ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบจ.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Dec 2009
ตอบ: 2675
โพสเมื่อ: Mon Jun 13, 2022 21:36
[RE: ขายดาวน์รถ MG]
ขายดาวน์น่าจะยากครับ ยกให้ฟรียังยากเลยเพราะยอดที่เหลือมันเกินราคามือ2เยอะเลย ถ้าอยากปล่อยเพราะอยากปลดภาระอาจะต้องควักเงินส่วนต่างให้คนรับไปด้วยซ้ำครับ ถ้าจะทำงั้นลองหาเพจ “ยกรถให้ฟรี”หรืออะไรประมาณนี้ในเฟสดูครับ แต่อย่าลืมว่าถ้าจะยกให้คนอื่นต้องยกให้แบบเปลี่ยนสัญญาเช่าซื้อเท่านั้นนะครับ
อีกทางเลือกคือลองขอคืนรถกับไฟแนนซ์ดูครับ แต่มูลค่ารถมันต่ำกว่ายอดหนี้ไม่รู้ว่าจะได้ไหมและไม่แน่ใจว่ามีการคำนวนส่วนต่างไหมนะครับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์ยูโร
Status: MARINA NAGASAWA
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 12119
โพสเมื่อ: Tue Jun 14, 2022 09:24
ขายดาวน์รถ MG
ลองไปหาดูตามกลุ่มเฟสบุ๊ค ซื้อขายรถผ่อนต่อไม่ไหวดูครับ อาจจะมีคนสนใจ แต่ต้องทำใจอย่างนึงว่าเต๊นท์ขาย 250k ราคารับซื้อน่าจะไม่เกิน 200k
ค่างวดตอนนี้เหลือ 290k ถ้าจะไม่เอารถแล้วอาจจะต้องแถมเงิน
ถึงไปบอกเลิกไฟแนนซ์ ถ้าราคาประเมินต่ำมากก็ต้องจ่ายเงินให้เขาอยู่ดี
ลองเทียบดูว่าทางไหนเสียน้อยกว่ากัน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel