ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
โค้ช C-License
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 30 Apr 2015
ตอบ: 13136
โพสเมื่อ: Tue Jun 21, 2022 19:25
[RE: (Blue Archive) แจ้งเตือนกิจกรรมใหม่ ต้องฟาร์มหาของนะครับ]
B[Last] พิมพ์ว่า:
thz- พิมพ์ว่า:
แล้วไอแผ่นนี่เอามาจากไหนอะผมงง เอาพลังงานไปแลกหรอ  
ใช้สตามิน่าในไหนก็ได้
มันจะมีเควส สตามิน่า สูงสุดถึง1800 เควสรีทุกวัน

พอใช้สตามิน่าถึงกำหนด จะได้แผ่นเข้าด่านฟาร์ม

แผ่นเข้าด่านฟาร์มก็แล้วแต่จะดองไว้ใช้รวดเดียวหรือจะใช้เลยก็ได้

อ้าว ที่ท่านถามหมายถึงแผ่นลงดันเหรอนั้น ผมนึกว่าแผ่นกลมๆที่อัพสกิลอาโกะ 55555

1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะตำบล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 1342
โพสเมื่อ: Tue Jun 21, 2022 22:10
[RE: (Blue Archive) แจ้งเตือนกิจกรรมใหม่ ต้องฟาร์มหาของนะครับ]
ออโต้เก็บของไว้ก่อน AGF ก่อนชมนี้
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
เกมมือถือ Heaven Burns Red https://youtu.be/1kF2dqvQqjg?t=64

カレンちゃんでしたぁ KarenChandeshitaa !
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel