ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1744
โพสเมื่อ: Sat Jun 25, 2022 22:49
[RE][MUFC] เด ยอง ใกล้แล้ว?
BRADY350V2 พิมพ์ว่า:
souce ต้นทางข่าวนี้ เมื่อกี้ไปเช็คมา Tier ต่ำ แถมรายงานผิดซะเยอะ
ยังไงรอดูไปก่อน 555555  

ข่าวทิ้งช่วงนานเกินไปละ ไม่มีใครเล่นข่าวนี้เลย น่าจะลือเหมือนเคย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: On the Fin!
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 02 Jul 2007
ตอบ: 1188
โพสเมื่อ: Sun Jun 26, 2022 13:29
[MUFC] เด ยอง ใกล้แล้ว?
AlfaZero พิมพ์ว่า:
BRADY350V2 พิมพ์ว่า:
Norrsing88 พิมพ์ว่า:
รอดูราคาสุดท้ายเดาเล่นๆ ว่าน่าจะ 70+10 ล้านยูโร  
สรุปที่บอกว่าจะไม่โพสอัพเดตดีลเดอยองหลังแมนยูยื่นบิดทางการจะรอโพสว่าปิดดีลสำเร็จหรือดีลล่มอย่างเดียวนี่ทำจริงเหรอครับ(แต่มาอัพเดตในบอร์ดHAHA) ถ้าเป็นข่าวซื้อขายคนน่าจะชอบเสพน่าจะเป็นช่วงกอบโกยของเพจต่างๆในการเพิ่มยอดวิวยอดไลค์เลยน่ะครับพี่โจ้  
ในบอร์ดผมก็เป็นสมาชิกทั่วไปมาคุยกันนี่แหละ ส่วนในเพจก็เป็นข้อมูลสำคัญๆ ที่ไว้อัพเดทให้กับแฟนบอลก็พอ ลงไปทั้งที่รู้ว่ามันยังไม่ใกล้ปิดวนไปมาก็เหมือนต้มคนดูผมทำไม่ลง  

หล่อจัดครับ คุณโจ้ 55555  
ไม่หรอกครับ จุดเริ่มผมมันมาจากเบื่อข่าวปั่น ก็เลยมาลงให้ใน SS ดังนั้นพอโดนไล่ไปทำเพจผมก็แค่มีจุดยืนแบบเดิมเพราะไม่ได้คิดจะทำเป็นอาชีพอยู่แล้ว ผมบอกเสมอว่าผมไม่ใช่นักข่าว ไม่ใช่อินฟู ไม่ใช่ยูทูปเบอร์ ผมแค่แฟนบอลธรรมดาที่พอกรองข่าวสารได้ เข้าใจธุรกิจบ้างจากงานที่ทำ ทำเพจมา 3 ปี รายได้ที่ได้จากเพจมันน้อยกว่าเงินเดือนที่ทำอยู่เดือนเดียวอีกดังนั้นไม่ต้องคาดหวังยอดไลค์ยอดวิวอะไรเยอะ คิดอะไร เลยสามารถพูดหรือนำเสนอตามที่คิดได้เต็มที่ครับ  

รบกวนขอทางไปเพจด้วยครับท่าน ขอบคุณครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel