ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 May 2010
ตอบ: 31701
โพสเมื่อ: Tue Jun 21, 2022 19:33
[RE: [Artery gear Fusion] พูดคุยทั่วๆไป]
sandroz พิมพ์ว่า:
thz- พิมพ์ว่า:
เกมนี้ผมว่าเน้นหนักไปที่ของสวมใส่เลย

แต่การจะฟาร์มของ 6 ดาวได้ ต้องไปลงด่าน 7 8 9 ซึ่งมันอย่างยากเลย

ทีมผมตอนนี้ กิก้า(เซทแจกอัดเต็ม) มอริส อลิส แล้วก็ตัวกิจกรรมลดเกราะ ลุยเซนทอ 8 อัตราผ่านอยู่ที่ 20% เอง  

20% ก้อฟามเลย เกมนี้มันดีตรง offline bot ได้นี่แหละ เปิดทิ้งไว้ชิลๆ
แพ้ไม่เสียพลังด้วย สั่งให้แพ้แล้วเล่นใหม่ได้เรื่อยๆ

offline บอท ผมแพ้มันไม่วนไปตีใหม่ ปล่อยทิ้งไว้ช่วงก่อนจะทำของทั้งคืน 30 รอบ แพ้หมด ไม่ตีให้ใหม่อย่าง งง  

ได้ติ๊กเครื่องหมายถูกอันแรกยังครับ ต้องติ๊กก่อนนะ  

ติ้กละครับ ติ้กอันแรก อันกลางเว้น แล้วก็ติ้กอันหลัง  

แปลว่าผมว่ารอบมันเต็มตามพลังงานที่ลงแน่เลย 30 รอบ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Arsenal #Messi is the best XD
LOVE LALISA

นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 08 Jan 2010
ตอบ: 3162
โพสเมื่อ: Tue Jun 21, 2022 19:40
[RE: [Artery gear Fusion] พูดคุยทั่วๆไป]
ผม glace 6 ดาวชีวิตสบายเลย
ตอนนี้หาทางเคลีย target eliminations
ปั่น Roko
ปั่น chihaya
หารูน

จบหมดพลังงงาน
0
0
แข้งเจลีก
Status: Condition Red
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 16494
โพสเมื่อ: Tue Jun 21, 2022 20:00
[RE][Artery gear Fusion] พูดคุยทั่วๆไป
ผมก็ลังเลอยู่ปั้นgraceขึ้น6ดาวมั้ย reroll id ใหม่มา ได้ชูร่ากับ อลิส แต่แอบงง อลิสเก่งยังไง ยังไม่ค่อยเก็ตอะครับ พึ่งเริ่มใหม่ไอดีสองวัน ใครก็ได้อธิบายหน่อยครับอลิสใช้ในไหนทำอะไรบ้าง

อุตส่ารีหาแทบตาย ออกยากกว่า5ดาวอีกไอตัว4ดาวตัวนี้

ถ้าไม่ปั้นgraceขึ้น6ดาว ปั้นตัวไหน ก่อน

Ginga chihaya หรอครับ ชูร่าผมว่าก็ไม่น่าใช้ลงเซ็นทอร?ใช่มั้ยน่าจะข้ามไปก่อน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 11 Jan 2011
ตอบ: 22526
โพสเมื่อ: Tue Jun 21, 2022 20:07
เซตที่ให้เกรซใช้กันอยุ่ใช่ ห้าดาว สีฟ้า ที่แจกจากเควสรุกกี้ใช่ปะฮะ?
0
0
ฝากเพจเล่นเกมหมาด้วยครับ https://www.facebook.com/playdoggame
Status:
โพสเมื่อ: Tue Jun 21, 2022 20:18
Elizx พิมพ์ว่า:
ผมก็ลังเลอยู่ปั้นgraceขึ้น6ดาวมั้ย reroll id ใหม่มา ได้ชูร่ากับ อลิส แต่แอบงง อลิสเก่งยังไง ยังไม่ค่อยเก็ตอะครับ พึ่งเริ่มใหม่ไอดีสองวัน ใครก็ได้อธิบายหน่อยครับอลิสใช้ในไหนทำอะไรบ้าง

อุตส่ารีหาแทบตาย ออกยากกว่า5ดาวอีกไอตัว4ดาวตัวนี้

ถ้าไม่ปั้นgraceขึ้น6ดาว ปั้นตัวไหน ก่อน

Ginga chihaya หรอครับ ชูร่าผมว่าก็ไม่น่าใช้ลงเซ็นทอร?ใช่มั้ยน่าจะข้ามไปก่อน  

alice เอาไว้โยนเทินให้เพื่อนครับ เอาง่ายๆ เพื่อนได้ใช้สกิลติดกัน 2 รอบเลย ถ้าเปนบางตัวตีทีเดียว 3 รอบเลย
แต่ผมก้อยังไม่ได้ใช้นะ รอปั้นลงเซนทอร์ 8 น่าจะได้ใช้เพราะผมไม่มี ginga
ถ้ามี ginga ปั้น ginga 6 ดาวก่อนได้นะ มันลงบอสม้าเก่ง
0
0
LOVE LALISA

ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 07 Oct 2010
ตอบ: 8946
โพสเมื่อ: Tue Jun 21, 2022 20:19

อลิส แจกบัพโจมตี+เทินพิเศษให้อีกฝ่ายได้ บางจังหวะตัวดาเมจหลักเราจะได้เน้นๆ2รอบติดเลย

อ้างอิงจาก:
เซตที่ให้เกรซใช้กันอยุ่ใช่ ห้าดาว สีฟ้า ที่แจกจากเควสรุกกี้ใช่ปะฮะ?  

เซตเกมนี้แจก 2 รอบมั้ง รอบแรกก็4-5 ปกติ อันนี้พาผ่านด่านได้สบาย

หลังวันที่ 6 จะได้อีกเซท อันนี้จัดเต็ม atk6ดาว คริ6ดาว โคตรแรง ออพตรงด้วย ผมใส่เซทนี้ +12+15 ให้ grace 5ดาว ฟาร์มหุ่ม ex3 สบายๆ
1
0
Status:
โพสเมื่อ: Tue Jun 21, 2022 20:21
B[Last] พิมพ์ว่า:

ถ้าพึ่งเล่นก้อใช้เซตนั้นแหละครับ login 6 วันทำเควสครบ จะได้เซตเทพมาใช้ ค่อยเปลี่ยนให้ตัวดาเมจอีกที
แต่หลักๆเกมนี้เห็นว่าใช้เซต spd แทบทุกตัว
0
0
LOVE LALISA

นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 1360
โพสเมื่อ: Tue Jun 21, 2022 20:21

คุณต้องไปเซตสกิลก่อนครับ อลิสให้เอา สกิล2 ร่ายก่อน ตามด้วยอัลติเมท แล้วตีธรรมดา
ถ้าอลิสคุณไวกว่าตัวแดมเมจ มาถึงมันเสกให้ตัวนั้น ได้ตีก่อน แล้วตามด้วยเทินปกติมันเอง นอกจากนี้คนที่ได้เทินได้บัฟ atk +50 เปอด้วย ตอนแรกผมใช้ไม่เป็นเหมือนกันเซตสกิลไม่เป็น ไปอัพสกิลมันด้วยนะให้มันได้เกจไวกว่าเดิมครึ่งนึง เสกแล้วอัดได้รัวๆเลย

ผมแนะนำเกรส ไม่หกดาวก็ฟามได้แต่จนกว่าจะได้ของดีๆ แมป hard หลังๆผมว่าลากไม่ไหว แต่ไม่น่าเป็นอะไร ช่วงแรกยังไงก็ฟามหุ่นกระป๋อง ที่ 3-10 มากกว่า อยากเวลไวๆ เก็บแต้มไวๆ ไป ex-3 ไอดีอีกอันของผม หุ่นม่วง4ดาว max เหลือเยอะมากๆ แต่ตัวอัพต่ำๆไม่ค่อยมี (ตอนนั้นฟาม ex-3 รัวๆ)
1
0
เกมมือถือ Heaven Burns Red https://youtu.be/1kF2dqvQqjg?t=64

カレンちゃんでしたぁ KarenChandeshitaa !
แข้งเจลีก
Status: Condition Red
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 16494
โพสเมื่อ: Tue Jun 21, 2022 20:22
[RE][Artery gear Fusion] พูดคุยทั่วๆไป

alice เอาไว้โยนเทินให้เพื่อนครับ เอาง่ายๆ เพื่อนได้ใช้สกิลติดกัน 2 รอบเลย ถ้าเปนบางตัวตีทีเดียว 3 รอบเลย
แต่ผมก้อยังไม่ได้ใช้นะ รอปั้นลงเซนทอร์ 8 น่าจะได้ใช้เพราะผมไม่มี ginga
ถ้ามี ginga ปั้น ginga 6 ดาวก่อนได้นะ มันลงบอสม้าเก่ง

โอเคครับ เราควรเล็งสอยม้าก่อนเป็นอันดับแรกใช่มั้ยครับ

เจอในกลุ่มม้า8 กิงกะ6ดาว โรโกะ5 ชิฮายะ5 อลิสไม่รู้กี่ดาว ลงด่าน8 เลยตั้งใจจะปั้นgingaตัวแรกเลยครับ แต่ตอนนี้มีปัญหา ไม่มี ที่อัพtecnology ต้องรอมันดันเปิดหงุดหงิดสุด

สงสัยอีกอย่างครับเค้าใช้เพชรรีพลังงานกันมั้ย? ผมเริ่มใหม่จะใช้พลังงานให้คุ้มค่าที่สุด ไอดีเก่าเละเทะไปฟามทิ้งขว้างแบบไร้สาระไม่มีแนวทาง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
Status:
เข้าร่วม: 07 Oct 2010
ตอบ: 8946
โพสเมื่อ: Tue Jun 21, 2022 20:26
เกมนี้มันเซทบอทออกสกิลได้ แต่มันจะเจาะจงหน่อย

ทีมผมลงเซนทอ 8 จะเซทตามนี้
1 กิก้า อัดเซทแจกจัดเต็ม ใช้สกิล2 ก่อนแล้วค่อยสกิล3
2 อลิส โยนเทินให้ตัว 1
3 มอริส เพิ่มเกจให้ตัว 1 เอาไว้ฮิลด้วย
4 ตัว4ดาวกิจกรรมลดเกราะ

เรียงสปีด 4 > 1 > 2 > 3

4ลดเกราะ 1สาดสายฟ้า 2โยนเทินให้1 1สกิล3 ประมาณนี้

ว่าจะหาตัวโยนเทินอีกตัวมาแทนมอริสละ กะเอาให้ตายในสองสามชุดแรกเลย
1
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 11 Jan 2011
ตอบ: 22526
โพสเมื่อ: Tue Jun 21, 2022 20:31

ถ้าพึ่งเล่นก้อใช้เซตนั้นแหละครับ login 6 วันทำเควสครบ จะได้เซตเทพมาใช้ ค่อยเปลี่ยนให้ตัวดาเมจอีกที
แต่หลักๆเกมนี้เห็นว่าใช้เซต spd แทบทุกตัว

งี้ใช้บวกกากๆไปก่อน ค่อยรอวันที่หกสินะ แล้วค่อยตีบวกยกชุด
0
0
ฝากเพจเล่นเกมหมาด้วยครับ https://www.facebook.com/playdoggame
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 1360
โพสเมื่อ: Tue Jun 21, 2022 20:39

งี้ใช้บวกกากๆไปก่อน ค่อยรอวันที่หกสินะ แล้วค่อยตีบวกยกชุด  

อย่าเลยกว่าจะได้ ผมไปแค่หน้า3 เจอลงบอส 80 รอบ อัดไปหลายๆเซต จะได้โยกใช้ได้หลายๆตัว +12 +15

จะได้ไม่โดนเซนทอไถกลบเอา

เกมนี้มันเซทบอทออกสกิลได้ แต่มันจะเจาะจงหน่อย

ทีมผมลงเซนทอ 8 จะเซทตามนี้
1 กิก้า อัดเซทแจกจัดเต็ม ใช้สกิล2 ก่อนแล้วค่อยสกิล3
2 อลิส โยนเทินให้ตัว 1
3 มอริส เพิ่มเกจให้ตัว 1 เอาไว้ฮิลด้วย
4 ตัว4ดาวกิจกรรมลดเกราะ

เรียงสปีด 4 > 1 > 2 > 3

4ลดเกราะ 1สาดสายฟ้า 2โยนเทินให้1 1สกิล3 ประมาณนี้

ว่าจะหาตัวโยนเทินอีกตัวมาแทนมอริสละ กะเอาให้ตายในสองสามชุดแรกเลย  

แบบนี้ผมรอรีวิวหุ่นกระป๋องสีแดงเลย
แก้ไขล่าสุดโดย zneger เมื่อ Tue Jun 21, 2022 20:46, ทั้งหมด 1 ครั้ง
2
0
เกมมือถือ Heaven Burns Red https://youtu.be/1kF2dqvQqjg?t=64

カレンちゃんでしたぁ KarenChandeshitaa !
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 795
โพสเมื่อ: Wed Jun 22, 2022 01:38
ผ่านCentaur9แล้วครับ ใช้เชตนี้อัดของดาเมจให้Ginga ใส่เซตสปีด+status acc ให้shyura ออกท่าลดเกราะตัวแรกให้ได้ที่เหลือก็สบายครับ
4
0
Status:
โพสเมื่อ: Wed Jun 22, 2022 06:50

+ ไปสักชุดก้อได้ครับ อาวุด 15 ชุด 6 ก้อยังดีมั้ง ไม่งั้นไม่น่าไหว แต่เซตคริ 2 อันท้าย +15 ได้เลยมั้ง มันหายาก
0
0
LOVE LALISA

Status:
เข้าร่วม: 19 Dec 2008
ตอบ: 29841
โพสเมื่อ: Wed Jun 22, 2022 07:12
hOtkeys พิมพ์ว่า:
ผ่านCentaur9แล้วครับ ใช้เชตนี้อัดของดาเมจให้Ginga ใส่เซตสปีด+status acc ให้shyura ออกท่าลดเกราะตัวแรกให้ได้ที่เหลือก็สบายครับ

ผมต่างกับท่านตัวแรกเป็น จิรายะ ..ติดด่าน 8 ครับ..ไม่ผ่านสักที 55+
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel