ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 07 Sep 2013
ตอบ: 853
โพสเมื่อ: Thu Jun 23, 2022 15:18
[RE: LFC : สมทบทุน!! ส่วนแบ่งจากดีล Awoniyi]
growthseek พิมพ์ว่า:
MrRos พิมพ์ว่า:
รอดูว่าจะ จู๊ดหรือใคร ตัวเล็งนานๆไม่ค่อยจะได้ด้วยสิ ฮ่าๆๆๆ  

ถ้าโดนแจมเยอะๆผมว่าก็ไม่น่ารอด เราไม่ชอบการบิดราคา

แต่ดอร์ทเค้าน่าจะชอบอยู่แล้ว แว่วๆว่าซิตี้ก็มา หยาบจัด 5555  

ใช่ครับ ไม่รู็ผมคิดไปเองหรือเปล่า วิธีการซื้อของเราแปลกไปจากเดิม (ไม่ใช่แผนการซื้อขายนะ)

ถ้าเป็น เอ็ดเวิร์ด มันจะออกแนวเงียบๆอะ ต่อราคา ได้ราคาที่ค่อนข้างถูกมั่งนะ

แต่พอเปลี่ยนเป็น จูเลี่ยน วอร์ด ดูไม่ค่อยต่อราคาเท่าไร ยิงตูมๆ เลย (แบบ นูญเนซ นี่ พอข้อเสนอแรกไม่เอา ยื่นใหม่ในอีกแปปเดียวเอง)  

แนวทางทีมเปลี่ยนไปแล้วอ่ะครับ ตอนนี้เป้าที่มองก็มีแต่ดีลที่เขาไม่อยากเจรจากับเรา มันก็จบด้วยสภาพนี้ละครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 10 Jan 2022
ตอบ: 2277
โพสเมื่อ: Thu Jun 23, 2022 17:45
LFC : สมทบทุน!! ส่วนแบ่งจากดีล Awoniyi
อีกร้อยคนได้จู๊ดพอดี
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ynwa
แขวนสตั๊ด
Status: LFC and Relax moment
เข้าร่วม: 12 Jul 2014
ตอบ: 20901
โพสเมื่อ: Thu Jun 23, 2022 20:24
[RE: LFC : สมทบทุน!! ส่วนแบ่งจากดีล Awoniyi]
B[Last] พิมพ์ว่า:
B[Last] พิมพ์ว่า:
ตี๋ใหญ่เจ้าปัญหา พิมพ์ว่า:
รอดูว่าจะ จู๊ดหรือใคร ตัวเล็งนานๆไม่ค่อยจะได้ด้วยสิ ฮ่าๆๆๆ  

ถ้าโดนแจมเยอะๆผมว่าก็ไม่น่ารอด เราไม่ชอบการบิดราคา

แต่ดอร์ทเค้าน่าจะชอบอยู่แล้ว แว่วๆว่าซิตี้ก็มา หยาบจัด 5555  

ปีหน้า 2 ตัวพอ จู๊ด เบลลิ่งแฮม กับ บูคาโย่ ซาก้า

แล้วปล่อย เจมส์ มิลเนอร์ อเล็กซ์ อ็อกซ์เลด-แชมเบอร์เลน, โมฮาเหม็ด ซาลาห์  

ทำไมไม่ซื้อซาก้า+มาติเนลลี่ แทนนูเยสละ
2ตัวรวมกันเพิ่มสักสามสิบล้านปอนด์น่อลน่าจะพอยอมเจรจาด้วยนะ  

มาตี้มันทับดิอาซตรงๆเลยนิ่ครับ  

ผมแซวเล่นเฉยๆอะ เห็นคลอปชอบชมมาติเนลลี่กะซาก้า ละแฟนนอลเคยเม้นว่า มาติเนลลี่50ลป ไรงี้  

ชมบ่อยจริง แต่แกยังแนวๆริ่งร่างจังหวะสุดท้ายห่วยอ่ะ แต่เอานะ เอาหมดเลย มามะ 55556
0
0
แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 17 Sep 2007
ตอบ: 8200
โพสเมื่อ: Thu Jun 23, 2022 21:39

ใช่ครับ ไม่รู็ผมคิดไปเองหรือเปล่า วิธีการซื้อของเราแปลกไปจากเดิม (ไม่ใช่แผนการซื้อขายนะ)

ถ้าเป็น เอ็ดเวิร์ด มันจะออกแนวเงียบๆอะ ต่อราคา ได้ราคาที่ค่อนข้างถูกมั่งนะ

แต่พอเปลี่ยนเป็น จูเลี่ยน วอร์ด ดูไม่ค่อยต่อราคาเท่าไร ยิงตูมๆ เลย (แบบ นูญเนซ นี่ พอข้อเสนอแรกไม่เอา ยื่นใหม่ในอีกแปปเดียวเอง)  

ของแบบนี้มันอยู่ที่ทีมต้นสังกัดนักเตะด้วยครับ ว่าเขาจะยอมเงียบด้วยไหม
ทีมท่านเล่นจะสอยตัวดัง ๆ ที่คู่แข่งเยอะมันก็เงียบไม่ได้หรอก เพราะอีกฝ่ายเขาก็ต้องปั๊มราคา
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel