ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status: Forza MilanoLFC Support YNWA
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 06 Apr 2014
ตอบ: 20204
โพสเมื่อ: Fri Jun 24, 2022 09:30
[RE: เกมส์ฟุตบอลมันจะใส่MomentumหรือScriptมาเพื่ออะไรครับ]
เหมือนจะจริงอยู่หลายส่วน สมัยก่อน 10 กว่าปี ผมเล่น ฟีฟ่าออนไลน์ 2 ต้องเก็บเควสลีคไร้พ่าย มันก็จะมีสะดุดแบบคล้ายๆที่ว่า ยิงยังไงก็ไม่เข้าเจอสวนหายๆ ผมก็เลยต้องโกงมันกลับอะ ใช้วิธีรีเซตเครื่องหนีเล่นใหม่อย่างเดียว(สมัยนั้นเล่นในร้านเกม) ถึงมีโอกาสทำสำเร็จได้
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1546
โพสเมื่อ: Fri Jun 24, 2022 10:17
[RE: เกมส์ฟุตบอลมันจะใส่MomentumหรือScriptมาเพื่ออะไรครับ]
futchamp เจอทีม gold เตรียมตัวหนืดได้เลย ยังกะวิ่งในโคลน
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 25 Dec 2020
ตอบ: 6911
โพสเมื่อ: Fri Jun 24, 2022 10:58
ถูกแบนแล้ว
Elizx พิมพ์ว่า:
ระบบ นี้จะมีทำไม ผมก็เจอบ่อยโดนยิงนาที90 ง่ายๆตลอด

แต่หงุดหงิดกว่าคือยิง20 เข้า1หรือไม่เข้าเลย ประจำ ยิงยังไงก็ไม่เข้า โกลเซฟเกือบตาย ฝั่งตรงข้ามสวนมาเปิดโหม่งง่ายๆเข้า ผมเปิด เยอะกว่าฝั่งตรงข้ามเยอะ เลวานกับโด้ โหม่งไม่เข้าเลย เจอกองหน้ากากๆโหม่งเข้า หลายรอบแล้ว  

เป็นสิ่งที่ทำผมเสียความรู้สึกที่สุดเลยครับ
คือถ้าแพ้ทีมหรือคนเล่นที่เก่งกว่าเรารับได้นะครับ
แต่แพ้คนที่อ่อนกว่าเรา แต่ระบบช่วยนี่ผมรับไม่ได้จริงๆ
1
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
ตอบ: 16788
โพสเมื่อ: Fri Jun 24, 2022 10:59
เมื่อวานคัดฟุตนัดแรก ครึ่งแรกนำ 3 - 0 ครึ่งหลังโดนไป 4 ลูก แบบอีหยังวะมาก ลูกแรกเค้ายิงไกลมาอยู่ดี ๆ นอยเออร์ทำท่าเช็ดกระจกปัดบอลเข้าไป ลูกสองกวาดาโด้ที่ไม่ได้บังคับเอไอสไลด์บอลไปให้กองหน้าฝั่งตรงข้ามที่ยืนอยู่ยิงโล่ง ๆ ลูกสามเตะมุมโยนมาผมกดโหม่งรัว ๆ กองหลังมันไม่ยอมโหม่งปล่อยบอลให้นอยเออร์ที่ออกมารับ กลายเป็นกองหน้าอีกฝั่งยืนหน้านอยเออร์พอดีกลายเป็นได้โหม่งตัดหน้านอยเออร์เสมอไปเลย ลูกสี่เค้าแทงช่องมาผมบังคับกองหลังมาถึงบอลแล้ว กลายเป็นกองหลังผมมันไม่จับบอลแล้วบอลโดนเท้ากระเด็นไปหากองหน้าเค้าหลุดไปยิง

ผมออกเลยกดจบคัดฟุตด้วยแล้วขึ้นไปนอนเลยครับ
1
0

It’s simple, our responsibilty isn’t to control people. Our #1 responsibility is to control ourselves.
ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Fri Jun 24, 2022 11:02
ถูกแบนแล้ว
sixhearts พิมพ์ว่า:
เมื่อคืนผมเล่น efootball
นำ 3-0 อยู่ดีๆ ทีมก็หน่วง ๆ หลังรั่วจัด ๆ
เลี้ยงไปฝั่งเขากดเปิดตั้งนานละ ตัวมันก็ไม่ยอมเปิด เลี้ยงบอลจนออกหลัง (ผมกดเปิด ปล่อยวิ่งไปละนานมาก ในก็พุ่งจนออก) จนสุดท้ายโดนยิงรัว ๆ แพ้ 5-4  

Efootball นี่ Scriptโคตรน่าเกลียดเลยครับ น่าเกลียดกว่าฟีฟ่าเยอะ
นำ3-0 ยังไว้ใจไม่ได้
ผมก็เคยนำ3-0 มาแพ้ 5-3 แบบน่าเกลียดเกิน ตัวเราจากเล่นปกติอยู่ๆก็เล่นเหมือนล้มบอล แจกเขาสารพัด

ปล.แต่ผมก็เคยโนนำ3-0นะ
แล้วผมเจอโมเมนตั้มช่วย กลับมาชนะ7-3
ยิงยังไงก็เข้า อีกฝั่งAIเอ๋อไปเอง สงสารเขาเลย
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Fri Jun 24, 2022 11:06
ถูกแบนแล้ว
Kuronek0 พิมพ์ว่า:
เมื่อวานคัดฟุตนัดแรก ครึ่งแรกนำ 3 - 0 ครึ่งหลังโดนไป 4 ลูก แบบอีหยังวะมาก ลูกแรกเค้ายิงไกลมาอยู่ดี ๆ นอยเออร์ทำท่าเช็ดกระจกปัดบอลเข้าไป ลูกสองกวาดาโด้ที่ไม่ได้บังคับเอไอสไลด์บอลไปให้กองหน้าฝั่งตรงข้ามที่ยืนอยู่ยิงโล่ง ๆ ลูกสามเตะมุมโยนมาผมกดโหม่งรัว ๆ กองหลังมันไม่ยอมโหม่งปล่อยบอลให้นอยเออร์ที่ออกมารับ กลายเป็นกองหน้าอีกฝั่งยืนหน้านอยเออร์พอดีกลายเป็นได้โหม่งตัดหน้านอยเออร์เสมอไปเลย ลูกสี่เค้าแทงช่องมาผมบังคับกองหลังมาถึงบอลแล้ว กลายเป็นกองหลังผมมันไม่จับบอลแล้วบอลโดนเท้ากระเด็นไปหากองหน้าเค้าหลุดไปยิง

ผมออกเลยกดจบคัดฟุตด้วยแล้วขึ้นไปนอนเลยครับ  

เข้าใจความรู้สึกเลยครับ โดนบ่อยเหมือนกัน

หลังๆมานี่เจอคนอ่อนกว่าผมไม่กล้ายิงเยอะแล้ว
นำเค้า1-2ลูกพอ
นำเยอะกลัวโดนScriptแกล้งอีก
1
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
ตอบ: 16788
โพสเมื่อ: Fri Jun 24, 2022 11:11
HakimBlueWizard พิมพ์ว่า:
Kuronek0 พิมพ์ว่า:

เข้าใจความรู้สึกเลยครับ โดนบ่อยเหมือนกัน

หลังๆมานี่เจอคนอ่อนกว่าผมไม่กล้ายิงเยอะแล้ว
นำเค้า1-2ลูกพอ
นำเยอะกลัวโดนScriptแกล้งอีก  

มีนัดนึงผมหลุดเดี่ยวไปสองคน จ่ายบอลยิงเข้าไปแล้ว อีกฝั่งกดเสียบไว้โดนนักเตะผมล้มกรรมการเป่าฟาวล์ให้จุดโทษเฉย ทั้ง ๆ ที่นำไปแล้ว คือแบบมองบนเลยครับ แล้วผมยิงไม่เข้าด้วย 555555 หลัง ๆ มาเล่นไปนัดสองนัดรู้เลยว่าวันนี้ไม่ควรเล่น เหมือนเล่นยังไงก็ไม่ชนะจริง ๆ แต่บางวันบทจะมาคือเล่นงง ๆ ก็ชนะแบบยิงยังไงก็เข้าจริง ๆ ครับ
1
0

It’s simple, our responsibilty isn’t to control people. Our #1 responsibility is to control ourselves.
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 21 Apr 2022
ตอบ: 3296
โพสเมื่อ: Fri Jun 24, 2022 11:23
[RE]เกมส์ฟุตบอลมันจะใส่MomentumหรือScriptมาเพื่ออะไรครับ
e football ล่าสุดผมนำ 4ลูกยังเสมอ 4-4 ได้เลย คือนักเตะขามันอ่อนจริงๆอะ จุดโทษก็แบบวิ่งมาชนกองหลังแล้วได้จุดโทษ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
โพสเมื่อ: Fri Jun 24, 2022 11:43
ถูกแบนแล้ว
โดนแบนเพราะมาแลงซาร์ พิมพ์ว่า:
e football ล่าสุดผมนำ 4ลูกยังเสมอ 4-4 ได้เลย คือนักเตะขามันอ่อนจริงๆอะ จุดโทษก็แบบวิ่งมาชนกองหลังแล้วได้จุดโทษ  

เม้นบนๆบอกไว้แล้วครับ มีคนแกะโค้ดเจอไฟล์เกมมันมีสคริปต์
ยิ่งนำเยอะ หรือยิ่ง นาที70-80 เราจะยิ่งเสียเปรียบ

เจอแบบนี้ผมล่ะเซ็งแทบจะไม่อยากเล่น
1
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 21 Apr 2022
ตอบ: 3296
โพสเมื่อ: Fri Jun 24, 2022 15:33
[RE]เกมส์ฟุตบอลมันจะใส่MomentumหรือScriptมาเพื่ออะไรครับ
HakimBlueWizard พิมพ์ว่า:
โดนแบนเพราะมาแลงซาร์ พิมพ์ว่า:

เม้นบนๆบอกไว้แล้วครับ มีคนแกะโค้ดเจอไฟล์เกมมันมีสคริปต์
ยิ่งนำเยอะ หรือยิ่ง นาที70-80 เราจะยิ่งเสียเปรียบ

เจอแบบนี้ผมล่ะเซ็งแทบจะไม่อยากเล่น  
ว่าจะเติมเอาดรอกบาสักหน่อย ไม่เอาละ เล่นเท่าที่มีนี่แหละ 555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel