ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 15 Sep 2005
ตอบ: 2259
โพสเมื่อ: Sun Jun 26, 2022 21:38
[RE: ro เล่นแบบเรื่อยเปื่อย เล่น classic ดีใหมครับ]
GTR_V-spec พิมพ์ว่า:
SPECIALONEZ พิมพ์ว่า:
GTR_V-spec พิมพ์ว่า:
SPECIALONEZ พิมพ์ว่า:
เรื่อยเปื่อยไปคลาส3น่าจะนัวกว่ามั้งครับ 55  

ไม่ไหวครับ เปลี่ยนฮันให้ไปเอาของกะมอนเวล 105 คนสร้างเควสไม่รู้คิดอะไรอยู่ในหัว
เล่นธรรมดาได้4 ชม. ผมไป classic แล้วครับ  

อ้าวไหงงั้น 555 ถ้าจำไม่ผิดแค่วิ่งไปคุยก็ได้เปลี่ยนแล้วนะตอนนั้น = =  

โดนให้ไปเอา craw of desert wolf 5 อัน สมัยก่อนจำได้ว่ามันก็ไม่ได้โหดอะไร
ที่ไหนได้วาปไปยิงยังไงก็ไม่เข้า เปิดดูใน DB โห เวล 100กว่า  

คราสสิกเป็นไงมั่งครับ รีวิวหน่อย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel