ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะตำบล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 24 Sep 2013
ตอบ: 1596
โพสเมื่อ: Sat May 28, 2022 15:23
ทีมที่มากับดวง
zebastian283 พิมพ์ว่า:
แฟล็ปแจ็ค ยอดนักผจญภัย พิมพ์ว่า:
เอาตามสภาพทีม มาดริดรอบนี้ก็เป็นรองจริงนะ
ไม่ต้องเทียบกับหงส์หรอก แค่เทียบกับครั้งที่ชิงล่าสุดก็คนละเรื่องแล้ว

กองหลังจาก วาราน รามอส มาร์เซโล่ —> มิลิเตา อลาบา เมนดี้
กองกลางชุดเดิม แต่โมดริดแก่ลง
กองหน้า โด้ เบล เบน —> อุส โรดริโก เบน
โค้ช ซีดาน —> อันเช่

นั้นอะสิครับ จากตอนนั้น มาถึงตอนนี้ 2018 หงส์-มาดริดต่างกันเยอะ

หงส์ดีขึ้นกว่าปีนั้นเยอะมาก มาดริดแย่กว่าปีนั้นเยอะมาก ถือแย่สุดๆแล้ว

จะรอดกลับมาไหมนั้น

พวกยังออกมาบอกว่าผมเนิฟทีมอยุ่เลย ถ้าไปลองดูเต็มๆก็จะรู้เองละ  

เอิ่ม ท่านย้อนแย้งกับตัวเองไปไหม ตอบในเม้นท์บอกมาดริดแย่ มาดริดตัวดรอปลง หงส์ตัวดี แต่พอหัวกะทู้บอกทำไมทุกคนถึงมองหงส์ชนะ มาดริดมากับดวง เอ๋า ก็ตัวเองยังอธิบายเองอยู่เลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
3
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์ยูโร
Status: Hala Madrid
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 2943
โพสเมื่อ: Sat May 28, 2022 15:24
[RE: ทีมที่มากับดวง]
ทีมนึงที่ผมไม่อยากเจอคือหงส์นี่ละ เพราะไรรู้ไหม แฟนบอลเขาเยอะ นี่ขนาดยังไม่แข่งนะ ถ้าแพ้มาบอกได้เลยว่าเละ ผมว่าเราอยู่ของเราแบบเงียบๆดีกว่า
0
0

กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 931
โพสเมื่อ: Sat May 28, 2022 15:28
เรื่องแบบนี้อยู่ที่มุมมองส่วนตัวนะ ใครจะมองยังไงก็ได้ ใครจะชนะใครจะแพ้ ความคิดใครความคิดมัน
0
0
เวลาคนเราเลือกข้าง...ความเป็นธรรมกับความถูกต้องมันจะไม่อยู่กับสิ่งที่ไม่ใช่ข้าง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 22 May 2011
ตอบ: 18832
โพสเมื่อ: Sat May 28, 2022 15:29
ถูกแบนแล้ว
l3ergkamp พิมพ์ว่า:
ทีมนึงที่ผมไม่อยากเจอคือหงส์นี่ละ เพราะไรรู้ไหม แฟนบอลเขาเยอะ นี่ขนาดยังไม่แข่งนะ ถ้าแพ้มาบอกได้เลยว่าเละ ผมว่าเราอยู่ของเราแบบเงียบๆดีกว่า  

ไม่ต้องห่วงครับ มาดริดจะมีแฟนบอลเพิ่มขึ้นอีกหลายเท่าโดยอัติโนมัติ
1
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2020
ตอบ: 5331
โพสเมื่อ: Sat May 28, 2022 15:30
แฟนมาริดสีขาวไม่เละหรอก ถ้าลิเวอร์พูลชนะเขาจะไปใส่ไอ้พวก แฟนมาดริดสีแดง หมด กลับกัน ถ้ามาดริดชนะ แฟนลิเวอร์พูลก็ไปใส่กับ มาดริดสีแดงอยู่ดี
0
0
ซุปตาร์ยูโร
โพสเมื่อ: Sat May 28, 2022 15:30
Glamorous_Sky~* พิมพ์ว่า:

ไม่ต้องห่วงครับ มาดริดจะมีแฟนบอลเพิ่มขึ้นอีกหลายเท่าโดยอัติโนมัติ  

อันนี้ก็จริงครับ มีทั้งช่วยเถียง กับหาตีนให้ 555
1
0

ซุปตาร์ยูโร
โพสเมื่อ: Sat May 28, 2022 15:32
Abudabeeza พิมพ์ว่า:
แฟนมาริดสีขาวไม่เละหรอก ถ้าลิเวอร์พูลชนะเขาจะไปใส่ไอ้พวก แฟนมาดริดสีแดง หมด กลับกัน ถ้ามาดริดชนะ แฟนลิเวอร์พูลก็ไปใส่กับ มาดริดสีแดงอยู่ดี  

เหมือนคนจะทะเลาะกันจะไม่มีไร ไอ้อริจริงๆ แม่งมาบัฟให้ต่อยกันจนได้ 55
0
0

นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 3959
โพสเมื่อ: Sat May 28, 2022 15:40
Abudabeeza พิมพ์ว่า:

เหมือนคนจะทะเลาะกันจะไม่มีไร ไอ้อริจริงๆ แม่งมาบัฟให้ต่อยกันจนได้ 55  

กลอนน่าจะพร้อมแล้วล่ะ อยู่ที่ว่าจะได้ลงไหม
0
0
คอมเมนเตเตอร์
Status:
เข้าร่วม: 08 Aug 2009
ตอบ: 33841
โพสเมื่อ: Sat May 28, 2022 15:43
แหม ดูแต่ละทีมที่มาดริดเจองี้ psg แชมป์ลีกส์ , แมนซิตี้ แชมป์ลีกส์
ทีมหนักๆทั้งนั้น จะผ่านมาแบบทุลักทุเลก็ไม่แปลก หงส์เจอใครละ เบนฟิก้างี้ บียาเรอัลงี้
งงเลยทำไมมองว่าหงส์เหนือกว่ามาดริดกัน
0
0
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 09 Sep 2013
ตอบ: 9957
โพสเมื่อ: Sat May 28, 2022 16:01
G6PDMAN พิมพ์ว่า:
kw_madrid พิมพ์ว่า:
G6PDMAN พิมพ์ว่า:
อ่าว พอถามใครบอกบ้าง ก็ไม่ตอบ ผมอยากรู้ว่าใครบ้างที่บอกสกอขาดบอกมาดริดมากับดวง ขอแฟนหงส์นะ ไม่เอากูรูในยูทูป  

เดี๋ยวนะ เขาก็ไม่ได้บอกนะว่าคนใน ss
แต่ตำนานหงส์อะบอกเยอะแยะตามข่าวใน ss
คาร่าฟันธง เจิดบอกชนะ โอเว่นทำนาย

ก็เลื่อนอ่านดูก็ได้

หรือพวกเพจกับช่องยูทูบก็แนวนี้หมด
เว็บพนันหงส์ก็ต่อ

อ้าว ตำนานหงส์ก็ต้องเชียร์ทีมตัวเองสิครับ แกรี่เนวิลก็ฟันธงไปทางมาดริด ไม่ไปมองกูรูคนอื่นบ้างล่ะ มันก็มีหลายทางที่ไปทางมาดริด

คือมันจะดิ้นอะไรกันนักหนา อยากเป็นต่อมากเลยเหรอ

พวกเพจยูทูปไม่ให้ค่าครับ วิเคราะห์มั่ว

เอางี้ อยากเป็นต่อใช่มั้ย งั้นมาดริดเป็นต่อครับ แต่แชมป์หงส์ขอละกัน  

แล้วเว็บพนันล่ะ ให้ค่าป่าว? คำนวณจากสถิติเลย ไม่ใช้ความรู้สึกแบบแฟนบอล
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 10620
โพสเมื่อ: Sat May 28, 2022 16:27
thekop999 พิมพ์ว่า:
แฟล็ปแจ็ค ยอดนักผจญภัย พิมพ์ว่า:
เอาตามสภาพทีม มาดริดรอบนี้ก็เป็นรองจริงนะ
ไม่ต้องเทียบกับหงส์หรอก แค่เทียบกับครั้งที่ชิงล่าสุดก็คนละเรื่องแล้ว

กองหลังจาก วาราน รามอส มาร์เซโล่ —> มิลิเตา อลาบา เมนดี้
กองกลางชุดเดิม แต่โมดริดแก่ลง
กองหน้า โด้ เบล เบน —> อุส โรดริโก เบน
โค้ช ซีดาน —> อันเช่

นั้นอะสิครับ จากตอนนั้น มาถึงตอนนี้ 2018 หงส์-มาดริดต่างกันเยอะ

หงส์ดีขึ้นกว่าปีนั้นเยอะมาก มาดริดแย่กว่าปีนั้นเยอะมาก ถือแย่สุดๆแล้ว

จะรอดกลับมาไหมนั้น

พวกยังออกมาบอกว่าผมเนิฟทีมอยุ่เลย ถ้าไปลองดูเต็มๆก็จะรู้เองละ  

เอิ่ม ท่านย้อนแย้งกับตัวเองไปไหม ตอบในเม้นท์บอกมาดริดแย่ มาดริดตัวดรอปลง หงส์ตัวดี แต่พอหัวกะทู้บอกทำไมทุกคนถึงมองหงส์ชนะ มาดริดมากับดวง เอ๋า ก็ตัวเองยังอธิบายเองอยู่เลย  

ชนะขาด!!!!!
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 10620
โพสเมื่อ: Sat May 28, 2022 16:33

รอชมเบยครับ ขอสนุกๆ อย่าขาด 5555
1
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 05 Apr 2020
ตอบ: 1418
โพสเมื่อ: Sat May 28, 2022 16:33
Beosz LFC พิมพ์ว่า:
งง กับ มาดริด รอบนี้จัง
ออกมาเนิฟทีมตัวเองว่าเป็นทีมรองบ่อน ตั้งแต่นักเตะหลายๆคน ยันแฟนบอล

คือทำเพื่อเวลาแพ้จะได้แก้เขินใช่มะ
แล้วพอชนะจะได้ ทำเป็นสะใจ เพราะทำตัวเป็นรองมาก่อนแล้ว

#จะโคฟเป็นทีมนางเอกแทนหงส์หรอ

Edit : มาดริด เข้ารอบมาด้วยการชนะ ปารีส / แมนซิ
มาดริดได้พักเยอะกว่า
มาดริด มีว่าที่บัลลังดอร์อยู่ในทีม

จะเอาอะไรมารองบ่อน โถ่วววววววววว  

เนิฟทีมตัวเองยังไง ในเมื่อมาดริดชุดนี้กาก กากสุดแล้วของมาดริด ถ้าติดตามจริงๆจังๆนะ ผมไม่เคยออกมาบอกว่าทีมที่เก่งมีมาดริดเลยด้วยซ้ำตั้งแต่เริ่มต้นฤดูกาลละ และก็ไม่ใช่ฤดูกาลนี้ฤดูกาลแรก ตั้งแต่ขาดโด้ไป นั้นแหละ

เบลก็ไม่เอาอะไรแล้ว อาซาร์ก็ตัวเลือกลำดับสุดท้าย อันเช่ยังเลือกบัลเบเด้ที่เล่นกลางมาก่อนอาซาร์ อเซนที่หมดสภาพแล้ว อิสโก้ มาเซลโล่ไม่มีใจแล้ว กลาง 3 คน แก่หมดแล้ว กองหลังจอมเฟอะฟะ อย่าง มิลิเตาที่พร้อมจะเสียประตูทุกลูก เมนดี้ที่เล่นเลี้ยงอยุ่หน้าโกลตลอด
ในทีมที่พอถูไถ นี่มี เบน เวเน คูกตัว กับ 3 กลางที่พอดูได้แต่ก็ต่ำกว่ามาตรฐานของตัวเอง นิดหน่อย

ไอตรง EDIT ชนะมาด้วยรูปเกมยังไงอ่อ? ปารีส นัดแรกเป็นครั้งแรกที่ได้จบสกอร์ 3 เช้ากรอบ 0 ทั้งเกม
ได้พักเยอะจริง
ก็มีโหดอยุ่ตัวเดียวนี่ละ ปีกขวาอย่างพิการ ลมเพลมพัด สำรองเด็ก  

คุณบอกว่าทีมตัวเองเป็นทีมรองบ่อน
คุณบอกว่าทีมตัวเองใช้ดวงไปหมดแล้วเพื่อเข้ามารอบชิง

คุณคิดว่าการเข้าชิง UCL โดยผ่าน ปารีส / แมนซิ มันใช้ดวงได้จิงๆหรอครับ
แข่งกัน 90 นาที 2 นัดนะครับ

ถ้าผมเป็นนักเตะมาดริด
อุตส่าตั้งใจซ้อมมา เตะสู้มา จนเข้ารอบชิงได้
แต่แฟนบอลบอกกูใช้ดวงเข้ารอบมา (หัวจะปวดเลยจริงๆอะครับ)

หงส์จับฉลากเจอทีมง่ายกว่ามาดริดเยอะ
ผมยังไม่บอกว่าทีมใช้ดวงเพื่อเข้ารอบชิงเลย
เพราะผมให้เกียรตินักเตะตัวเองอะครับ
(ถ้าว่ากันเรื่องดวงจริงๆ หงส์น่าจะใช้ดวงมากกว่าด้วยซ้ำ ถ้าดูจากทีมที่เจอในรอบที่ผ่านๆมา ง่ายกว่ามาดริดเยอะ)

แก้ไขล่าสุดโดย Beosz LFC เมื่อ Sat May 28, 2022 16:38, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
Onion Member
Status:
เข้าร่วม: 15 Sep 2005
ตอบ: 219
โพสเมื่อ: Sat May 28, 2022 16:47
น้อยใจยิ่งนัก 555555 ไม่มีใครมองมาดริดจะสู้ได้เลย เห็นฟันธงสกอร์ ขาดแทบหมด

เอาวะอย่างน้อยๆก็ขอลุ้นหน่อยทีมรองบ่อน ไปอย่างเจียมเนื้อ เจียมตัว เข้าชิงมาขนาดนี้ใช้ดวงหมดแล้ว

ไม่ได้คาดหวังว่าจะมาได้ขนาดนี้ แค่นี้ก็ภูมิใจแล้ว Hala Madrid!!!!!

ไปสู้ให้สมกับที่เป็นแชมป์ยุโรปมากสุดหน่อย รัก

แบบนี้แหละโคตรน่ากลัว ใครมองว่าเป็นรองผมว่า50/50
0
0

น่าสงสารพี่เจิด..เหนื่อยมาเยอะ
คอมเมนเตเตอร์
Status:
เข้าร่วม: 12 Oct 2009
ตอบ: 21898
โพสเมื่อ: Sat May 28, 2022 17:50
บอลนัดเดียว อะไรก็เกิดขึ้นได้

ผมเชื่อใน 3 ทหารเสือกลางมาดริด + พี่บ่าวครับ สู้ไดัแน่นอน

กองหลังช่างมัน ให้งูตัว ช่วยเอา
แก้ไขล่าสุดโดย chonbodee เมื่อ Sat May 28, 2022 17:51, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel