนสตาร์วอร์นะ แต่ดูแล้วผิดหวังจริง อีพีสุดท้ายดีจริงไม่เถียง คลายปมในใจที่ทำให้ เคโนบี ดำดิ่งกับความผิดหวังได้ดีเลย แต่ที่เหลือมันคือ.....
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
my name is PG
P=passion
G= gentle
Status:
โพสเมื่อ: Sun Jun 26, 2022 18:15
[RE: series โอบีวัน ของ disney เป็นไงบ้างอะครับ]
[PST] พิมพ์ว่า:
เหมาะกับชื่อเรื่อง The Third Sister มากกว่า

บทตัวละครนี้เกือบจะเด่นกว่าโอบีวันแล้วเนี่ย  

เห็นด้วยครับ มันจะเป็นสตาร์วอร์ส กับเด็กที่เหลือรอด(จากออเดอร์66) มากกว่าถ้าจะปูบทมาขนาดนี้อ่ะนะ (หรือว่าจะทำต่อกันนะ จบปลายเปิดแบบนั้น)
0
0
P=passion
G= gentle
Status:
โพสเมื่อ: Sun Jun 26, 2022 18:16
neokurotama พิมพ์ว่า:
ดูไป 3 ตอนไม่ได้ดูต่อเลย
มันเฉยๆอะ อารมณ์น่าเปิดก่อนนอนน่าจะนอนหลับฝันดี
แต่เห็นว่าตอนสุดท้ายดีอยู่คงจะกลับไปดูในสักวัน  

อีพีสุดท้ายดีจริงครับ สนับสนุนให้ดู ข้ามมาเลยครับ
0
0
P=passion
G= gentle
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel