ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2069
โพสเมื่อ: Fri Jun 24, 2022 19:51
[RE: Artery gear ยังเล่นกันอยู่ไหมฮะ]
เล่นอยู่ แต่เริ่มไม่ซื้อพลังงานละ มี set speed 3 set ของ กิงกะ ซิริอัส อลิซ และเซทอื่นๆค่อนข้างครบ pvp แร้งหลักร้อย กิลบริจาคทุกวัน เริ่มอยู่ตัว ผมโชคดีด้วยที่ไม่ได้หนักไปทางเกลือ ไอดีมีตัวเมต้าครบหมด ตอนนี้เก็บเงินปลดอาวุธพิเศษ มิลวัส เล่นรออีเว้นหน้าชิวๆละผม บอสก็เครียหมดละ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
ว่าที่ผู้ลงสมัคร สุภาพบุรุษบอยแบนด์
Status: ตันMewlonypixelaและผักขมbnk48ทั้งใจ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 2793
โพสเมื่อ: Fri Jun 24, 2022 20:02
[RE: Artery gear ยังเล่นกันอยู่ไหมฮะ]
สงสัยผมจะสมพงศ์กับเกมแนวนี้ idเดียวไม่มีรี เพราะว่า เกลือแล้วจะลบทิ้งสรุปคือ ดันกดไป20โรลไม่คาดหวังดันได้น้องShyuraมาแบบ งงๆ เลยไม่ได้ลบเลยเล่นขำๆไปแต่เมื่อวานตู้น้องSirius มาอีกจัดไป11โรล น้องมาเฉยเลยเล่นต่อยาวๆเลยครับ
0
0

สนใจสินค้าอุตสาหกรรม PIPE and Jointsystem กดเลยย
http://www.soccersuck.com/boards/topic/2248164
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 1343
โพสเมื่อ: Fri Jun 24, 2022 21:09
thonges1234 พิมพ์ว่า:
เล่นอยู่ แต่เริ่มไม่ซื้อพลังงานละ มี set speed 3 set ของ กิงกะ ซิริอัส อลิซ และเซทอื่นๆค่อนข้างครบ pvp แร้งหลักร้อย กิลบริจาคทุกวัน เริ่มอยู่ตัว ผมโชคดีด้วยที่ไม่ได้หนักไปทางเกลือ ไอดีมีตัวเมต้าครบหมด ตอนนี้เก็บเงินปลดอาวุธพิเศษ มิลวัส เล่นรออีเว้นหน้าชิวๆละผม บอสก็เครียหมดละ  
เห็นว่าเดือนหน้ามีคอแลบ วันที่ 12 https://www.arterygear.info/characters/lila-decyrus มีตัวนี้ SS
0
0
เกมมือถือ Heaven Burns Red https://youtu.be/1kF2dqvQqjg?t=64

カレンちゃんでしたぁ KarenChandeshitaa !
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 19 Dec 2008
ตอบ: 29832
โพสเมื่อ: Fri Jun 24, 2022 21:46
ผ่านม้า 9 ละครับ..แต่ถ้าออโต้ 100% ได้แค่ม้า 8 ครับ
แนะนำเควส pre mission ทำให้ถึงวันที่ 6 ครับ..
อาวุธเซ็ทราชินี เปลี่ยนชีวิตจริงๆ ครับ..
0
0

แข้งเจลีก
Status: Condition Red
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 16457
โพสเมื่อ: Sat Jun 25, 2022 05:16
[RE]Artery gear ยังเล่นกันอยู่ไหมฮะ
Milkzawa48 พิมพ์ว่า:
สงสัยผมจะสมพงศ์กับเกมแนวนี้ idเดียวไม่มีรี เพราะว่า เกลือแล้วจะลบทิ้งสรุปคือ ดันกดไป20โรลไม่คาดหวังดันได้น้องShyuraมาแบบ งงๆ เลยไม่ได้ลบเลยเล่นขำๆไปแต่เมื่อวานตู้น้องSirius มาอีกจัดไป11โรล น้องมาเฉยเลยเล่นต่อยาวๆเลยครับ  
ดวงดีจัดๆ บอกเลยครับ

ผมสองไอดี ไอดีแรก80โรล ไม่มีsirius ไม่มี5ดาวสักตัว
ไอดีสอง100 โรลไม่มีเช่นกันไม่ได้ไรเลยสักตัว ย้ำว่าสักตัวเดียวมาปลอบใจก็ไม่มี

ด้วยความหัวร้อนไปซื้อไอดีเลย ยากเหลือเกินเปิดให้ได้สักตัว

โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
แข้งเจลีก
Status: Condition Red
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 16457
โพสเมื่อ: Sat Jun 25, 2022 05:22
[RE]Artery gear ยังเล่นกันอยู่ไหมฮะ
เกมนี้ข้อเสียใหญ่มาก เพชรหายาก แต่เปิดตัวละครใช้โคตรเยอะ ซื้อพลังงานจำกัด ลงด่านใช้enสูง แต่พลังงานวันนึงแจกเท่าขี้มด

ถ้าไม่แก้ไม่นานคงเลิกกันหมด ไม่เป็นมิตรกับผู้เล่นเลยสักนิด จะขี้งกพลังงานอะไรขนาดนั้น พึ่งเคยเห็นเกมส์แบบนี้

ผมเล่นแล้วชอบนะ เกียร์มันดูยากกว่าจะหาดีๆ ทำตัวละครตัวนึงให้สุดน่าจะยาก (เล่นsummoner warอยู่ด้วย) มันสนุกตอนปั้นเนี่ยแหละ แต่ไม่รู้จะอดทนได้นานแค่ไหน พลังงานรีโคตรช้า แทบไม่มีอะไรให้ทำละถ้าไม่ซื้อพลังงานกับเพชร ซึ่งก็มีปัญหาอีกต้องเก็บไว้เปิด ตัวที่กำลังจะมา ใช้งบอย่างเยอะ 30000เพชรเพื่อ ล้างตู้นึง ถึงจะการันตี

จะให้เติมเยอะๆดูดตังอย่างเดียวสงสัย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 05 May 2010
ตอบ: 31458
โพสเมื่อ: Sat Jun 25, 2022 06:32
Elizx พิมพ์ว่า:
เกมนี้ข้อเสียใหญ่มาก เพชรหายาก แต่เปิดตัวละครใช้โคตรเยอะ ซื้อพลังงานจำกัด ลงด่านใช้enสูง แต่พลังงานวันนึงแจกเท่าขี้มด

ถ้าไม่แก้ไม่นานคงเลิกกันหมด ไม่เป็นมิตรกับผู้เล่นเลยสักนิด จะขี้งกพลังงานอะไรขนาดนั้น พึ่งเคยเห็นเกมส์แบบนี้

ผมเล่นแล้วชอบนะ เกียร์มันดูยากกว่าจะหาดีๆ ทำตัวละครตัวนึงให้สุดน่าจะยาก (เล่นsummoner warอยู่ด้วย) มันสนุกตอนปั้นเนี่ยแหละ แต่ไม่รู้จะอดทนได้นานแค่ไหน พลังงานรีโคตรช้า แทบไม่มีอะไรให้ทำละถ้าไม่ซื้อพลังงานกับเพชร ซึ่งก็มีปัญหาอีกต้องเก็บไว้เปิด ตัวที่กำลังจะมา ใช้งบอย่างเยอะ 30000เพชรเพื่อ ล้างตู้นึง ถึงจะการันตี

จะให้เติมเยอะๆดูดตังอย่างเดียวสงสัย  

พลังงานน้อยจริง แต่ว่าเกมมันพึ่งเปิดเองด้วยแหละ เราถึงจำเปนต้องการพลังงานเยอะ เพราะมีอะไรให้ทำอีกเยอะตอนนี้
แต่เพชรอะหายากจริง แล้วเปิดใช้เยอะมาก ตรงนี้แหละผมว่าจะทำให้คนเลิกเล่นมากกว่า
ดวงซวยๆ 200 โรลนี้ ขนาดเล่นแบบดองมายังแทบหาไม่ได้เลย คิดว่าต้องทำกิจกรรมที่แจกเพชรให้มันเยอะแบบ BA มา
0
0
Arsenal #Messi is the best XD
LOVE LALISA

ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 07 Oct 2010
ตอบ: 8910
โพสเมื่อ: Sat Jun 25, 2022 09:48

อันนี้สาเหตุหลักเลยที่ผมเท

คือพลังงานสำคัญมาก ขอเอาไปเทียบกับ smw ตรงๆเลย เพราะผมมองว่าเกมแนวๆเดียวกัน

smw คือ เอ็งลงโกเลม ลงมังกรไปเหอะ ทั้งวันก็ยังได้ เพราะยังไงก็ต้องหารูนมาใส่

แต่เกมนี้ แน่นอนตามชื่อเกม gear fusion คือยังไงก็ต้องหา gear มาใส่ แต่พลังงานกับเพชร มันไม่สมดุล ลงไม่กี่รอบก็หมดละ

แต่ที่ชอบมากกว่า smw ก็คือระบบปิดเกมฟาร์มนี่แหละ เมื่อไหร่ smw จะมีระบบนี้ซะที จะได้กลับไปเล่น
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
ว่าที่ผู้ลงสมัคร สุภาพบุรุษบอยแบนด์
Status: ตันMewlonypixelaและผักขมbnk48ทั้งใจ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 2793
โพสเมื่อ: Sat Jun 25, 2022 09:53
Milkzawa48 พิมพ์ว่า:
ดวงดีจัดๆ บอกเลยครับ

ผมสองไอดี ไอดีแรก80โรล ไม่มีsirius ไม่มี5ดาวสักตัว
ไอดีสอง100 โรลไม่มีเช่นกันไม่ได้ไรเลยสักตัว ย้ำว่าสักตัวเดียวมาปลอบใจก็ไม่มี

ด้วยความหัวร้อนไปซื้อไอดีเลย ยากเหลือเกินเปิดให้ได้สักตัว

ตอนนี้นั่งหัวร้อนกับการทำเกียร์และการหาพลังงานล่ะครับ
0
0

สนใจสินค้าอุตสาหกรรม PIPE and Jointsystem กดเลยย
http://www.soccersuck.com/boards/topic/2248164
นักเตะตำบล
Status:
โพสเมื่อ: Sat Jun 25, 2022 11:05
เพิ่งฟามได้ gear ดีๆ มีความหวังขึ้นมาทันที
0
0
เกมมือถือ Heaven Burns Red https://youtu.be/1kF2dqvQqjg?t=64

カレンちゃんでしたぁ KarenChandeshitaa !
นักเตะเทศบาล
Status: ยิ้มได้ในทุกๆวัน
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 3210
โพสเมื่อ: Sat Jun 25, 2022 12:22
ไอดีแรกที่ดองไว้เปิดหา serius 100 โรลไม่ได้ ตัดสินใจรีใหม่เลย 55 รีหาอยู่แปบนึงได้มาดีใจสุดๆ ส่วนพลังงานก็ใช้เยอะจริง ถ้าใช้เพชรซื้อก็จะไม่มีไว้เปิดตัวใหม่อีก สายฟรีอยู่ยากจริงๆ
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 11 Jan 2011
ตอบ: 22491
โพสเมื่อ: Sat Jun 25, 2022 13:14
สรุปคือไม่มีกิลss ใช่ไหมฮะ ผมจะได้ปั้นไอดีย่อยมาสร้างกิล
0
0
ฝากเพจเล่นเกมหมาด้วยครับ https://www.facebook.com/playdoggame
นักเตะตำบล
Status:
โพสเมื่อ: Sat Jun 25, 2022 13:52
prinznazgul พิมพ์ว่า:
ไอดีแรกที่ดองไว้เปิดหา serius 100 โรลไม่ได้ ตัดสินใจรีใหม่เลย 55 รีหาอยู่แปบนึงได้มาดีใจสุดๆ ส่วนพลังงานก็ใช้เยอะจริง ถ้าใช้เพชรซื้อก็จะไม่มีไว้เปิดตัวใหม่อีก สายฟรีอยู่ยากจริงๆ  
เห็นว่าอนาคตมีระบบ Raid มาจะมีแจกสตามิน่าในโหมดนี้ด้วย

B[Last] พิมพ์ว่า:
สรุปคือไม่มีกิลss ใช่ไหมฮะ ผมจะได้ปั้นไอดีย่อยมาสร้างกิล  
ดีเลย
1
0

ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 05 May 2010
ตอบ: 31458
โพสเมื่อ: Sat Jun 25, 2022 15:51
zneger พิมพ์ว่า:
เพิ่งฟามได้ gear ดีๆ มีความหวังขึ้นมาทันที  

ไหนโชว์หน่อย ผมฟามมาตั้งแต่เริ่ม ยังไม่มีออฟไหนดีๆสักชิ้นให้ผม ตี + ได้เลย 555555555
0
0
Arsenal #Messi is the best XD
LOVE LALISA

นักเตะตำบล
Status:
โพสเมื่อ: Sat Jun 25, 2022 17:25
thz- พิมพ์ว่า:
zneger พิมพ์ว่า:

ไหนโชว์หน่อย ผมฟามมาตั้งแต่เริ่ม ยังไม่มีออฟไหนดีๆสักชิ้นให้ผม ตี + ได้เลย 555555555  

สำหรับผมออกออฟครบตรงก็บุญละ อาจจะไม่โหดในสายตาคนอื่น

1
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel