ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะกลางซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2010
ตอบ: 1151
โพสเมื่อ: Wed Jun 22, 2022 21:25
[RE: เจ๊มารีน่าลาสิงห์! 'โบห์ลี่ย์' ควบ ปธ., ผอ.ชั่วคราว]
MuMiMaN พิมพ์ว่า:
เสี่ยงนะครับเอาคนที่ทำงานมาเป็น10ปีออกแล้วลงมาล้วงลูกเองทั้งที่ไม่มีความรู้ฟุตบอลเท่าไหร่ ผมว่าตลาดนี้ออกมาหยาบแหงๆ  

เจ๊จะอยู่จนจบตลาดรอบนี้ครับ แต่ก็น่าจะตะกุกตะกักอยู่แหละ คือทีมงานเปลี่ยนมือหลายๆคนพร้อมกัน
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 544
โพสเมื่อ: Wed Jun 22, 2022 21:40
[RE: เจ๊มารีน่าลาสิงห์! 'โบห์ลี่ย์' ควบ ปธ., ผอ.ชั่วคราว]
Liberte et Egalite พิมพ์ว่า:
MuMiMaN พิมพ์ว่า:
เสี่ยงนะครับเอาคนที่ทำงานมาเป็น10ปีออกแล้วลงมาล้วงลูกเองทั้งที่ไม่มีความรู้ฟุตบอลเท่าไหร่ ผมว่าตลาดนี้ออกมาหยาบแหงๆ  

เจ๊จะอยู่จนจบตลาดรอบนี้ครับ แต่ก็น่าจะตะกุกตะกักอยู่แหละ คือทีมงานเปลี่ยนมือหลายๆคนพร้อมกัน  

อยู่แต่ไม่มีอำนาจทำอะไรก็เหงาๆล่ะครับ
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 15 Mar 2020
ตอบ: 2996
โพสเมื่อ: Thu Jun 23, 2022 00:47
kimsung-mc พิมพ์ว่า:
มาแน่มะกันสไตล์  

พูดแล้วก็จี๊ดทีมตัวเอง

อาจจะทำดีเหมือน FSG ก็ได้นะครับ คงไม่เหมือนแมนยูหรอกครับ

ก่อนซื้อ ต้องทำตามกฏ Anti-Glazer rules
0
0
♫ “I don’t care about Ronny,

Ronny doesn’t care about me.

“All I care about is MUFC.”♫
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 24 Sep 2005
ตอบ: 11134
โพสเมื่อ: Thu Jun 23, 2022 08:24
VincenzE พิมพ์ว่า:
Lisaverpool พิมพ์ว่า:
Quinine พิมพ์ว่า:
รูปนี้เสี่ย ทอดด์ เหมือนตัวร้ายเลย

ผมว่าแกเหมือนตัวโกงในหนังเรื่องนึงอะ แต่นึกไม่ออก  

เหมือน Doc Octopus พอได้มั้ยครับ  

ใกล้อะครับ แต่ยังไม่ใช่อะ มีอีกคน
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 24 Sep 2005
ตอบ: 11134
โพสเมื่อ: Thu Jun 23, 2022 08:28
Lisaverpool พิมพ์ว่า:
รูปนี้เสี่ย ทอดด์ เหมือนตัวร้ายเลย

ผมว่าแกเหมือนตัวโกงในหนังเรื่องนึงอะ แต่นึกไม่ออก  

คนเดียวกับที่ท่าน Blackmagician โพสไหมครับ ผมว่าคล้ายอยู่

ใช่ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel